Misali, bari mu je ga directory "ma'aikata" . Akwai lokutan da masu amfani biyu ke so gyara rikodin guda ɗaya a cikin tebur. Bari mu ce mai amfani ɗaya yana son ƙarawa "lambar tarho" dayan kuma rubuta "bayanin kula" .
Idan duka masu amfani sun shigar da yanayin gyara a kusan lokaci guda, akwai haɗari cewa mai amfani da ya fara ajiyewa zai fara rubuta canje-canje.
Don haka, masu haɓaka shirin ' USU ' sun aiwatar da tsarin kulle rikodin. Lokacin da mai amfani ɗaya ya fara gyara wani rubutu, ɗayan mai amfani ba zai iya shigar da wannan post ɗin don gyarawa ba. Yana ganin saƙo iri ɗaya.
A wannan yanayin, kuna buƙatar jira ko tambayi mai amfani don sakin rikodin da wuri-wuri.
Akwai lokuta da aka katse wutar lantarki cikin gaggawa kuma an toshe rikodin. Sa'an nan kuma kuna buƙatar shigar da shi a saman saman menu na ainihi "Shirin" kuma zaɓi ƙungiya "Makulli" .
Ƙara koyo game da nau'ikan menus .
Jerin duk makullai zai bude. Zai bayyana a fili: a cikin wane tebur, ta wanne ma'aikaci , wanda aka katange rikodin kuma a wane lokaci yana aiki. Kowace shigarwa tana da nata na musamman mai ganowa, wanda aka nuna a cikin filin shigarwar ID .
Idan cire makullin daga nan, sannan zai yiwu kowa ya sake gyara wannan shigarwar. Kafin sharewa, kuna buƙatar zaɓar ainihin makullin da zaku goge.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024