Waɗannan fasalulluka suna samuwa ne kawai a cikin Ma'auni da Ƙwararru na shirye-shirye.
Ana ba da saurin tace bayanai saboda kasancewar layi na musamman. Mabuɗin Siffofin An riga an kwatanta tace bayanai a cikin wani labarin daban. Kuma a cikin wannan labarin za mu yi la'akari da ƙarin zaɓin tacewa wanda wasu da'irar masu amfani ke so. Wannan kirtani ce ta musamman don tace bayanai a kowane tebur. Da farko, bari mu je module "Marasa lafiya" .
Kira menu na mahallin tare da maɓallin linzamin kwamfuta na dama kuma zaɓi umarnin "Tace zaren" .
Wani layi na daban don tacewa zai bayyana a ƙarƙashin taken tebur.
Yanzu, ko da ka rufe directory ɗin yanzu, na gaba idan ka buɗe wannan layin tace, ba zai ɓace ba har sai kun ɓoye shi da kanku da umarnin da kuka kira shi.
Tare da wannan layin, zaku iya tace ƙimar da ake so ba tare da shiga ba ƙarin windows da aka bayyana a cikin sashin tace bayanai . Misali, bari mu shiga cikin shafi "Sunan mara lafiya" danna maɓallin tare da alamar ' daidai '. Za a nuna jerin duk alamun kwatance.
Bari mu zaɓi ' ya ƙunshi '. Don taƙaitaccen gabatarwa, duk alamun kwatancen bayan zaɓin ba su kasance cikin sigar rubutu ba, amma a cikin sigar hotuna masu hankali.
Yanzu danna zuwa dama na alamar kwatanta da aka zaɓa kuma rubuta ' Ivan '. Ba kwa buƙatar danna maɓallin ' Shigar ' don kammala yanayin. Jira kawai na daƙiƙa biyu kuma yanayin tacewa zai shafa kanta.
Don haka muka yi amfani da zaren tacewa. Don haka daga dukkan manyan bayanan marasa lafiya, zaku nuna da sauri daidai abokin ciniki daidai.
Yana yiwuwa a hanzarta nemo majinyacin da ya dace ba tare da buga cikakken sunansa da sunan mahaifi ba. Ya isa a nuna maɗaukaki ɗaya daga sunan mahaifi da kuma ɗaya daga sunan. Don yin wannan, zaɓi alamar kwatanta ' kamar '.
Kuma lokacin shigar da ƙimar da kuke nema, yi amfani da alamar kashi, wanda ke nufin ' kowane haruffa '.
A wannan yanayin, mun sami duk marasa lafiya waɗanda ke da ma'anar ' iv ' a duka sunansu na ƙarshe da na farko.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024