1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin aikin aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 450
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin aikin aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin aikin aiki - Hoton shirin

Ingididdigar aikin aiki ya kamata a gudanar don kyakkyawan sakamako mai mahimmanci a cikin ingantaccen shirin da ake kira USU Software wanda ƙwararrunmu suka haɓaka. A cikin ma'amala da lissafin ayyukan aiki, yawan aiki da ke gudana zai taimaka ƙwarai, wanda ke samar da kowane tsari da ayyuka da ake buƙata a cikin rumbun adana bayanan. Don aiwatar da lissafin aiwatarwar aiki, yana yiwuwa a ƙara ƙarin ayyuka zuwa shirin, wanda ke taimakawa ƙirƙirar kowane takaddun buƙata. Ayyukan yau da kullun suna tare da kulawa ta hanyar gudanarwa, wanda ke sa ido sosai kan aiki mai nisa kamar yadda ya yiwu.

Akwai wani yanayi mara dadi a cikin ƙasar idan muka yi la'akari da halin da ake ciki na annoba, wanda ya mamaye duniya baki ɗaya kuma ya haifar da matsaloli masu yawa tare da raguwar mummunan yanayin tattalin arziki. Yawancin kamfanoni an tilasta musu su rage farashin ayyukansu kamar yadda ya kamata don hana fatarar kuɗi da jujjuya harkokin kasuwancinsu. Wannan matsayi ya tura ma'aikata don matsawa zuwa aiki mai nisa tare da damar rage farashin da riƙe kasuwanci. Lokacin rikici a cikin kamfanoni da yawa ya zama ya zama tsaka mai wuya tunda duk matakan kasuwancin sun sha wahala, kuma wasu ma an tilasta su daina wanzuwa. A cikin tsarin wannan yanayin, mutum na iya fahimtar har yaya 'yan kasuwa ke ƙoƙarin rage farashin su ta hanyar rage albashi da rage ma'aikata. Hanya mafi dacewa ita ce ƙaura zuwa wani tsari mai nisa na kulawa tunda kamfanoni da yawa zasu sami damar adana kuɗi ta hanyar rage kuɗin haya da kuma kuɗin amfani. Amma kar a manta cewa kawai ma'aikata waɗanda ke cikin ofishi suna zuwa sigar aikin nesa, kuma ma'aikatan samarwa ya kamata su ci gaba da gudanar da aiki a wuraren ayyukansu.

Bayan sun sauya zuwa yin tallan tallan a cikin USU Software, masu ba da aiki za su faɗakar da ma'aikatan da ke kan wannan lamarin kuma su fara saka ido kan yadda kowane ma'aikaci ke amfani da kowace ranar aiki. Tushen yana sarrafa adadin awoyin da ake aiki kowace rana, sa ido kan yadda aka yi amfani da lokacin aiki. Duba ayyukan masu sa ido na ma'aikata yana nuna yadda mai aiki ya himmatu wajen aiwatar da aiki bisa ga jadawalin na musamman, wanda ke da launinsa na musamman. Bugu da ƙari, a bayyane yake waɗanne sauran software ne, ban da USU Software, aka yi amfani da su, wanda mai amfani ya ɓata lokacin aikin su. Kallon bidiyo da kuma kaddamar da wasannin da basu dace ba zasu taimaka ma mummunan ra'ayi na ma'aikaci wanda yake nesa da harkokin kansa. Wani jadawali na musamman yana nuna koren halayen mai aiki don aiwatar da ayyukan aiki, launin rawaya yana nuna cewa akwai aiki, amma ba mafi yawa daga ɓangaren ma'aikaci ba, jan launi yana ba da bayanin da ya hana shirye-shirye, bidiyo, da wasanni. amfani. Idan launi mai laushi ne bisa jadawalin, to zaku iya watsi da wannan tazarar tunda wannan lokacin shine lokacin ma'aikaci keɓaɓɓe don cin abincin rana. Ta hanyar kwatanta jadawalin jiga-jigan ma'aikata daban-daban da juna, fahimci yadda wasu ma'aikata ke da alhaki da bangarorin zartarwa na kamfanin, yayin da wasu ke yin aiki mai annashuwa, wanda aiwatarwar ke tafiya sannu a hankali kuma ba ya cin nasara.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A tsawon wani lokaci, zaka fara duba masu sanya ido na ma'aikata, kayi zane-zane don kwatanta ma'aikata da juna da kuma samar da wani hoto game da kowane mutum daban. Bayan haka, kuna iya sake nazarin abubuwan da ƙungiyar ta ƙunsa kuma aiwatar da ko dai aikin bayani, wanda ƙila ba zai bayar da sakamako ba tunda ba za a iya canza mutum ba, ko kuma kawai a rage ma'aikata kuma hakan zai rage kanka daga malalata a cikin ƙungiyar. A wannan yanayin, tuntuɓi kamfaninmu don kowane tambayoyi game da canja wuri zuwa ayyukan aiki na nesa tunda tsarin lissafin kuɗi sabo ne kuma yana iya haifar da tambayoyi daban-daban daga abokan ciniki.

