Kuna iya share jere a cikin tebur. Misali, je zuwa kundin adireshi "rassan" . A can, danna-dama akan layin da kake son gogewa, kuma zaɓi umarnin "Share" .
Ƙara koyo game da nau'ikan menus .
Ba za a iya soke sharewar ba, don haka za ku fara buƙatar tabbatar da niyyar ku.
Lura cewa a cikin saƙon tabbatarwa, shirin yana nuna a cikin baka nawa layuka nawa aka ware. Wannan yana nufin ana goyan bayan gogewa da yawa. Idan kuna buƙatar share bayanan ɗari da yawa, alal misali, ba za ku share kowane ɗaya ɗaya ba. Ya isa ya zaɓi duk layin da ba dole ba sau ɗaya, sannan danna kan umarnin sau ɗaya "Share" .
Duba hanyoyi daban-daban don haskaka layi .
Kuma lokacin da kuka zaɓi rikodin da yawa, zaku iya kallon ƙasa a ƙasa "matsayi bar" yadda shirin ke lissafin daidai adadin layuka da kuka riga kuka zaɓa.
Bayan kun tabbatar da aniyar ku ta share layi na dindindin, har yanzu kuna buƙatar fayyace dalilin gogewar.
Bayan haka ne kawai za a goge layin. Ko ba a cire ba...
Shirin ya ƙunshi kariyar amincin bayanan ciki. Wannan yana nufin ba za ku iya share shigarwa ba idan an riga an yi amfani da shi a wani wuri. Misali, ba za ku iya sharewa ba "yanki" , idan an riga an ƙara "ma'aikata" . A wannan yanayin, za ku ga saƙon kuskure kamar wannan.
Lura cewa saƙon shirin ya ƙunshi ba kawai bayanai don mai amfani ba, har ma da bayanan fasaha na mai shirye-shirye.
Duba menene saƙonnin kuskure zasu bayyana.
Me za a yi idan irin wannan kuskuren ya faru? Akwai mafita guda biyu.
Kuna buƙatar share duk bayanan da ke da alaƙa, kamar ma'aikatan da aka ƙara zuwa sashen da ake gogewa.
Ko gyara waɗannan ma'aikatan ta hanyar canza su zuwa wani sashe.
Share layuka na 'duniya' waɗanda ƙila suna da alaƙa da sauran teburi da yawa aiki ne mai matsala. Amma, ta hanyar karanta wannan umarni akai-akai, za ku yi nazarin tsarin wannan shirin da kyau kuma za ku san duk haɗin gwiwa.
A cikin wani maudu'i na daban, zaku iya karanta yadda waƙa da duk cirewar da masu amfani da shirin suka yi.
Idan tsarin tsarin shirin ku yana goyan bayan cikakken saitin haƙƙoƙin samun dama , sannan zaku iya keɓance kan kowane tebur wanda daga cikin masu amfani zai iya share bayanai daga gare ta.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024