Ma'aikata albarkatun ɗan adam ne. Su ne suka san yadda ake samun kuɗi ga kamfani ta hanyar sayar da kayayyaki ga abokan ciniki ko samar da ayyuka. Don samun ƙarin kuɗi, yana da mahimmanci don sarrafa aikin ma'aikata. Wajibi ne don nazarin aikin ma'aikaci. Kowane ma'aikaci.
Binciken aikin ma'aikata yana farawa da abu mafi mahimmanci - tare da adadin kuɗi. Na farko, a cikin sharuddan kuɗi , kimanta fa'idodin da kowane ma'aikaci ke kawowa ga ma'aikaci.
Sannan duba yadda kwastomomi suka amince da ma'aikatan ku .
Idan ma'aikacin yana da kyau, sa shi sha'awar albashin gunki .
Kyauta ba kawai ga ayyukan da aka yi ba, har ma ga waɗanda ma'aikaci ya kira abokin ciniki .
Lokacin da aka ɗauki sabon ƙwararre a cikin ƙungiyar, duba yadda yake shiga aikin, yadda ayyukansa ke canzawa akan lokaci .
Nemo nawa aikin ma'aikaci zai iya yi.
Don kiyaye tsari, rikodin duk aikin da aka tsara da kammala .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024