Idan kun danna kowane "bayanin kula" a saman taga, a kasa zai nuna nan da nan "fili" daftari da aka zaɓa. Misali, idan muka zabi ainihin daftari mai shigowa, a cikin abun da ke ciki za mu ga wanne kaya, bisa ga wannan daftari, sun zo mana. Ana iya la'akari da kayan da aka haɗa a cikin daftari a kowane adadi.
"Samfura"an zaɓa daga littafin tunani da muka riga muka cika "Sunayen suna" .
"Yawan" Ana nuna kaya a cikin waɗannan raka'o'in ma'auni waɗanda aka rubuta da sunan kowane samfur.
An ƙididdige adadin nau'ikan samfura a ƙasan filin ID . Idan irin wannan filin ba a ganuwa, yana iya zama da sauƙi nuni .
Ana nuna jimlar adadin a ƙasa filayen "Yawan" Kuma "Sum" .
Idan ba kwa son ƙara kowane abu ɗaya ɗaya zuwa babban daftari, duba yadda zaku iya ƙara duk abubuwa cikin daftari da sauri.
Filin "Farashin" cike kawai don daftari masu shigowa lokacin da muka karɓi kaya daga mai kaya.
Ana nuna farashin siyan.
Muna rubuta farashin "A cikin haka" kudin da daftarin da kansa yake.
Yanzu zaku iya ganin yadda ake nuna farashin tallace-tallace .
Kuna iya buga lakabin kowane samfur .
Shirin ya haɗa da cika daftari ta atomatik .
Lokacin da kuka buga aƙalla daftari ɗaya, kuna iya riga duba sauran kayan .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024