Don amfani da nau'ikan lissafin wasiku na zamani daban-daban, dole ne ka fara yin rajista .
Dole ne a ƙayyade bayanan rajista da aka karɓa a cikin saitunan shirin .
Lura cewa bayanan tuntuɓar a cikin tushen abokin ciniki dole ne a shigar da su a daidai tsari.
Idan ka shigar da lambobin hannu da yawa ko adiresoshin imel, raba su da waƙafi.
Rubuta lambar wayar a tsarin ƙasashen waje, farawa da alamar ƙari.
Dole ne a rubuta lambar wayar tare: ba tare da sarari ba, sarƙaƙƙiya, baka da sauran ƙarin haruffa.
Yana yiwuwa a riga an saita Samfuran Aikawa don abokan ciniki .
Dubi yadda ake shirya saƙonni don yawan aika wasiku , alal misali, don sanar da duk abokan ciniki game da rangwamen yanayi ko lokacin da sabon samfur ya zo.
Aika saƙonni kawai ga abokan cinikin da suka dace, alal misali, don taya murna ranar haihuwar ranar haihuwa .
Sa'an nan kuma zai yiwu a Fara aika wasiku .
Ana iya aika abokan ciniki saƙonni ɗaya waɗanda zasu shafi su kaɗai.
Misali, zaku iya sanarwa game da bashi , inda sakon zai nuna wa kowane abokin ciniki adadin bashinsa.
Ko bayar da rahoto game da tarin kari lokacin da abokin ciniki ya biya kuɗin magunguna a kantin magani ko biya don sabis na asibiti .
Kuna iya saita masu tuni cewa abokin ciniki yana da alƙawari tare da likita.
Idan sakamakon gwaje-gwajen dakin gwaje-gwaje yana shirye, kuma yana yiwuwa a aika SMS.
Kuma har ma an yarda da aika taya murna a ranar haihuwar mai haƙuri, wanda tabbas yana ƙara amincin abokin ciniki .
Kuna iya fito da kowane nau'in saƙonni ko zaɓi daga cikin ra'ayoyin da aka jera, kuma masu shirye-shiryen ' Universal Accounting System ' suna aiwatar da irin waɗannan wasiƙun guda ɗaya don yin oda .
Kuna iya aika imel zuwa adiresoshin imel na abokan cinikin ku.
Duba Yadda ake aika imel tare da haɗe-haɗen fayil .
Idan kana buƙatar ƙarin nau'in sanarwar gaggawa, yana yiwuwa a aika SMS .
Idan kun tanadi da yawa, zaku iya amfani da wasiƙar viber maimakon SMS.
Akwai ma aika saƙonnin murya , lokacin da shirin da kansa zai iya kiran abokin ciniki kuma ya gaya masa mahimman bayanai ta murya.
A kan tsari, har ma kuna iya tambayar don keɓancewa labarai a whatsapp .
Shirin aikawasiku na iya shigo da jerin wasiƙun abokan ciniki tare da lambobin waya da adiresoshin imel daga, misali, fayil ɗin 'Excel'. Ana tallafawa babban adadin nau'ikan fayilolin daban-daban.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024