1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin kula da ma'aikata
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 636
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin kula da ma'aikata

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin kula da ma'aikata - Hoton shirin

Ba za a iya tunanin kasuwancin zamani ba tare da amfani da bayanai da fasahar kwamfuta ba, saboda tsoffin hanyoyin sarrafawa da gudanarwa ba su kawo sakamakon da ake buƙata, wanda ke nufin cewa ya kamata mutum ya ci gaba da zamani, musamman lokacin da yawancin ma'aikata ke aiki nesa, inda ma'aikata ke aiki tsarin sarrafawa ya zama babban tushen bayanan da suka dace. Wasu 'yan kasuwa sun fahimci damar amfani da sabis na ma'aikatan waya, ganin a ciki fa'idodi, tanadi, da sabbin damar bunkasa kasuwanci, saboda haka, an shawo kan al'amuran sarrafawa tuntuni. Masu kamfanonin guda ɗaya waɗanda ba su yi la’akari da irin wannan tsarin na haɗin kai ko jinkirtawa ba sai daga baya, suna fuskantar annoba da sabon buƙatun tattalin arziki, sun rasa yadda za a tsara tsarin sa ido yadda ya kamata, lissafin ayyukan aiki, da lokaci lokacin da ma'aikata basa ganinsu. Masu haɓaka software sun taimaka wa irin waɗannan manajojin, suna ba da kayan aikin don tabbatar da bin sawu, ƙirƙirar yanayi don tabbatar da ma'amala mai ma'ana kan lamuran aiki tsakanin mai aiki da mai yi. Lokacin zaɓar madaidaiciyar mafita, muna ba da shawarar cewa da farko ku ƙayyade buƙatu da kasafin kuɗin aikin ku na atomatik, wanda zai taƙaita lokacin miƙa mulki zuwa sabon yanayin kasuwanci.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Koyaya, zaku iya yin aiki daban kuma ku fahimci USU Software, wanda zai zama aikace-aikacen da ya dace don kula da kamfanin ku. Shirin yana da sassauƙa, damar daidaitawa wanda ke ba ku damar zaɓar saitin kayan aiki ga kowane abokin ciniki, la'akari da takamaiman aikin. Tsarin daidaitawa yana da sauƙin amfani ta hanyar niyya ga masu amfani da matakan fasaha daban-daban, wanda ke nufin ɗaukar hoursan awanni kafin ma'aikata su sami bayani kuma su sami damar shiga hannu. Shirin sarrafawa ba kawai yana tsara ingantaccen sa ido kan ayyukan kawai ba har ma yana ba ma'aikata cikakken bayani, zaɓuɓɓuka, sauƙaƙewa da hanzarta aiwatar da ayyuka. Don gudanarwa, don bincika ma'aikata, ya isa ya buɗe sabon hotunan kariyar kwamfuta, waɗanda ake nunawa nan da nan a cikin ɗaukacin ƙungiyar ko takamaiman sashen. Kula da tsarin ma'aikata yana sanar da wanda ke kula da abubuwan keta doka, rashin aiki na tsawon lokaci, ko yunƙurin amfani da abubuwan da aka hana, software, ko kuma shafukan nishaɗi da aka buɗe.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Hanyoyi masu yawa na aiki na tsarin kula da ma'aikata yana tabbatar da ingancin ƙungiyar ayyukan kasuwanci, koda tare da haɗin kai nesa. Ma'aikatan za su yi rajista a cikin rumbun adana bayanai, karɓar kalmar sirri, shiga, ya kamata a shigar da su duk lokacin da kuka buɗe gajeriyar hanyar USU ta kan tebur. Don haka, ana kiyaye kariya daga bayanai daga baƙi, kuma an rubuta farkon sauyawar aiki. Ana aiwatar da wani rukuni daban akan kwamfutocin ma'aikatan nesa, ba tare da rage yawan aiki ba, amma samar da ci gaba, rashin katsewa akan aikin masu amfani. Saboda jadawalin yawan aikin gani, manajan yana iya tantance yawan awoyi da mutum yayi a kan ayyuka, kuma nawa ne basu da amfani. Ana samar da rahotanni duka don kowane gwani da sashen ko duk jihar, dangane da zaɓin saitunan da kayan aikin. Tare da ingantaccen nazari a gabanka, ya fi sauƙi a tantance aikin da gano shugabannin da ke da sha'awar ci gaba da haɗin gwiwa mai fa'ida. Ma'aikata da kansu za su sami sha'awar kiyaye manufofin kamfanin da kuma sauke nauyin da ya rataya a wuyansu, yayin da gudanarwa ta zama ta bayyane, kuma babu wani daga cikin abokan aiki da zai iya ɓoye bayan ɗayan.



Yi odar tsarin kula da maaikata

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin kula da ma'aikata

Ana iya shigar da Software ta USU akan kowace kwmfutoci mai amfani ba tare da manyan halayen fasaha ba. Daidaita menu da tsarin tsarin sarrafawa don kamfanin abokin ciniki yana kara ingancin aiki da kai kuma yana daukar nuances da yawa na aikin. Cika kayayyaki tare da kayan aiki ana aiwatar dashi bayan yarda akan al'amuran fasaha, nazarin tsarin cikin ƙungiyar. Kula da abokan cinikinmu, muna ba da horo kyauta ko goyan bayan fasaha biyu, don zaɓar daga sayan kowane lasisi. Saboda kasancewar sarrafa shirin, akwai ƙarin damar yin kasuwanci tare da abokan ƙasashen waje da ƙwararru.

Dangane da zaɓin shigowa, yana yiwuwa a sauƙaƙe da sauri canja wurin bayanai zuwa rumbun adanawa, yayin riƙe tsarin cikin gida, zaku iya shigar da bayanai da hannu. An ƙirƙiri wani keɓaɓɓen asusu don kowane memba na ma'aikatan, wanda ke aiki azaman filin aiki, tare da ikon iya tsara zane, tsari na shafuka. Don bincika aikin na yanzu na ƙarami, manajan kawai yana buƙatar nuna hoton allo wanda aka samar da kansa ta atomatik kowane minti. Jadawalin, rahotanni, da kuma ƙididdigar da tsarin ya samar sun taimaka wajen kimantawa da nazarin ayyukan kamfanin da yawan ma'aikata. Don hana asarar bayanai da takardu saboda lalacewar kayan aiki, an samar da hanyar adanawa.

Masu amfani da nisa suna da damar samun bayanai iri ɗaya kamar waɗanda suke aiki a ofis amma a cikin tsarin haƙƙin samunsu da matsayin da aka riƙe. Tsarin mahallin yana ba ka damar nemo bayanai a cikin rumbun adana bayanan a cikin sakan, kawai shigar da wasu haruffa, sannan a biyo su, ana rarraba sakamakon. Kulawa da awanni na aiki koyaushe yana taimakawa wajen cika takaddun aiki da kuma nan gaba, wajen kirga albashin ma'aikata. Duk wani keta doka da ma'aikata suka yi, an tattara su a cikin rahoto ɗaya. Hakanan, saita rasit ɗin sanarwar. Kula da matakan sadarwa iri ɗaya tsakanin ƙwararru ana samunsu ta hanyar amfani da ƙirar ciki wanda ke tallafawa musayar saƙonni da takardu.