1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Canji zuwa aiki mai nisa
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 966
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Canji zuwa aiki mai nisa

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Canji zuwa aiki mai nisa - Hoton shirin

Canja wuri zuwa aiki mai nisa dole ne a aiwatar dashi cikin shirin zamani, USU Software, wanda ƙwararrun masananmu suka haɓaka. Don aiwatar da miƙa mulki zuwa aiki mai nisa, kuna buƙatar amfani da multifunctionality na yanzu, wanda shine babban ɓangaren wannan tushe. Tare da sauyawa zuwa aiki mai nisa, zaku fara ƙirƙirar duk wasu takardu na farko tare da aika wasiƙa zuwa gudanarwa. Aiki mai nisa ya zama shine kawai hanyar mafita a cikin halin rikici, matakin da mummunan tasirin sa ya shafi yanayin tattalin arzikin ƙasar da wanzuwar kamfanoni.

A yayin samar da aiki mai nisa, da farko, ya zama dole a samar da ingantaccen aiki mai inganci tare da motsawar lissafin da ake bukata, nazari, da kimomi don tabbatar da binciken ta hanyar gudanarwar ta hanyar e-mail. Lokacin raguwar riba da gasa na kamfanoni da yawa ya ragu sosai, wanda ya haifar da matsala mai matsala tare da fatarar yawancin masana'antu. Don aiwatar da miƙa mulki zuwa aiki mai nisa, ya ɗauki lokaci mai yawa da ƙoƙari don shirya ma'aikata don tsarin gida na gudanar da ayyukan. Bukatar canzawa zuwa aiki mai nisa yana taimaka wajan kiyaye asusun kamfanin, ta haka yana kiyaye walwala da cikakken iko kan kashewa da kuma samun kudin shiga na kowace ma'aikata. Ya kasance da wuya ga kamfanoni da yawa su sami hanyar da ta dace don rayuwa tunda kananan da matsakaitan sana'oi sun fi shan wahala, wasu bangarorin ma sun rufe saboda rikicin da kuma rashin damar da za su ci gaba da samun ribar su da kuma gasarsu.

Tare da sauyawa zuwa yanayin tattalin arziki, tambaya ta taso sosai game da neman hanyar fita daga mawuyacin halin da muke ciki, wanda ke bukatar mafita nan take. Manyan kamfanoni suma sun gamu da matsaloli da asara da yawa, wanda shine dalilin da yasa aka tilasta masu barin wasu daga cikin ma'aikatansu. An samo wata hanyar fita a cikin miƙa mulki zuwa aiki mai nisa, wanda ya fara taimakawa ƙirƙirar aikin, kasancewa a cikin yanayin yanayin gida. Bayan an karɓi wannan tsarin sauyawar, kamfanoni da yawa sun fara tura ma'aikatan ofis ɗinsu zuwa ayyukan aiki masu nisa, suna barin ƙungiyar masu samarwa kawai a cikin tsohon matsayin ta. Tare da miƙa mulki ga kamfanoni zuwa aiki mai nisa, aiki na gaba na sa ido kan ma'aikata ya bayyana, wanda ke ba da cikakken bayani game da ɗabi'ar kowane ma'aikaci ga nauyin aikinsu. A cikin wannan haɗin, ƙarfin USU Software, wanda ke iya gudanar da bincike saboda sabbin ƙwarewar sa, an inganta sosai.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Bayanan bayanan yana taimakawa wajen kiyaye matsayi da ikon ci gaba da tafiya, aiwatar da aiki a cikin tsari mai nisa, wanda ya dace a halin yanzu. Tare da aiwatar da sauyawa zuwa aiki mai nisa, ya zama dole a tuntubi manyan ma'aikatanmu na fasaha don taimako kan duk wata matsala da ta taso kuma ba za a iya warware ta da kanta ba. Babu matsala idan akace hannunka na dama shine USU Software wanda iyawarsa zata kasance mai matukar amfani a lokacin rikici. Masananmu sun yi aiki sosai a kan ƙirƙirar kwararar takardu, kuma yanzu, bisa buƙatar abokan ciniki, sun gabatar da ƙarin zaɓuɓɓuka da yawa don tallafawa sa ido da sa ido. A wannan haɗin, ana aiwatar da miƙa zuwa aiki mai nisa ta hanyar da ta dace, tare da cika ƙa'idodin kwastomomi.

Gidauniyar za ta samar da duk wasu takardu don duba mai lura da kowane ma'aikaci tare da bayar da shaidar sakaci ga aikinsu idan hakan ya zama dole. Za a kunyata ku a cikin ma'aikata da yawa tunda halin aiki a ofishi ya fi mai da hankali, amma tare da miƙa mulki zuwa yanayi mai nisa, ma'aikata na iya amfani da wani ɓangare na lokacin aikin su don bukatun kansu. Kafin kayi miƙa mulki zuwa tsari mai nisa na kiyayewa, kuna buƙatar faɗakar da ƙungiyar data kasance game da cikakken bin ayyukan kwadago ta amfani da USU Software. Canja wuri zuwa aikin waya yana taimakawa duba mai saka idanu na kowane ma'aikaci tare da lura dalla-dalla na aiki na awa takwas daga lokacin da zaku iya kasancewa cikin yankinku na sha'awa kawai lokacin lokacin cin abincin lokacin da aka ba ku damar yin kasuwancin ku. Hanyoyi daban-daban na gina zane-zane, tebur, da zane-zane da aka kirkira ta hanyar taimakon tushe don gano wanene daga cikin ma'aikata ya fi kowane ma'aikacin zartarwa wanda baya buƙatar sarrafawa, dangane da abin da zai yiwu a sake duba jerin ma'aikata kuma a rage wasu saboda ga halin sakaci ga ayyukan hukuma.

