1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Canjin ma'aikata zuwa aiki mai nisa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 193
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Canjin ma'aikata zuwa aiki mai nisa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Canjin ma'aikata zuwa aiki mai nisa - Hoton shirin

Canjin ma'aikata zuwa aiki mai nisa ya zama lokaci mai wahala ga kowace kungiya, saboda rashin kwarewar da ake bukata a aiki mai nisa da sarrafawa. Don tsara ayyukan samar da kai da inganta lokacin aiki na ma'aikata, taƙaita nauyi da haɓaka ƙimar ƙungiyar gabaɗaya, ya cancanci gabatar da wani shiri na musamman, wanda a cikin wannan halin ba kawai hanyar haɓaka ƙwarewa da haɓaka sigogi ba ne. amma gwargwado dole. Akwai babban zaɓi na aikace-aikace daban-daban akan kasuwa don taimaka muku don tabbatar da miƙa mulki zuwa aiki mai nisa, amma duk sun bambanta cikin aiki da farashi. Don kar ɓata lokaci da fara aiki mai nisa cikin sauri da inganci, ya isa mu je rukunin yanar gizon mu, inda ƙwararrun mu zasu taimaka tare da kafawa, zaɓar kayayyaki, kuma za su bi ta gajeriyar gabatarwa ga aikin nesa na ma'aikata.

USU Software yana aiki da yawa kuma yana sarrafa kansa don duk ayyukan samarwa, yana ba ku damar sarrafa ayyuka da yawa, kuma aiwatar da wasu ayyuka a kan kari. Manufofin farashin mai araha yana ba ku damar amfani da shi a cikin kowane kamfani, koda da ƙaramin kasafin kuɗi. Rashin kudin wata-wata babban tanadi ne na kasafin kudin ku.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-25

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Aikace-aikacen yana da damar lokaci ɗaya da sauyawa zuwa aiki mai nisa na ma'aikata marasa iyaka waɗanda, a ƙarƙashin shiga ta sirri da kalmar sirri zuwa asusun su, na iya yin ayyuka, shigar da bayanai, da nuna bayanai. Ana bin diddigin ayyukan ma'aikaci yayin lissafi da gudanarwa mai nisa, ta amfani da aiki tare da duk masu amfani a cikin tsarin guda ɗaya, inda aka nuna dashboard ɗin aiki a kan babban kwamfutar, wanda ake iya gani ga gudanarwa, don rahoton bincike da ƙididdiga. Ga kowane ma'aikaci, lokacin sauya sheka zuwa aiki mai nisa ko a yanayi na yau da kullun, ana aiwatar da lissafin lokutan aiki, wanda ke shafar albashin. Wannan hanyar, ma'aikata bai kamata su ɓata lokaci mai muhimmanci ba. Ana yin ma'amala a cikin tsarin, yana tabbatar da daidaito da inganci. Idan kuma an daɗe ba a sami ma'aikata a wurin aikinsu ba, aikace-aikacen miƙa mulki ya sanar da gudanarwa game da wannan, tare da bayar da rahoto da zane-zane. Ana sabunta bayanan akai-akai kuma ana bincika su don tabbatar da cewa an samar da ingantattun bayanai kawai. USU Software za a iya haɗawa tare da kayan aiki da aikace-aikace daban-daban, haɓaka ƙimar aiki.

Don gwada shirin da bincika duk abubuwan dama, sauƙi, da aiki da kai, shigar da tsarin demo ta bin hanyar haɗin da ke ƙasa. Zai yiwu a sami shawara daga kwararrunmu. Na gode a gaba don sha'awar ku kuma fatan kara haɗin kai. Muna farin cikin taimaka muku da sauyin ma'aikata zuwa aiki mai nisa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

