Kuna iya yin rajistar kowane adadin rassa, sassa da ɗakunan ajiya. Don wannan, ana amfani da kundin adireshi daban-daban na sassan.
Don lissafin kayayyaki da kayan aiki, za ku iya ƙirƙirar ɗakunan ajiya guda ɗaya idan kuna da ƙaramin kamfani ba tare da rassa ba. Idan kuna da sassa daban-daban, to yana da kyau a raba ɗakunan ajiya. Don haka za ku iya ganin ma'auni na kowane reshe kuma ku motsa kaya a tsakanin su.
Manya-manyan kamfanoni suna cika kundin adireshi na ƙungiyoyin dalla-dalla. Ga kowane yanki, ana iya yin rijistar rumbuna daban-daban. A wannan yanayin, kowane layi na kasuwanci yana samun nasa rumbun ajiya, kodayake a zahiri ana iya adana duk kayayyaki a wuri guda. Yawancin rassan da kuke da su, ƙarin shigarwar kundin tsarin sassan zai ƙunshi.
Kuma kuna iya ƙirƙirar ɗakunan ajiya na jabu ta hanyar sanya su da sunayen ma'aikata. Ana amfani da wannan idan kuna mika kaya ko kayan aiki masu daraja ga ma'aikatan ku. A wannan yanayin, ma'aikatan za su iya yin rikodin amfani da kayan su a cikin samar da ayyuka. Ma'aikatan sito za su yi alamar bayarwa da dawo da kaya, gami da kayan aiki. Kuna iya gano ko yaushe: menene, yaushe, a wane adadi da kuma menene ainihin aka kashe.
Ga kowane yanki na aiki, an ƙirƙiri sashen na musamman, wanda za a haɗa shi a cikin jagorar sassan sassan.
Ƙara rabo yana da sauƙi. Don ƙirƙirar sabon yanki ko sito a ciki "menu na al'ada" a hagu, da farko je zuwa abu' Directories '. Kuna iya shigar da abun menu ta hanyar dannawa sau biyu akan abin menu da kansa, ko kuma ta danna sau ɗaya akan kibiya a gefen hagu na hoton babban fayil.
Sa'an nan kuma je zuwa ' Organization '. Sannan danna kan directory sau biyu "rassan" .
Za a nuna jerin sassan da aka shigar a baya. Kundin adireshi a cikin shirin bazai zama fanko ba don ƙarin haske, saboda ya fi bayyana inda da abin da za a shigar.
Na gaba, zaku iya ganin yadda ake ƙara sabon rikodin zuwa tebur.
Ya zuwa yanzu, kuna saita kundayen adireshi ne kawai. Sannan zaku iya zaɓar wurin ajiya don amfani da kowane ma'aikaci daga wannan jeri. Za ku ƙirƙiri daftari don isarwa, canja wuri da rubuta-kashe. Za ku ɗauki kaya. Shirin ya ƙunshi abubuwa masu amfani da yawa.
A wannan yanayin, ana amfani da lissafin sito na yau da kullun. Amma akan tsari yana yiwuwa a ƙara ajiyar adireshi. Sa'an nan kuma ba wai kawai an ƙirƙiri ɗakunan ajiya ba, har ma da ƙananan raka'a na ajiyar kayayyaki: shelves, racks, kwalaye. Tare da irin wannan lissafin da ya fi hankali, zai yiwu a nuna wani wuri na musamman na kayan.
Sannan zaku iya yin rijistar ƙungiyoyin doka daban-daban a cikin shirin, idan wasu sassan ku suna buƙatar wannan. Ko, idan kuna aiki a madadin wata ƙungiya ta doka, kawai nuna sunanta.
Na gaba, zaku iya fara haɗa jerin sunayen ma'aikatan ku.
Kuna iya yin odar masu haɓakawa don shigar da shirin zuwa gajimare , idan kuna son duk rassan ku suyi aiki a cikin tsarin bayanai guda ɗaya.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024