Yadda ake aika wasikun jama'a? Ƙirƙirar saƙon taro yana buƙatar mai amfani ya fara fahimtar ka'ida mai sauƙi. Don haka. Talla hanya ce mai inganci don jawo hankalin abokan ciniki . Aika wasiƙar jama'a ɗaya ne daga cikin yuwuwar hanyoyin talla. Duk da haka, yana da matukar mahimmanci kada ku fusata abokan ciniki don kada ayyukanku suyi kuskure don yin spam. Yin yaƙi da spam shine babban matsala lokacin ƙirƙirar saƙon taro. Don ketare hani da bincike, kuna buƙatar bin wasu dokoki. Misali, kana bukatar ka mai da hankali kada ka rubuta wa kowa sau biyu. Hakanan yana da mahimmanci a yiwa abokan cinikin suna da suna idan kuna da abokan hulɗarsu. Tsarin ' USU ' zai taimaka tare da tsara duk waɗannan matakai. Zai amsa tambaya mafi mahimmanci: yadda za a ƙirƙiri aikawasiku mai yawa?
Shirin aika wasiku na taro yana da sauƙi kamar yadda zai yiwu. Mataki na farko shine zaɓar waɗancan abokan cinikin waɗanda za a yi musu wasiƙar. Kuna iya zaɓar wani ɓangare na abokan ciniki kawai ko gudanar da aika wasiƙa ga duk masu siye lokaci ɗaya. Ya dogara da burin ku.
Shirin aikawasiku da yawa yana ba ku damar buɗe rahoton farko "Jarida" .
Za a nuna jerin abokan cinikin da za a aika.
Shirin don aika saƙonnin da yawa ' USU ' yana ƙirƙirar saƙon a cikin dannawa kaɗan kawai. Da farko, a saman kayan aikin rahoton, zaɓi maɓallin "Jarida" .
Da fatan za a karanta dalilin da ya sa ba za ku iya karanta umarnin a layi daya ba kuma kuyi aiki a cikin taga da ya bayyana.
Akwai nau'ikan wasiku daban-daban. Ya dace don aika kayan daban-daban ta hanyoyi daban-daban. Misali, don babban labarin ko shawarwarin kasuwanci, tallan imel ya fi kyau. Kuna iya fatan ranar haihuwar farin ciki ko sanar da tallace-tallace da rangwame ta hanyar SMS ko Viber . Waɗannan su ne shahararrun nau'ikan imel. A cikin shirin, zaku iya zaɓar ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da aka gabatar. Akwai wasu nau'ikan lissafin wasiƙa akan Intanet, waɗanda za ku koya game da su daga baya a cikin wannan labarin.
Nau'in aikawasiku ga abokan ciniki suna samuwa don kowane dandano da kasafin kuɗi. Amma, kowace irin hanyar aika wasiku da kuka zaɓa, da farko kuna buƙatar saka shi a cikin taga da ya bayyana. A cikin wannan taga, da farko kuna buƙatar zaɓar nau'in rarraba ɗaya ko fiye a hannun dama. Haka ne, a cikin shirin ' USU ' yana yiwuwa a zaɓi nau'ikan rarrabawa da yawa lokaci guda. Misali, za mu aika saƙonnin SMS kawai. A cikin wannan misali, za ku koyi yadda ake yin saƙon taro.
Sannan zaku iya shigar da jigo da rubutu na saƙon da za a aiko. Yana yiwuwa a shigar da bayanai daga madannai da hannu, ko amfani da samfurin da aka riga aka tsara. Wannan yana rage yawan lokacin da ake buƙata don buga saƙonni. Bugu da ƙari, yana ba da tsari bisa ga abin da za ku riga kuka ƙirƙiri rubutun wasiƙar ku.
Sa'an nan kuma danna maɓallin ' Ƙirƙiri Lissafin Wasiƙa ' a ƙasa.
Shi ke nan! Za mu sami jerin saƙonnin da za mu aika. An karɓi manyan adiresoshin imel daga tushen abokin cinikin ku. Kowane sako yana da "Matsayi" , wanda ta hanyarsa ya bayyana ko an aika ko kuma har yanzu ana shirin aikawa. Don haka ba za ku iya mantawa cewa an riga an aika saƙo zuwa wani abokin ciniki ba. Saboda haka, sake damun shi da kayan abu ɗaya ba shi da daraja.
Lura cewa ana nuna rubutun kowane saƙo a ƙasan layi azaman bayanin kula , wanda koyaushe zai kasance a bayyane.
Ana adana duk saƙonni a cikin keɓantaccen tsari "Jarida" .
