Adadin ayyukan da ma'aikaci ya yi yana da mahimmanci. Wannan alama ce ta saurin aiki. Don mafi kyawun wakilcin adadin aikin da kowane ma'aikaci ke yi kowane wata, kuna buƙatar nuna jerin ayyuka kuma ku nuna sau nawa aka yi kowane sabis ɗin. Don yin wannan, yi amfani da rahoton "Iyakar aikin" .
Tare da taimakon wannan rahoto na nazari, za ku ga yadda ayyuka daban-daban kowane ma'aikaci zai iya yi.
Wannan rahoto na iya nuna yanayin gani ga wani ma'aikaci na musamman. Za a ga irin girman yiwuwarsa.
Hakanan zaka iya bincika takamaiman sabis. Yaya ake aiwatar da shi sosai? Shin ƙwararru ɗaya ne ke yin wannan aikin ko kuma ma'aikata daban-daban za su iya yi. Idan mutum ɗaya ne kawai ya yi wani hadadden aiki, nan da nan za ku gane cewa ba ku da musanyawa.
Hakanan yana da mahimmanci a san yawan baƙi da ma'aikaci ke gudanarwa don karɓar .
Dubi ƙungiyar gaba ɗaya, yadda shaharar kowane sabis daga jerin farashin ya kasance .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024