1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Tsarin tsarin ayyukan ma'aikata
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 127
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Tsarin tsarin ayyukan ma'aikata

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Tsarin tsarin ayyukan ma'aikata - Hoton shirin

Lokacin da ma'aikata ba sa gaban gudanarwa ko masu kasuwanci, wannan yana haifar da rashin yarda, shakku game da yawan aiki, sabili da haka, a cikin yanayin nesa na kasuwanci, yakamata a yi amfani da tsarin musamman na sa ido kan ayyukan ma'aikata, waɗanda yanzu suke da yawa a Intanet. . Aikin kai yana zama babban kayan aiki na nesa, samun bayanai na yau da kullun, da kiyaye yanayin haɗin kai mai fa'ida. Amma, ba kowane shiri ne yake iya samar da ikon da mai amfani yake buƙata daga gare shi ba tunda ayyukan ci gaba na iya zama abin ban mamaki. Sabili da haka, don farawa, yakamata ku yanke shawara game da bukatun kamfanin, kasafin kuɗi, sannan kawai kuyi nazarin nau'ikan software da sake duba mai amfani. Wasu lokuta kuna iya buƙatar shirye-shirye na musamman don takamaiman aiki, kuma ga wasu, tsarin lissafin kuɗi gaba ɗaya ya isa. Fahimtar yadda daban-daban bukatun kwastomomi zasu iya zama, koda a masana'antar guda, munyi ƙoƙarin ƙirƙirar daidaitaccen duniya wanda zai biya bukatun kowa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

USU Software shine sakamakon aikin shekaru da yawa na ƙungiyar ƙwararru, kuma sa hannu da fasahohin zamani yana ba mu damar ba da tabbacin babban ingancin aiki da kai a duk tsawon lokacin ayyukan ma'aikata. Ba zai zama da wahala ga ma'aikata su mallaki ci gaban ba, tunda tun farko an fi mayar da hankali ne kan matakai daban-daban na kwarewar ma'aikata, ba tare da yaren wuce gona da iri da kalmomin aiki ba, menu yana da tsari mai sauki, kuma mai fahimta. Don duk ma'aikata da aiwatarwa su kasance ƙarƙashin ikon sarrafa sanyi, ana ƙayyade abubuwan cikin keɓaɓɓen daga ayyukan da abokin ciniki ya saita kuma bisa bayanan da aka samo yayin nazarin kasuwancin. Ana sanya tsarin cikin tsari ba wai kawai cikin sarrafawa ba har ma a cikin sarrafa takardu, a matsayin wani muhimmin bangare na ayyukan nasara, saboda samuwar daidaitattun shaci. Wasu ayyuka marasa ƙarfi amma masu tilastawa zasu shiga cikin yanayin sarrafa kansa, suna ba da albarkatun lokaci don ƙarin ma'anar ma'anar ayyukan ma'aikata. Za a bi diddigin ayyukan kwararru ta hanyar gabatar da ƙarin tsarin sarrafawa, baya rage saurin ayyuka, yana aiki a bango.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ba kamar yawancin dandamali na irin wannan dalili ba, amfani da tsarin sarrafa mu baya buƙatar kuɗin biyan kuɗi kowane wata. Muna la'akari da shi mafi kyau lokacin da ka sayi kawai adadin lasisin da ake buƙata don tsarin kula da ma'aikata sannan kuma mu biya ainihin awannin aikin kwararru idan an buƙata. Ma'aikatan za su karɓi asusun masu amfani daban, za su zama babban dandamali don aiwatar da ayyukan kula da ma'aikata da aka ba su. Masu yin rajista ne kawai ke iya shiga cikin shirin ta hanyar shigar da kalmar sirri, a lokaci guda kuma zai zama aikin tantancewa, yin rijistar farkon zaman aiki. Abu ne mai sauki ka duba ayyukan ma'aikata a wannan lokacin idan ka nuna hoton daga mai saka idanu, yana nuna bude takardu da shafuka. Don keɓance yunƙurin rashin aiki da amfani da lokacin aiki don dalilai na mutum, ana ƙirƙirar jerin aikace-aikace, rukunin yanar gizon da basu dace da amfani ba kuma ana sabunta su koyaushe. Kullum kuna samun rahoto na yau da kullun a yatsanku, suna ba da gudummawa ga ingantaccen iko akan kasuwancin.



Yi odar tsarin sarrafa ayyukan mutane

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Tsarin tsarin ayyukan ma'aikata

An gwada fasahar da aka yi amfani da ita a cikin wannan tsarin kuma an tabbatar da cewa tana da tasiri, wanda zai tabbatar da ingancin aiki kai tsaye. Sauƙin tsarin menu da sassaucin abin da ke kewayawa na jan hankalin abokan ciniki ba ƙasa da manufar farashin da aka yi amfani da shi ba. Kudin tsarin sarrafawa ya dogara da ayyukan da aka zaɓa, don haka kowa zai zaɓi mafita ga kasafin kuɗi. Kwararrunmu za su yi taƙaitaccen taƙaitaccen bayani tare da ma'aikata, tsawan sa'o'i da yawa, wanda ya isa ya fahimci ainihin ƙa'idodinsa da fa'idodi. Ba a kawo iko ga ma'aikatan da ke nesa kawai har ma ga waɗanda ma'aikatan da ke aiki a ofis don aiwatar da haɗin kai ga gudanarwa. Kafa algorithms na aiki ana aiwatar dashi la'akari da nuances na kasuwanci, wanda ke nufin cewa kowane tsari zai ci gaba kamar yadda ake tsammani. Bambancin haƙƙin ikon gani na waɗanda ke ƙasa ya dogara da matsayin da suka riƙe, amma yana yiwuwa a faɗaɗa kamar yadda ake buƙata. Zai yiwu a haɗa ƙarin kayan aiki, gidan yanar gizo, wayar tarho na ƙungiyar a cikin tsarin, faɗaɗa ƙarfinta. Tsarin tsarin Sarrafawa zai samar da jadawalin ma'aikata na yau da kullun, tare da nuna lokutan aiki, da rashin aiki.

Tattaunawa game da al'amuran yau da kullun tsakanin sassan, kwararru zasu gudana yayin amfani da tsarin sadarwa.

Kasancewar sarari guda ɗaya na bayani zai taimaka wajen kiyaye mahimmancin bayanai, samar da waɗanda ke ƙarƙashinsu, amma a cikin tsarin haƙƙoƙin da ake da su. Aiwatar da dandamali yakamata a tsara shi nesa, don haka wurin kamfanin kwastomomi ba shi da matsala. A shafin yanar gizon mu zaka sami jerin ƙasashen da muke tallafawa haɗin gwiwa tare dasu, suna samar da tsarin ƙasashen daban na shirin kowace ƙasa. Ajiye lokaci-lokaci na iya taimaka maka dawo da bayanan kasuwanci wanda za a iya rasa sakamakon yiwuwar matsalar kayan aikin kayan aiki. Kuna iya koyo game da duk ƙarin fa'idodi na Software na USU ta kallon gabatarwar tsarin sarrafawa da ra'ayoyi daban-daban na bidiyo.