Yadda za a gano adadin kuɗin da ƙungiyar ke da su a halin yanzu? Sauƙi! Don ganin jumillar juyar da ma'auni na kuɗi a kowane tebur tsabar kuɗi, katin banki ko asusun banki na ƙungiyar, kawai je zuwa rahoton. "Biyan kuɗi" .
Lura cewa ana iya buɗe wannan rahoton ta amfani da maɓallan ƙaddamar da sauri .
Jerin zaɓuɓɓuka zai bayyana waɗanda za ku iya saita kowane lokaci da su.
Bayan shigar da sigogi kuma danna maɓallin "Rahoton" bayanai za a nuna.
Wannan rahoto ya ƙunshi duk teburan kuɗi, katunan banki, asusun banki, masu lissafin kuɗi da duk wasu wuraren da za a iya samun kuɗi.
Ana tattara kuɗi don kowane kuɗi , idan kuna aiki tare da agogo daban-daban.
Nuna daban sune albarkatun kuɗi na gaske da kuma kuɗaɗen kama-da-wane daban. Misali, kamar kari .
Duk rassan suna bayyane idan kuna da rassa daban-daban .
Kuna iya ganin adadin kuɗin da aka samu a farkon lokacin rahoton da adadin kuɗin da ake samu a yanzu.
An ƙididdige jimlar kuɗin kuɗin kuɗi. Wato za ka ga nawa aka samu aka kashe.
Ana nuna bayanan gaba ɗaya a saman.
A ƙasa akwai cikakkun bayanai waɗanda ke sauƙaƙe gano dalilin rashin daidaituwa tsakanin bayanan da ke cikin ma'ajin bayanai da ainihin adadin kuɗi.
Wannan shi ne yadda za ku iya sauƙaƙe lissafin kuɗi .
Dubi yadda shirin ke lissafin riba ta atomatik.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024