Bayan wani ɗan lokaci, yakamata ku fahimci yadda shirin ya iya taimaka muku sosai a lokacin rikici na yanzu, yana taimakawa ƙirƙirar aikin ta hanyar da ta dace tare da ƙwarewa da ƙwarewa da ƙididdigar ma'aikata. A wuraren ayyukanka, zaka iya barin masu kwazo da sanin yakamata wadanda suka cika ayyukansu da yawan awanni da suke aiki kowace rana. A wannan haɗin, rage ma'aikatan ku gaba ɗaya zuwa mafi ƙarancin, wanda ke karɓar albashin aiki na zahiri bisa ga takaddun lokacin da aka samar ta hanyar atomatik ta amfani da ikon kiyayewa.

Tushen lissafin aikin yi yana da sigar wayar hannu, wanda aka girka a cikin 'yan mintuna a kan wayarku kuma yana taimakawa a cikin mafi kankanin lokacin da zai yiwu don sarrafa lissafin ayyukan nesa na ma'aikata daga kowane ɓangare na duniya. Duk kamfanoni a lokacin rikici suna ƙoƙarin daidaitawa da sababbin abubuwa yadda ya kamata kuma su haɗu da matakin, don haka ci gaba da samun riba da gasa. A yayin kammala ayyukan aiki a gida, ma'aikata za su kara yin mu'amala da juna sosai, suna amfani da hanyoyin sadarwa da dama wadanda ke taimakawa wajen kulla kyakkyawar alakar kasuwanci. Duba bayanan da junan ku suka shigar na iya zama dole don inganta ayyukan ku game da nauyin aiki na mutum.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Kowane abokin ciniki da ya zo kamfaninmu don samun ƙarin dama don tabbatar da tsarin saka idanu da lissafi za a saurare shi sosai kuma ya yi aiki a hankali kuma dalla-dalla ta manyan ƙwararrun masananmu. Tattaunawa tsakanin abokin ciniki da ma'aikatanmu ya haifar da magance matsaloli da abokin ciniki bayan ɗan lokaci ya karɓi cikakkiyar damar da ɓangarorin biyu suka tattauna tare da gabatar da shirin ƙididdigar aikin aiki. Launchaddamar da ƙarin ayyuka a cikin rumbun tattara bayanai yana tare da nesa ta wasu umarni daban-daban ga abokin ciniki. Bayan wani lokaci, cikakken iko tare da kulawa ya karu zuwa bukatar takaita ci gaban albashin wasu ma'aikata, da kuma raguwar matakin samun kudin shiga tunda komai ya dogara da halayyar ma'aikata game da aikin. . Ana yin rikodin ɗaukar nauyin aiki a cikin minti a cikin shirin, don haka gudanarwa zai iya sake dawo da lokacin zuwa daidai lokacin kuma yayi aiki dangane da iko akan rukunin ma'aikata da ake buƙata. Zabi ne madaidaici idan ka sayi Software na USU, wanda zai yi rikodin aikin aiki yadda ya kamata tare da samar da kowane aikin aiki da ake buƙata daga gudanarwa.

