1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin lissafin aiki
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 726
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin lissafin aiki

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin lissafin aiki - Hoton shirin

Tsarin lissafin zai kasance ingantacce a cikin tsarin komputa na zamani da ake kira USU Software kuma manyan masana ne suka bunkasa shi. Don tabbatar da tsarin lissafin kudi a cikin aiki, ya zama dole a gabatar da ingantattun sabbin dabaru da kere-kere na zamani don gudanar da ayyukan aiki a cikin rumbun adana bayanai. Tsarin da ke cikin lissafin da ke tabbatar da aiki tare da bayanan da aka shigar da yawa dole ne a sanya su lokaci-lokaci zuwa tsarin adanawa ta hanyar umarnin gudanarwa, wanda da shi ne zai yiwu a kare kansa daga ɓarna da asara. Wannan yana da mahimmanci, musamman a zamanin yau, lokacin da akwai yanayi na annoba kuma yawancin kamfanoni an tilasta su canzawa zuwa yanayin aikin kan layi. Yawancin kamfanoni ba a shirye suke su gudanar da irin waɗannan ayyukan ba. Koyaya, ya zama mai yiwuwa tare da amfani da tsarin lissafin kuɗi.

Ayyukan da aka gudanar a cikin shirin daga nesa zai taimaka wa daraktoci don samar da bayanai kan ma'aikata, don haka cire gwanayen ɓangaren ƙungiyar. Kuna iya amfani da ƙarin aikin da aka haɓaka saboda haɓakar mai daidaitawa dangane da miƙa mulki zuwa tsarin aikin gudanar da layi. Tsarin lissafi na aikin waya dole ne yayi aiki daidai gwargwadon bukatun manajan kamfanin a cikin sabon shirin - USU Software. Irƙiri ayyukan nesa ta amfani da software na tarho, wanda ke sa ido koyaushe a kowane nesa daga asalin cibiyar. Ingantaccen inganci da ingantaccen watsa labarai na yau da kullun yana taimakawa wajen lura da ayyukan aiki na aiki mai nisa tare da kallo, da farko, mai kula da ma'aikaci, wanda akan duk wani aikin da ya kamata. Bayan haka, yana da mahimmanci a ambata game da sirri da tsaro na bayanan sirri na ma'aikata, waɗanda ba su da alaƙa da aikin a cikin kamfanin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-27

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

A yanayin adana bayanai, zaku iya sake kunna kowane lokaci na ranar aiki ku ga yadda aka aiwatar da aikin. Ba tare da girman kamfanin ba, ana iya jagorantar ayyuka zuwa adadi mara iyaka wanda yakamata suyi aiki daga gida. Yanayin aikin aiki na iya sanyaya ma'aikatan, wasu daga cikin mutanen su na iya yin amfani da lokacin su don amfanin kansu, ta hanyar kallon shirye-shirye da dama da ba su da aiki da bidiyo da wasannin da ba su dace ba, sai dai shirin lissafi. Idan kuna da wasu tambayoyi game da tsarin lissafin kuɗi na aikin, da farko ya kamata ku tuntubi manyan ƙwararrunmu waɗanda zasu ba ku shawara ku yanke shawara mai kyau a cikin mawuyacin hali.

Daga nesa, ƙungiyar masu kuɗi suna iya ƙwarewa da ƙwarewar ayyukansu na hukuma bisa ƙwarewa, wanda, ta amfani da hanyar da ta dace a lokacin da ya dace, na iya ƙirƙirar lissafin albashin yanki. Duk wasu nau'ikan nau'ikan lissafin bincike da bincike an shigar dasu don kwatantasu a cikin USU Software tare da la'akari da ayyuka daban-daban da suka gabata da kuma tsarin nesa na kiyaye aiki akan dandamali mai nisa. Za a samar da ragamar kamfanin tare da kwararar daftarin aiki da ake bukata, wanda za a iya samu daga kowane sashe na kamfanin kan tsarin sarrafa-nesa. Yi kowane lissafin kuɗi a farashin kuɗin kuma aika su ta imel zuwa ga gudanarwa don gudanar da taro da tarurruka masu nisa. Yawancin ma'aikata suna iya sake shiri da sauri zuwa miƙa mulki zuwa ayyukan aiki na nesa kuma su samar da aikin da ake buƙata tare da inganci da inganci. Mahimmanci sauƙaƙa aikin ma'aikata na yanzu tare da siyan USU Software don tallafawa ayyukan aiki, wanda ke taimakawa ƙirƙirar da kafa tsarin lissafin aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tsarin waje na shirin yana taimakawa don haɓaka haɓakawa a cikin kasuwar tallace-tallace a cikin adadi mai yawa. A cikin shirin, kuna iya, tare da aiwatar da ƙirƙirar daftarin aiki, don tsara tushen abokin ciniki ta hanyar cika littattafan tunani. Yi ayyukan sulhu na sasantawa tsakanin juna tare da kula da basusuka akan asusun da za'a biya da karɓa. Inirƙira a cikin software na lissafin rahoto na musamman na nesa game da ribar kwastomomi tare da bugawa. Createirƙiri kwangila na nau'ikan tsari daban-daban a cikin tsarin tare da faɗaɗa lokacin aiki ta amfani da tsawaitawa. Daraktoci a cikin tsarin na iya karɓar duk wata takarda da ke gudana a cikin hanyar ƙauyuka masu nisa, rahotanni, nazari, jadawalai, tebur, da kuma kimomi.

Cash a kan asusun na yanzu da kadarorin kuɗi ana sarrafa su akai-akai ta manajan kamfanin.



Yi oda tsarin lissafin aiki

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin lissafin aiki

A cikin shirin, kuna da tsarin lissafin aiki mai nisa tare da ƙirƙirar kowane aikin aiki mai mahimmanci. Tushen yana fara yin lissafin kowane wata na albashin yanki ta amfani da lambar mashaya. Ana gabatar da ƙaddamar da rahoton haraji da ƙididdigar lissafi a cikin tsarin a lokutan da ake buƙata tare da lodawa zuwa shafin majalisar dokoki. Createirƙiri jadawalin jigilar direbobi a cikin tsarin tare da cikakken iko na aiki da la'akari da hanyar motsi a cikin birni.

Tashoshin da ke cikin garin suna taimakawa wajen aiwatar da kuɗaɗen kuɗaɗe kamar yadda ake buƙata. Rarraba saƙonni masu girma dabam dabam za'ayi su tare da sanarwar kwastomomi ta tsarin lissafi na aikin nesa da ma'aikata. Tsarin buga waya na atomatik da na nesa yana sanar da masu siye da kowane irin labarai a madadin kamfanin ku. Gudanar da tsarin kaya ta amfani da kayan aiki na zamani wanda aka saka cikin tsarin lissafin aiki.

Akwai sauran wurare da yawa na wannan shirin. Domin sanin dukansu, yakamata ku ziyarci shafin yanar gizon mu. Akwai bayani game da duk samfuran da USU Software ke bayarwa.