Shirin aika SMS shine abin da kowace kungiya ta zamani ke bukata. Idan kuna buƙatar sanar da abokin ciniki da sauri game da wani muhimmin lamari, ba za ku ƙara amfani da saƙon imel ba. A wannan yanayin , ana amfani da SMS . Irin wannan sadarwar ba ta da tsada kuma mafi inganci. Ba za ku damu da gaskiyar cewa ba a haɗa wayar abokin ciniki da Intanet ba. Ana isar da saƙon SMS ga mai karɓa ba tare da la’akari da samuwar Intanet ba.
An haɗa shirin don aika SMS da shirin lissafin kuɗi don matsakaicin dacewa. Kuna aiki kawai a cikin shirin ' USU ', kuna yin ayyukanku na yau da kullun. Kuma shirin aika SMS da kansa yana ƙirƙirar saƙonnin SMS a daidai lokacin kuma nan take aika su. Aika SMS bai taɓa yin sauƙi haka ba. Wannan ya shafi faɗakarwar SMS guda ɗaya don abokan ciniki. Shirin mu na iya aika saƙon SMS ga wanda ya dace.
Hakanan ana tallafawa babban SMS. Kuna iya ƙirƙirar kamfen ɗin SMS mai yawa don tushen abokin cinikin ku gaba ɗaya. Ana aika saƙonnin SMS cikin sauri, aikawa ta hanyar SMS hanya ce ta sanarwa mai sauri. A cikin 'yan mintuna kaɗan, zaku iya sanar da masu siye ɗari da yawa.
Ana ba da izinin aika SMS kyauta azaman ɓangare na duba aikin sabis. Yi rijista ta bin waɗannan umarnin . Sannan za ku iya samun ɗan kuɗi kaɗan akan ma'auni na asusunku don aika SMS-saƙon kyauta ta Intanet. Ana yin rarraba SMS ta Intanet kyauta kamar yadda aka biya ta hanyar rarraba gajerun saƙon da aka biya daga ' Tsarin Ƙididdiga ta Duniya '.
Akwai shirin aika SMS daga kwamfuta. Ana kiranta ' USU '. Kuna buƙatar kwamfuta da intanet. Ana aiwatar da aika SMS ta Intanet ta amfani da software na musamman. Amma ba a yin hakan kyauta. Dole ne akwai kuɗi a cikin ma'auni na asusun ku. Kuma wannan shine babban abin da ake buƙata don aiwatar da rarraba SMS ta Intanet. Shirin don SMS ta Intanet yana aiki ta hanyar amintacciyar yarjejeniya ta HTTPS . Don haka, kuna iya tabbata cewa kowane malware ba zai iya duba saƙonnin da kuka aika ba.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024