Haɗin kai na kamfani yana ƙara zama batun da ya dace a cikin haɓaka kamfani. Ƙungiyoyi da yawa suna tunani sosai game da ƙirƙirar salon mutum ɗaya don ficewa daga gasar. Cibiyoyin lafiya ba banda. Bugu da ƙari, a cikin kamfanin likita akwai takarda da ke yin ayyuka masu mahimmanci. Wannan sigar saduwar likita ce . Kada ya zama mai aiki kawai. Wato, don ba wa majiyyaci bayanai game da alƙawarin likita. Dole ne kuma ya kasance mai mutunci. Salo na musamman, tambari, bayanan tuntuɓar ƙungiyar likita - duk waɗannan mahimman bayanai ana iya nuna su a cikin sigar ziyarar. Bugu da ƙari, salo na musamman zai sa nau'i ya zama sananne, kuma lokaci na gaba, lokacin neman taimakon likita, abokin ciniki zai iya tunawa da asibitin ku. Yanzu kuna iya samun tambaya: yadda ake ƙirƙirar rubutun wasiƙa a cikin shirin ' USU '.
Shirin ' USU ' yana iya ƙirƙirar rubutun wasiƙa don ziyartar likita tare da sakamakon ziyarar da magani da aka tsara . Za ta riga ta sami tambari da bayanan tuntuɓar asibitin ku. Ba dole ba ne ka sanar da kowane abokin ciniki daban-daban hanyoyin tuntuɓar ka. Komai zai riga ya kasance a cikin tsari. Yana da matukar dacewa kuma yana adana lokaci.
Amma har yanzu kuna da dama ta musamman don ƙirƙirar ƙirar takaddun ku don buga jiyya da likita ya umarta ga majiyyaci. Don yin wannan, ƙara daftarin aiki zuwa kundin adireshi "Siffofin" .
Ƙara sabon samfuri an riga an kwatanta shi daki-daki a baya.
A cikin misalinmu, za a kira samfurin daftarin aiki ' Ziyarar Likita '.
A cikin ' Microsoft Word ' mun ƙirƙiri wannan samfuri.
Kasa a submodule "Cika a cikin sabis" ƙara ayyukan da za a yi amfani da wannan fom don su. Kuna iya ƙirƙirar keɓantaccen tsari ga kowane likita ko amfani da samfurin gama gari ɗaya.
Danna Action a saman "Keɓance samfuri" .
Samfurin takaddar zai buɗe. A cikin ƙananan kusurwar dama, gungura ƙasa zuwa abu mai suna ' Ziyarci '.
Yanzu za ku iya danna cikin samfurin takaddun a wuraren da ya kamata a saka sakamakon shawarwarin likita.
Kuma bayan haka, danna sau biyu akan taken da ake so daga ƙasan dama.
Za a ƙirƙiri alamun shafi a ƙayyadadden matsayi.
Don haka, sanya duk alamun da ake buƙata akan takaddar don duk bayanan tare da sakamakon alƙawarin likita.
Sannan kuma yi alamar alamomin cike ta atomatik game da majiyyaci da likita.
Bugu da ari, don tabbatarwa, wajibi ne a yi alƙawari tare da mai haƙuri don ganin likita .
A cikin taga jadawalin likita, danna-dama akan mara lafiya kuma zaɓi ' Tarihin Yanzu '.
Jerin ayyukan da abokin ciniki ya yi wa rajista zai bayyana.
Bayan haka, an cika tarihin likita na lantarki . Ya kamata ka riga ka san yadda aka yi.
Bayan kammala cika tarihin likita akan shafin "Katin haƙuri" je zuwa shafin na gaba "Siffar" . Anan zaku ga takaddar ku.
Don cika shi, danna kan aikin da ke saman "Cika fom" .
Shi ke nan! Za a nuna sakamakon alƙawarin likita a cikin takarda tare da ƙirar ku.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024