Akwai gabaɗayan ƙungiyar rahotanni waɗanda ke ba ku damar yin nazarin ƙididdiga da alamomin kuɗi na ƙungiyar ku dangane da taswirar yanki. Ana kiran wannan ' Rahoton Geographic '. Ana samar da irin wannan rahoto akan taswirar tare da la'akari da birane da ƙasashe .
Don amfani da waɗannan rahotanni, kawai kuna buƙatar cikawa "kasa da birni" a cikin katin kowane abokin ciniki mai rijista.
Ana iya yin nazari akan taswirar yanki ba kawai ta adadin abokan cinikin da aka jawo ba, har ma da adadin kuɗin da aka samu. Za a ɗauki wannan bayanan daga module "Ziyara" .
Dubi yadda ake samun rahoto kan adadin abokan ciniki daga ƙasashe daban-daban akan taswira.
Kuna iya ganin kimar ƙasashe akan taswira ta adadin kuɗin da aka samu a kowace ƙasa.
Nemo yadda ake samun cikakken bincike akan taswira ta yawan abokan ciniki daga garuruwa daban-daban .
Yana yiwuwa a bincika kowane birni akan taswira ta adadin kuɗin da aka samu.
Ko da kuna da yanki ɗaya kawai kuma kuna aiki a cikin iyakokin yanki ɗaya, zaku iya bincika tasirin kasuwancin ku akan yankuna daban-daban na birni .
Idan ba ku yi amfani da taswirar yanki ba, har yanzu yana yiwuwa don samar da rahoton da zai nuna yanayin ƙasa na abokan ciniki .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024