Bayan ƙirƙirar saƙonni don aikawa, shirin zai tura ku kai tsaye zuwa wannan tsarin. A wannan yanayin, kawai za ku ga saƙonninku waɗanda ba a aika ba tukuna. Kuna iya komawa zuwa tsarin guda ɗaya idan kuna son ɗaukar rubutu daga tsoffin saƙonni azaman samfuri don sababbi.
Idan daga baya ka shigar daban daban "Jarida" , tabbatar da karanta yadda ake amfani da fom ɗin neman bayanai . Wannan yana ba da sauƙin aiki da bayanai idan kuna da wasiƙun da aka aiko da yawa.
Yanzu za ku iya koyon yadda ake aika saƙon da aka shirya, yadda ake fara aika saƙonnin jama'a akan layi.
Idan kuna sha'awar tambaya: yadda ake aika SMS mai yawa? Sa'an nan kuma dubi labarin game da yawan saƙonnin SMS . Babban aika SMS akan layi ana yin shi kai tsaye daga kwamfuta. Babban SMS daga kwamfuta baya buƙatar waya ko lambar waya. Ba a yin babban SMS daga wayar. Ana buƙatar samun damar Intanet kawai. Ana aika irin waɗannan saƙonni kyauta a yanayin demo. A wasu lokuta, babban shirin SMS yana buƙatar rajista da sake cika ma'auni. Amma farashin suna da araha. Saboda haka, kowace kungiya za ta iya ba su.
Babban aika saƙonni ta SMS yana da iyaka akan adadin haruffa a cikin rubutun saƙon. Idan kana mamaki: yadda ake yin taro mai yawa na saƙonnin da girma girma? Sannan duba ƙasa don sauran hanyoyin aika saƙonni. Shirin aika saƙon da yawa ta hanyar SMS zai iya, idan ya cancanta, canza rubutun ku zuwa saƙon da aka rubuta cikin haruffan Latin. Sannan ƙarin rubutu zai dace a cikin SMS ɗaya. Saƙonnin SMS da yawa ana tilastawa koyaushe don nemo ma'auni: ko dai za a rubuta saƙon a cikin haruffan Ingilishi, ko cikin yaren ɗan adam na mai amfani. Idan ka rubuta cikin haruffan Ingilishi, za a iya shigar da ƙarin rubutu cikin saƙo ɗaya. Farashin aikawasiku zai yi ƙasa da ƙasa. Kuma idan ka rubuta rubutun saƙon a cikin yaren ɗan adam, to ƙarin masu amfani za su iya karanta saƙon.
Yanzu za mu amsa tambaya: yadda za a yi girma email? Aika wasiƙa ta imel ɗin jama'a baya buƙatar kasancewar kuɗi akan takardar ma'auni. Tunda ana aiwatar da shi daga akwatin saƙonku. Don haka, aika wasiku da yawa kyauta ne, kyauta ne. Ana iya aiwatar da yawan aika wasiku ta wasiku daga sabar saƙon kyauta. Amma sai a iya samun iyaka akan adadin imel ɗin da aka aika. Don haka, yana da kyau lokacin da aka aika manyan imel daga saƙon kamfani. Wannan imel ɗin ne wanda ke da sunan rukunin yanar gizon ku bayan alamar ' @ '. Idan kuna da gidan yanar gizon ku, to tambayar ba za ta yi muku wahala ba: 'Yadda ake aika wasiku da yawa?'.
Babban wasiku na iya haɗawa da haɗe-haɗe . Babban imel yawanci ba su ƙunshi abin da aka makala sama da ɗaya ba. Domin girman harafin ya kamata ya zama karami. Mafi sau da yawa, abubuwan da ke cikin wasiƙar sun haɗa da hanyar haɗi wanda za a sauke fayil ɗin da ake bukata kawai daga rukunin yanar gizon ku. Saƙon imel ɗin jama'a kuma yana goyan bayan hanyoyin haɗin kai zuwa ayyukan tallan fayil waɗanda za a iya amfani da su idan kamfani ba shi da gidan yanar gizon kansa. Ana iya saita manyan saƙon imel ta yadda kowane mai karɓa ya haɗa fayil ɗin kansa. Irin waɗannan wasikun galibi ana yin su ba don dalilai na talla ba, amma, alal misali, don aika kowane abokin ciniki daidai da daftarin sa don biyan kuɗi ko tsantsa don ayyukan da aka yi. Tare da irin wannan ɗawainiya, sabis ɗin aika saƙon da yawa na imel ba zai ƙara taimakawa ba, kuma ' Tsarin Ƙididdiga ta Duniya ' zai magance samuwar fayiloli.
