Shirin ' Tsarin Lissafi na Duniya ' na iya ƙunsar bayanan sirri. Don haka, yana da haƙƙin shiga . Akwai kuma daki-daki duba , wanda ga kowane mai amfani yana tunawa da duk ayyuka.
Ganin duk abubuwan da ke sama, yana da mahimmanci don hana wani mai amfani da ke ƙarƙashin asusunku yin wani abu a cikin tsarin lissafin kuɗi. Don wannan, an ƙirƙiri ƙungiyar da ke ba da izinin ɗan lokaci "toshe shirin" .
Idan kana buƙatar barin wurin aiki, yi amfani da wannan umarnin. A wannan yanayin, duk buɗaɗɗen fom za su kasance a buɗe.
Lokacin da kuka dawo, kuna buƙatar shigar da kalmar wucewa kawai.
Ana ba da shawarar ku canza kalmar wucewa lokaci-lokaci .
Kuma shirin zai iya toshe kansa kai tsaye idan ya lura cewa babu wanda ya daɗe yana aiki a kwamfutar. Ana iya kunna ko kashe wannan fasalin ta masu haɓaka software na al'ada .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024