Yawancin asibitocin kiwon lafiya suna ba da sabis nasu kullun. A irin wannan lokacin, ya zama dole a sanya canje-canje ga ma'aikata. Wannan zai taimaka muku ganin ƙarin marasa lafiya kuma ku sami ƙarin kuɗi. Amma da farko kuna buƙatar sanya canjin aiki. Wani lokaci ana samun matsaloli tare da wannan, kamar yadda yake da sauran batutuwan ƙungiyar. Amma shirin namu zai ba ku damar zaɓar mafi kyawun zaɓi kuma saka idanu akan aiwatar da shi.
Tsawon canjin aiki ya dogara da abubuwa da yawa. Wannan shi ne tsarin aikin asibitin da kuma iyawar ƙwararrun masu jinya. Kyakkyawan abin ƙarfafawa ga ma'aikata shine nadin albashi na yanki . Sa'an nan ƙwararren zai yi ƙoƙari ya ɗauki ƙarin canje-canje don samun ƙarin kuɗi. A lokaci guda, zaku iya lura cewa yayin wasu sa'o'i kusan babu abokan ciniki . Sa'an nan kuma za ku iya cire wannan lokaci daga grid na canje-canjen aiki don kada ku kashe karin kuɗi don biyan kuɗi na lokaci na kwararru.
Lokacin da kuka ƙirƙira yaƙĩni "nau'ikan motsi" , ya rage kawai don nuna waɗanne likitocin za su yi aiki akan irin waɗannan canje-canje. Don yin wannan, je zuwa directory "Ma'aikata" kuma tare da danna linzamin kwamfuta, zaɓi daga sama duk mutumin da zai karɓi marasa lafiya.
Yanzu lura cewa a kasan shafin "Canji na kansa" Ba mu da wani bayani tukuna. Wannan yana nufin cewa likitan da aka zaɓa bai riga ya tsara ranaku da lokutan da zai buƙaci zuwa wurin aiki ba.
Don sanya babban motsi ga mutumin da aka zaɓa, kawai danna kan aikin daga sama "Saita sauyi" .
Wannan aikin yana ba ku damar zaɓar nau'in motsi da lokacin lokacin da ma'aikaci zai yi aiki daidai don irin wannan canjin.
Za a iya saita lokacin aƙalla ƴan shekaru gaba, don kada a tsawaita sau da yawa.
Lura cewa dole ne a ayyana Litinin a matsayin ranar farawa.
Idan a nan gaba asibitin ya canza zuwa wani lokacin aiki na daban, likitoci na iya sake tsara nau'ikan canje-canje.
Na gaba, danna maɓallin "Gudu" .
A sakamakon wannan aikin, za mu ga teburin da aka kammala "Canji na kansa" .
Shirin zai iya sarrafa matakai da yawa. Amma wani lokacin yanayin ɗan adam yana haifar da canje-canjen da ba a zata ba. Wani yana iya yin rashin lafiya ko kuma ya nemi ƙarin aiki ba zato ba tsammani. Yawan marasa lafiya na iya karuwa. Wani lokaci ana iya kiran likita da gaggawa zuwa aiki, misali, don maye gurbin wani ma'aikaci mara lafiya. A wannan yanayin, zaku iya da hannu a cikin submodule "Canji na kansa" ƙara shigarwa don ƙirƙirar motsi don takamaiman rana kawai. Kuma ga wani ma'aikaci wanda ya kamu da rashin lafiya, ana iya share canjin a nan.
Masu liyafar daban-daban na iya ganin wasu likitoci kawai don alƙawuran haƙuri.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024