Yawan aika wasiku ta wasiku har yanzu yana buƙatar hani kan abun cikin wasikar. Ba za ku iya saka kalmomi waɗanda a fili suke bayar da siyan wasu kayayyaki ko ayyuka ba. In ba haka ba, haruffan ƙila ba za su isa ga masu karɓa ba. Yadda ake aika wasikun jama'a? Yana da wuya a yi la'akari da duk nuances, amma tare da ƙwararrun software yana yiwuwa a aiwatar da komai. Babban fa'idar ita ce aika wasiku mai yawa kyauta. Wannan ita ce kawai aika wasiku na kyauta wanda za a iya yi ba tare da tsada ba. Duk wasu nau'ikan wasikun suna buƙatar saka hannun jari na kuɗi. Misali, saƙon SMS na jama'a, ba shakka, ba a aiwatar da su kyauta.
Babban imel ɗin har yanzu yana bin ƙa'ida ɗaya mai mahimmanci. Ya kamata a sami ɗan ɗan dakata tsakanin aika saƙonni. Idan sau da yawa kuna aika adadin haruffa zuwa sabar saƙon kyauta, to ana iya toshe duk jerin wasiƙun. Babban imel tare da ' USU ' na iya yin wannan ɗan hutu. Bugu da ƙari, za a iya saita dakatarwar duka a cikin daƙiƙa da a cikin millise seconds don ƙarin daidaito. Ya kamata a aika wasiku ta imel ɗin jama'a su cimma babban burinsu - ya kamata mutane da yawa su ga jerin wasiƙun. Mafi kyawun imel ɗin imel ɗin da aka aika. Sabili da haka, muna raba gwanintarmu na shekaru masu yawa tare da ku domin wasiƙun ku ya kawo muku samun kudin shiga mai kyau. Saƙonnin imel ɗin jama'a galibi jari ne wanda yakamata ya dawo da farashi kuma ya kawo riba.
Har ila yau, a lura cewa ba a yin aika aika da yawa daga wayar. Kuna buƙatar kawai amfani da kwamfuta ta yau da kullun tare da tsarin aiki na Windows da damar Intanet.
Shirye-shiryen Bulk na Whatsapp sanannen abu ne amma mai rikitarwa. Rikici baya nufin arha. Idan kuna da tambaya: yaya ake yin taro a whatsapp? Don haka shirya kuɗin ku. Mutane da yawa suna tunanin cewa za a aika saƙonnin WhatsApp kyauta. A'a. Aiwatar da taro zuwa WhatsApp ba kyauta ba ne. Kuna buƙatar yin rijistar asusun kasuwanci. Zai buƙaci kuɗin biyan kuɗi kowane wata. Saƙon taro zuwa kasuwancin WhatsApp zai ƙunshi takamaiman adadin saƙonni waɗanda za a iya aikawa a matsayin wani ɓangare na kuɗin biyan kuɗi. Kuma duk saƙonnin da suka wuce na al'ada za a buƙaci ƙarin biya. Saƙon da yawa akan WhatsApp haƙƙin manyan kamfanoni ne kuma masu hannu da shuni. Kananan ‘yan kasuwa ba za su iya samun yawan aika wasiku zuwa WhatsApp daga kwamfuta ba, abin takaici.
WhatsApp Bulk yana da kariya ta musamman don yaƙar spam. Sabis ɗin aikawasiku ta WhatsApp yana buƙatar kowane mai amfani da farko ya ƙirƙiri samfurin aikawasiku don amfani da wannan samfuri don aikawa. Matsalar ita ce samfurin za a fara amincewa da shi. Ba za ku iya aika kwata-kwata kowane rubutu ba. Ko da bayan an amince da samfurin, saƙon taro na WhatsApp zai fuskanci buƙatar amincewa daga kowane mai karɓar saƙon. Idan ba a bayar da wannan ba, to ba za a iya aika saƙonni masu zuwa zuwa irin wannan mai biyan kuɗi ba. Idan kuna son ƙarin koyo game da yadda ake aikawa da yawa akan WhatsApp , to ku bi wannan hanyar.
Don aiwatar da nau'ikan aikawasiku daban-daban, kuna buƙatar shiga ta hanyar rajista mai sauƙi a cikin sabis ɗin aika wasiku mai yawa . Yana da mahimmanci a yi komai daidai. Ana nuna jerin ayyuka a cikin wani labarin dabam. Ana amfani da sabis na aika taro na SMS, Viber, kiran murya. Wannan baya shafi aika imel.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024