Yadda ake yin ajiyar majiyyaci don alƙawari? Yana da sauƙi idan kun yi wasu aikin shiri. Kafin ka fara aiki tare da shirin, kana buƙatar cika litattafan tunani da yawa sau ɗaya, don haka da sauri za ka iya zaɓar ƙimar da ake so daga baya.
Don samun damar yin ajiyar majiyyaci tare da likita, da farko kuna buƙatar cika kundin adireshi na ma'aikaci .
Sannan nuna jadawalin da kowane likita zai yi aiki akai.
Idan likita zai karɓi ladan aikin yanki, shigar da ƙimar ma'aikata .
Ga masu gudanarwa, kuna buƙatar saita damar don duba canjin likitoci daban-daban.
Yi jerin ayyukan da cibiyar kiwon lafiya ke bayarwa.
Saita farashin sabis.
Lokacin da kundin adireshi ya cika, za mu iya ci gaba zuwa babban aiki a cikin shirin. Duk aikin yana farawa tare da gaskiyar cewa mai haƙuri wanda ya nemi dole ne a rubuta shi.
saman babban menu "Shirin" zaɓi ƙungiya "Rikodi" .
Babban taga shirin zai bayyana. Tare da shi, zaku iya yin ajiyar majiyyaci don alƙawari tare da likita.
Da farko "hagu" danna sau biyu akan sunan likitan da za ka rubuta majiyyaci.
Ta hanyar tsoho, ana nuna jadawalin yau da gobe.
Yawancin lokaci wannan ya isa. Amma, idan kwanakin biyu sun cika, zaku iya canza lokacin da aka nuna. Don yin wannan, ƙididdige kwanan wata ta ƙarshe don lokacin kuma danna maɓallin ƙararrawa.
Idan likita yana da lokacin kyauta, muna ba majinyacin zaɓin lokaci. Don ɗaukar lokacin da aka yarda, kawai danna sau biyu akan shi tare da maɓallin linzamin kwamfuta na hagu. Ko danna sau ɗaya tare da maɓallin linzamin kwamfuta na dama kuma zaɓi umarnin ' Ɗauki lokaci '.
Taga zai bayyana.
Da farko kuna buƙatar zaɓar mara lafiya ta danna maɓallin tare da ellipsis.
Ƙara koyo game da yadda za ku iya zaɓar mara lafiya ko ƙara sabo.
Sannan zaɓi sabis ɗin da ake so daga lissafin ta haruffan farko.
Don ƙara sabis ɗin zuwa lissafin, danna maɓallin ' Ƙara zuwa lissafin '. Don haka, zaku iya ƙara ayyuka da yawa a lokaci ɗaya.
Don kammala rikodin haƙuri, danna maɓallin ' Ok '.
Misali, ƙimar da aka zaɓa na iya yin kama da wannan.
Shi ke nan! A sakamakon waɗannan ayyuka guda huɗu masu sauƙi, za a tsara majinyacin don ganawa da likita.
Ma'aikatan asibitin ku ko wasu ƙungiyoyi na iya karɓar diyya don tura abokan ciniki zuwa cibiyar likitan ku.
' Universal Accounting System ' ƙwararriyar software ce. Saboda haka, yana haɗuwa da sauƙi a cikin aiki da dama mai yawa. Dubi zaɓuɓɓuka daban-daban don aiki tare da alƙawari .
Idan majiyyaci ya riga ya yi alƙawari a yau, za ku iya amfani da kwafi don yin alƙawari don wata rana da sauri.
A cikin cibiyoyin kiwon lafiya daban-daban , ana karɓar biyan kuɗi daga mai haƙuri ta hanyoyi daban-daban: kafin ko bayan ganawa da likita.
Kuma wannan shine yadda likitan ke aiki tare da jadawalinsa kuma ya cika tarihin likita na lantarki .
Abokan ciniki za su iya yin alƙawari da kansu ta hanyar siyan alƙawari ta kan layi . Wannan zai adana lokaci mai yawa ga ma'aikatan tebur na gaba.
Abokan ciniki masu rijista za su kasance a bayyane akan allon TV idan kuna amfani lantarki jerin gwano .
Duk wani soke ziyarar likita ba a so sosai ga ƙungiyar. Domin an rasa riba. Don kada ku rasa kuɗi, yawancin asibitoci suna tunatar da marasa lafiya masu rijista game da alƙawari .
Kuna iya bincika yadda marasa lafiya ke yin alƙawari na rayayye .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024