Shirin yana iya ƙirƙirar tushen ɗan kwangila, wanda ke taimakawa don tabbatar da samuwar kwararar takardu. Ga masu bashi da masu bashi, akwai hoto mai bayyane na wajibai bashi. Kirkirar kwangila na nau'ikan tsari da abun ciki tare da tsawaita lokacin amfani. Gudanar da kowane canja wurin banki da abun ciki na tsabar kudi a cikin bayanan tare da samar da bayanai ga gudanarwa. A cikin aikace-aikacen lissafin kuɗi, ƙirƙirar asusun aikin da aka yi tare da matsakaicin shiri na takaddun da ake buƙata. Daidaita lissafin ma'auni a cikin rumbunan kayan aiki da kayayyaki tare da tsarin ƙididdiga. Idan kana buƙatar hanzarta fara ƙirƙirar aikin a cikin sabon rumbun adana bayanai, sa'annan canja wurin ragowar ta hanyar hanyar shigo da kaya.

Sanya duk wasu takardu masu mahimmanci na aikin aiki don shugabannin ku. Bayan ƙirƙirar kwararar daftarin aiki, karɓi sanarwa, wanda yakamata a aika ta atomatik zuwa shafin. Tsarin gwajin demokradiyya na shirin yana taimakawa nazarin ayyukan da aka samar kafin siyan babban software. Akwai sigar wayar hannu wacce ke taimakawa wajen samar da bayanai a kowane nesa kuma a kowace ƙasa. Saƙonnin daban-daban abun ciki da aka aika na iya zama abokan ciniki tare da bayani kan lissafin aikin aiki. Ta amfani da tsarin bugun kira na atomatik, sanar da kwastomomi game da ci gaban aiki. Gudanar da lissafin albashin yanki a cikin shirin tare da shigarwar awoyi da akeyi kowace wata. Ana ba da ikon sarrafa direbobi tare da samuwar a cikin kundin bayanai na jadawalin na musamman na jigilar kayayyaki a cikin garin, la'akari da filin da ke kan hanya.



Sanya lissafin aikin aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin aikin aiki

Duba saka idanu na kowane ma'aikaci a cikin software tare da haɗin ayyukan ayyukan ƙididdiga masu haɓaka. Canza wurin damar kuɗi ana aiwatar dashi a cikin tashoshi na musamman na birni tare da kyakkyawan wuri. Ara matakin ilimin kanku tare da amfani da ci gaba na musamman da jagorar lissafi.

A cikin rumbun adana bayanai, sa ido kan aikin ma'aikata ta hanyar gwani dabaru da dama a tsakanin su. Tsarin ginin yakamata ya jawo hankalin mutane da yawa waɗanda suke son siyan software saboda yanayin zamani. A cikin aikace-aikacen lissafin kuɗi, kuna jagorantar aikin kwatanta bayyanar a ƙofar kamfanin tare da canja wurin bayanai nan take zuwa ga gudanarwa. Yi zaman kansa nazarin ayyukan kuma daidaita don aiwatar da aiki a cikin babban tsari. Kafin fara aiki a cikin rumbun adana bayanan, kuna buƙatar shiga cikin saurin rajista tare da sunan mai amfani da kalmar wucewa.

Bayanin da aka shigar cikin software a adadi mai yawa ana buƙatar kwafin su lokaci-lokaci zuwa wuri mai aminci akan diski. Buga takardu na kowane mizani tare da saka siginan kwamfuta a cikin injin bincike da nuna sunan. Checkara alamun dubawa zuwa tushen tushe na zaɓin saiti, don haka yana nuna ƙimar da ake buƙata. Gina madaidaicin ra'ayi kan kowane ma'aikaci saboda saƙonnin da aka karɓa daga abokan ciniki tare da bita da sabis.