Kuna iya samun samfur da suna da sauri idan kun san yadda ake yin shi. Yanzu za mu koyi yadda ake nemo samfur da suna yayin ƙara rikodin, misali, a ciki Kayan da aka haɗa a cikin daftari . Lokacin da zaɓin samfur daga cikin kundin adireshi na Nomenclature ya buɗe, za mu yi amfani da filin don binciken "Sunan samfur" .
Nuni na farko "tace kirtani" . Neman suna yana da wahala fiye da yin Neman samfur ta lambar lamba . Bayan haka, kalmar da ake so za a iya samuwa ba kawai a farkon ba, har ma a tsakiyar sunan.
Cikakken bayani game da ana iya karanta layin tace anan.
Ana amfani da neman samfur ta ɓangaren sunan sau da yawa. Don nemo samfur ta faruwar jumlar binciken a kowane bangare na ƙimar filin "Sunan samfur" , saita alamar kwatancen ' Ya ƙunshi ' a cikin zaren tacewa.
Sannan za mu rubuta wani yanki na sunan samfurin da ake so, misali, lambar ' 2 '. Za a nuna samfurin da ake so nan da nan.
Ana kuma tallafawa bincike ta haruffan farko. Tare da shi, zaku iya bincika har ma da sauƙi: kawai tsaya akan kowane ginshiƙi da ake so tare da bayanai kuma fara buga sunan samfurin, lambar labarin da lambar sirri. Wannan zaɓi ne mai sauri. Amma binciken zai yi aiki ne kawai idan muna neman abin da ya faru a farkon jumlar. Ana iya amfani dashi lokacin da wasan ya kasance daidai kuma na musamman. Misali, kamar a cikin yanayin ƙimar ƙima na labarin. Kuma a cikin yanayin sunan samfurin, wannan zaɓin na iya daina dacewa. Tun da farkon sunan samfurin za a iya rubuta daban-daban - ba a duk hanyar da za ku rubuta lokacin yin bincike ba.
An rubuta cikakkun bayanai game da binciken ta haruffan farko anan.
Yana yiwuwa a bincika dukan tebur .
Gwada ƙarin zaɓuɓɓukan tacewa . Daidaitaccen wasa ya dace da lambar labarin. Idan kuna buƙatar, alal misali, zaɓi na samfuran wani launi ko girman, sannan yi amfani da tacewa.
Kuna iya amfani da tace fiye da ɗaya, amma da yawa a lokaci ɗaya - bisa ga halaye daban-daban na samfur. Don bincike mai sauƙi, zaku iya haɗawa da tacewa, misali, ta ƙungiyar samfur. Daidaitaccen rarraba kayayyaki zuwa nau'ikan zai taimaka muku tsara samfuran ku cikin sauƙi.
Har ma ya fi sauƙi don nemo samfuran da suka dace ta amfani da na'urar sikanin lambar sirri . A wannan yanayin, binciken zai ɗauki ɗan juzu'in daƙiƙa kuma ba kwa buƙatar taɓa maballin maɓalli. Wannan ita ce hanya mafi dacewa don yin aiki ga mai sayarwa a wurin aiki ko don ma'ajiyar kaya a lokacin karɓar kaya.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024