1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin sarrafa ma'aikatan ma'aikaci
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 546
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin sarrafa ma'aikatan ma'aikaci

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin sarrafa ma'aikatan ma'aikaci - Hoton shirin

Tsarin kula da maaikatan wani muhimmin kayan aiki ne, wanda zai taimaka matuka wajen tura ma'aikata zuwa yanayin nesa. Abun takaici, keɓewar jikin ya fara kwatsam ba wanda ya sami ikon shirya sosai a gaba. Wannan yana haifar da matsaloli da yawa waɗanda ke tattare da gaskiyar cewa yawancin manajoji ba su da ingantaccen tsarin kula da ma'aikatansu. Saboda wannan, kamfanoni suna haifar da asara, aiki ya tsaya cik, kuma yana ƙara zama mai wuyar tsira daga rikicin. Wannan babbar matsala ce ga ɗaukacin kamfanin kamar dai ba za a gudanar da ma'aikata yadda yakamata ba, yana iya samun mummunan tasiri akan aikin da aiyukan, wanda ke haifar da asarar riba da abokan ciniki. A wasu kalmomin, yana nufin cikakken tsoho.

Rashin ingantaccen tsari yana haifar da gaskiyar cewa ikon ku a kan ma'aikata ya yi rauni ƙwarai. Kamfanin ya yi asara, ma'aikata suna amfani da damar don yin aiki kaɗan ba tare da jin ƙarancin iko ba, kuma mawuyacin halin saboda rikicin ya ƙara tsananta. Koyaya, bai kamata ku yanke ƙauna a gaba ba, saboda masu haɓaka ba sa zaune tsaye kuma suna ƙoƙarin ƙirƙirar mafi kyawun kayan aiki don shawo kan rikicin da wuri-wuri.

USU Software shiri ne wanda ya haɗu da kayan aiki da yawa, waɗanda suke da amfani daidai a duk bangarorin masana'antar. Tsarin sarrafawa yana da sauƙin koya kuma yana aiki da yawa, saboda abin da yake da amfani ga duka ƙungiyar. Koyaya, a halin da ake ciki yanzu, mun ɗan faɗakar da aikin ta yadda software ɗin zata kasance mai amfani shima a cikin wani yanayi na rikici lokacin da buƙata ta taso don samarwa ma'aikata da ingancin kulawa a wani wuri mai nisa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-16

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kula da inganci a cikin dukkan yanayi aiki ne wanda ba tare da hakan ba kamfanin zai daina ɗaukar asara a cikin halin tashin hankali na yanzu. Yin aiki kawai a cikin tsarin aiki mai kyau yana taimakawa tsira daga yanayin rikici kullum, amma yawancin ma'aikata ba za su iya samar da wannan da kansu ba. Sabili da haka, yana da mahimmanci a sanya ingantaccen tsarin sarrafa kansa. USU Software zai taimaka muku da wannan.

Amfani da sababbin fasahohi yana haɓaka ƙarfin manajan sosai, yana ba ku damar bin diddigin abin da ma'aikata ke yi a cikin lokutan aiki, yadda masana'antar ke samar da abubuwa, da kuma matsalolin da suka taso. Ta amfani da USU Software nan bada jimawa ba zaka fahimci iya adadin bayanan da zasu iya tsallake hankalinka a baya ba tare da ingantaccen goyon bayan fasaha ba. Koyaya, tare da sarrafawarmu game da tsarin sha'anin, yakamata a warware wannan matsalar.

Ya fi sauƙi don shawo kan rikicin idan masana'antar tana da duk kayan aikin da ake buƙata don sarrafa aikin nesa. Tsarin sarrafa kansa zai samar muku dasu. Misali, zaka iya ganin nunin lokaci na fuskokin ma'aikaci akan allonka. Bai kamata a sami matsala tare da ma'aikata ba, saboda kowane rukuni ko sashe za a iya sanya musu alama ta musamman.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin kula da ma'aikatan ma'aikatar ba kawai zai fadada karfin ku ba amma kuma zai tseratar da ku daga yin ayyuka da yawa na yau da kullun. Manhajar tana ba da dama don aiwatar da ayyuka da yawa cikin sauri da inganci yadda ya kamata ta atomatik don kar ma ku shiga cikin ayyukan tsarin. Bada ayyuka kawai da samun sakamako. Hakanan ya zama mafi sauƙin daidaita ayyukan ma'aikata tare da wannan hanyar.

Tsarin kula da ma'aikata wanda shirinmu ke bayarwa yana sauƙaƙa sauƙaƙewa zuwa sabon tsari. Kula da dukkanin manyan yankuna na kasuwancin yana taimakawa don samun daidaitaccen tsari ba cikin yankuna daban-daban ba. Ma'aikata ba za su iya yin watsi da ayyukansu ba kuma suna sakaci idan kun sami dama don bin kowane mataki. Kasuwancin zai daina yin asara saboda kasancewar a lokacin da aka biya ma'aikata a bayyane yake basa yin abin da ake bukata. Kula da dukkan mahimman wurare yana buƙatar lokaci da ƙoƙari mai yawa, kuma tare da tsarin sarrafa kansa, canja wuri mai ban sha'awa na aikin zuwa yanayin atomatik.

Bibiyar ayyukan ma'aikata daga nesa yana taimakawa wajen ragewa har ma da kawar da abubuwan sakaci da shiriyar ayyukansu na keɓewa. Irƙirar sunaye da alamomi na musamman ga dukkan rukunin ma'aikata na taimaka muku don saurin tafiya a tsakanin su a cikin waɗannan masana'antar inda adadin ma'aikata ya isa. Babban iko yana bayyana ƙarin dama da yawa don tabbatar da haɗin sarrafawa saboda ƙirar ba ta ba da izinin kurakuran ɗan adam ba.



Yi odar tsarin kula da ma'aikatan ma'aikatar

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin sarrafa ma'aikatan ma'aikaci

Toolsarin kayan aiki don kula da ingancin sarrafawa zai sa kasuwanci ya zama mai sauƙi ba mai wahala ba, amma a lokaci guda, sakamakon yana da tasiri. Kulawa mai inganci na manyan matakai yana taimakawa wajen lura da karkacewa daga al'ada a cikin lokaci kuma ɗaukar matakan da suka dace don hana su. Cikakken hisabi na lamuran kasuwanci muhimmin mataki ne na samar da nauyi tsakanin maaikata da kuma nuna kwazo wajen gudanar da ayyukansu saboda idan wani abu ya faru ba daidai ba, ya kamata ka sani game da shi kai tsaye.

Saitin kayan aikin da suka dace sosai don tabbatar da ayyukan sarrafawa suna taimaka muku cikin sauri da ingantaccen aiki tare da ayyukanku. Amfani da kayan aiki a cikin tsarin sarrafawa yana ba ku damar saka idanu kan ma'aikatan ku sosai, lura da sakaci da sauran abubuwan da ba'a so a cikin lokaci. Kayan aikin da ke aiwatar da kirkirar albashi suna taimakawa wajen gabatar da ƙarin kwarin gwiwa tunda an ƙayyade albashin ne kawai bisa abin da aka yi. Tare da tsarin sarrafawa mai ci gaba, sauƙin daidaitawa zuwa sabon tsarin aikin nesa kuma cimma duk sakamakon da ake so tare da maaikatan ku.

Akwai sauran ayyuka da yawa na samfuranmu, wanda zai iya sauƙaƙa sauƙin kasuwancinku. Don samun ƙarin bayani, ziyarci gidan yanar gizon hukuma na USU Software.