Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin asibiti  ››  Umarnin don shirin likita  ›› 


Kwafin rikodin haƙuri


Rijista majiyyaci don alƙawari

Kwafin rikodin haƙuri

A cikin duniyar zamani, mutane ba sa son zama cikin layi na dogon lokaci. Sun fi son yin alƙawari akan layi ko ta waya. Kowace cibiyar kiwon lafiya na iya ƙoƙarin ba da irin wannan dama ga masu amfani da ita. Shirinmu zai taimaka muku wajen tsara rajistar marasa lafiya a hanya mafi kyau.

Muhimmanci Anan zaka iya gano yadda ake yin ajiyar majiyyaci don ganawa da likita.

An tsara majinyacin don takamaiman rana

Yaya ake sa abokan ciniki?

Yaya ake sa abokan ciniki?

Da farko, don yin alƙawari, kuna buƙatar jerin ƙwararrun waɗanda za a rubuta wa marasa lafiya, da grid na lokaci don yin rikodi . Hakanan kuna buƙatar tantance ƙimar ma'aikata . Bayan haka, zaku iya yin alƙawari cikin sauƙi don kwanan wata da lokacin da kuke so. Don haka, zaku iya yin rikodin sauri da sauri, saboda kuna da shirye-shiryen da aka yi don tantance bayanan haƙuri. Tare da waɗannan kayan aikin, yin alƙawari zai zama mafi sauƙi. Ta yaya za ku iya ƙara saurin yin rikodi?

Kwafi riga-kafi

Yin ajiyar majiyyaci don alƙawari ta hanyar kwafi

Sau da yawa, ma'aikata dole ne su maimaita ayyukan iri ɗaya. Wannan abin ban haushi ne kuma yana ɗaukar lokaci mai daraja mai yawa. Shi ya sa shirinmu yana da kayan aiki daban-daban don sarrafa irin waɗannan ayyuka. Duk wani majiyyaci a cikin taga da aka riga aka yi rikodi ana iya ' kwafi '. Ana kiran wannan: Kwafi rikodin majiyyaci.

Kwafi riga-kafi

Ana yin wannan a cikin yanayin lokacin da majinyacin ya buƙaci alƙawari na wata rana. Ko ma ga wani likita.

Wannan fasalin yana adana lokaci mai yawa ga mai amfani da shirin ' USU '. Bayan haka, ba dole ba ne ya zaɓi majiyyaci daga bayanan abokin ciniki guda ɗaya, wanda zai iya samun dubun dubatar bayanai.

Saka

Sannan ya rage kawai don ' manna ' mara lafiyar da aka kwafi cikin layi tare da lokacin kyauta.

Manna da aka kwafi

Sakamakon haka, za a riga an shigar da sunan majiyyaci. Kuma mai amfani kawai zai nuna sabis ɗin da asibitin ke shirin bayarwa ga abokin ciniki.

An riga an shigar da majiyyaci

A sakamakon haka, ana iya yin rikodin majiyyaci iri ɗaya cikin sauri don kwanaki daban-daban da likitoci daban-daban.

Mara lafiya ya yi booking na kwana biyu


Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024