An tsara shirin don samar da ayyukan sarrafa kai tsaye yayin tabbatar da sauyawa zuwa tsari mai nisa na ma'aikata, la'akari da inganta lokacin aiki da aiwatar da ayyukan da aka tsara ta atomatik. Ana nuna duk tagogin na'urorin aiki na ma'aikata akan babbar kwamfutar, wanda ke baiwa ma'aikata cikakken bayani game da samuwar bincike da amfani da albarkatu, bisa dacewa yayin aiwatar da canjin zuwa aiki mai nisa. Aikin kai na ayyukan ƙera kere-kere yana haɓaka wuri mai nisa da albarkatun ƙungiyar. Mai ba da aiki, ba kamar sauran ma'aikata ba, yana da damar da ba ta da iyaka, waɗanda aka banbanta ga kowane dangane da matsayin da aka gudanar a cikin sha'anin, yana ba da ingantaccen ingantaccen bayani da kariya.

Nisantaccen aiki a cikin tushe na bayani guda yana taimakawa masu amfani da takardu da bayanai, ba tare da la'akari da miƙa mulki ba. Kasancewar injin bincike na mahallin da aka saka yana aiki azaman fitarwa da sauri na kayan. Ana aiwatar da shigar da bayanai ta atomatik ko da hannu, tare da canjin nesa na kayan daga kafofin watsa labarai da yawa. Ga kowane ma'aikaci, ana aiwatar da iko yayin miƙa mulki da lokutan aiki, tare da biyan kuɗi na wata da haɗuwa. A cewar kwararrun, ana yiwa tagogin alama da launuka daban-daban, wadanda ke kebe yankunan kowane, gwargwadon aikinsu, aikinsu, da kuma damar da suke samu.



Yi odar sauyawar ma'aikata zuwa aiki mai nisa

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Canjin ma'aikata zuwa aiki mai nisa

Akwai ayyuka masu amfani da yawa a cikin shirin waɗanda ke aiwatar da miƙa mulki na ma'aikata zuwa aiki mai nisa, gami da rarraba bayanai bisa ga wasu ƙa'idodi. Za a watsa bayanai da sakonni a hakikanin lokaci ta cikin gida ko ta Intanet. Yanayin mai amfani da yawa na aiki na ma'aikata yana bawa dukkan ma'aikata damar isa ga mai amfani a lokaci ɗaya a ƙarƙashin asusun sirri. Ma'aikata na iya tantance ayyukan da aka ba su bisa ga ayyukan da aka ba su waɗanda aka shigar da su cikin mai tsarawa. Dangane da rashin aiki na dogon lokaci akan al'amuran, shirin kula da nesa yana aika tunatarwa ta hanyar saƙonnin faɗakarwa da nuna wuraren da ke da alamun launi.

Kula da ayyuka daban-daban yayin miƙa mulki na ma'aikata zuwa wani wuri mai nisa, yin nazarin ingancin ayyuka, tare da nazarin daidaito da lokaci. Ginin shirin na miƙa mulki zuwa aiki mai nisa an gina shi ta kowane mai amfani daban-daban, ta amfani da mahimman jigogi da samfura. Za'a zaba kayayyaki daban-daban don kowace ƙungiya, tare da yiwuwar canjin can nesa. Gudanarwa da sarrafawa yayin aiwatar da tsarinmu suna taimakawa wajen haɓaka ƙimar duk matakai da matsayin ƙungiyar.

Lokacin adanawa, ana adana dukkan kayan akan sabar nesa kuma an tura su zuwa tushe na asali na tsawon shekaru. Irƙirar takaddun rahoto ana aiwatar da shi kai tsaye. Haɗa nau'ikan na'urori don sarrafa duk matakan miƙa mulki da ƙarin aikace-aikace, yana nuna saurin kammala ayyuka. Gabatarwar Software na USU ba zai shafi ragin kuɗi ba, idan aka ba da ƙimar farashi mai sauƙi, ba da fassara don inganta ƙwarewar abubuwan nesa, inganta lokaci da asarar kuɗi. Rashin kuɗin biyan kuɗi zaiyi tasiri sosai ga inganta abubuwan kamfanin ku.