Masananmu sun tattara shirin tare da tsammanin adana bayanan da aka karɓa ta lokaci-lokaci akan amintaccen diski mai cirewa. Zane-zane iri daban-daban suna taimakawa wajen gudanar da lura, nuna ayyukan ayyuka masu inganci, rashin aiki a wurin aiki, amfani da shirye-shiryen da basu dace ba, gabatar da wasanni, da kallon bidiyon kowane ma'aikaci mai launi na musamman. Dangane da wannan haɗin, mai aikin zai sami ra'ayin da ya dace game da kowane ma'aikaci saboda ayyukan ƙwarewa na ingantaccen shirin da aka tabbatar. Kwatanta damar ma'aikata da juna ta amfani da lissafi daban-daban, don haka rage ma'aikatan da ba dole ba wadanda ke cin albashi tare da raguwar aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Bayan ƙarewar tsarin aiki mai nisa, kamfanoni suna iya komawa zuwa hanyar da suka saba ta rayuwa, don haka ceton kamfanin daga rufewa da fatarar kuɗi. Tare da miƙa mulki zuwa aikin sadarwa, adana manyan kuɗaɗen kuɗi a matakin da ya dace ta rage rage kuɗaɗen haya da na masarufi. Gudanarwar kamfaninku na iya samun kowace dama don sarrafa ma'aikatan da kuke so, dangane da abin da kuke iya ba da USU Software ga ɗumbin kwastomomi. Tare da miƙa mulki zuwa aiki mai nisa, zaku sami damar samar da takardu daban-daban da yawa don isar da haraji da rahoton tsaye a cikin hanyar sanarwa tare da lodawa zuwa shafin doka na musamman. Ana iya aiwatar da shirin a cikin kowane kamfani ba tare da la'akari da nau'in aiki da girman aikin ba, gami da ƙananan, matsakaici, da manyan kasuwancin. Tare da siyan aikace-aikacen, aiwatar da miƙa mulki zuwa aiki mai nisa tare da haɓakar aiki mai zuwa ta nesa ta amfani da bugawa akan firintar.

Zai yiwu a ƙara haɓaka saboda wadatar takamaiman jagora don ayyukan haɓaka. A cikin shirin, fara samarwa, bayan cike littattafan tunani, kowane takaddun farko masu mahimmanci masu amfani da tushen abokin ciniki. Don gano asusun da za a biya da karba, ya zama dole a samar da bayanan sasantawa na sasanta juna a kan kari. Fara ƙirƙirar kwangila iri-iri a cikin software tare da tsawaita lokacin amfani da kowane kwangila, kamar yadda ya cancanta. A cikin shirin, sanya canjin zuwa aiki mai nisa tare da ƙirƙirar takaddun takaddun buƙata don darektoci. Bayanin bayanan yana taimakawa ƙirƙirar rahotanni na musamman waɗanda zasu gano matakin ribar abokan cinikin kamfanin tare da sauyawa zuwa yanayi mai nisa.

-Arin kuɗi da tsabar kuɗi na ƙirar kamfanin zasu zo ƙarƙashin kulawar gudanarwa tare da karɓar bayanan da suka dace akan ma'auni. Gudanar da wadatattun masu turawa saboda jadawalin motsi a cikin garin da aka kirkira a cikin rumbun adana bayanai. Ana iya lissafin aikin ƙididdigar kaya, ko kuma a wata ma'anar, kirga ma'aunan a cikin rumbunan ta amfani da kayan aikin lamba. Don matsawa zuwa sabon rumbun adana bayanai, da farko, kuna buƙatar canja wurin ragowar ta hanyar amfani da tsarin shigo da kayayyaki na yanzu. Yin amfani da sigar demo na fitowar bayanai, yi nazarin ayyukan har zuwa lokacin da kuka sayi sabuwar software. Aikace-aikacen wayar yana taimaka muku don saka idanu kan ayyukan aiki daga nesa daga babban shirin. Yi amfani da saƙo don sanar da abokan cinikin miƙa mulki zuwa aikin nesa. Tsarin bugun atomatik yana taimakawa kai tsaye sanar da kwastomomi game da sauyawa zuwa aiki mai nisa. Samar da takardu na farko na kowane tsari da abun ciki a cikin tushe don gudanarwar kamfanin.

  • order

Canji zuwa aiki mai nisa

Loda haraji da rahoton ƙididdiga ta kwata kwata zuwa gidan yanar gizon jihar na ayyukan majalisu. Kyakkyawan tsari mai ƙayatarwa na tushe wanda aka haɓaka don kowane abokin ciniki yana taimakawa haɓaka ƙimar matakin da lambar tallace-tallace a kasuwa. Don fara miƙa mulki zuwa aiki mai nisa a cikin rumbun adana bayanan, masu farawa zasu bi ta hanyar rajistar mutum tare da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Canja wurin tashar canja wuri suna da madaidaicin wuri a cikin birni don abokan cinikin da suke son yin biyan kuɗi a kowane lokacin da ya dace. Fara ƙirƙirar lissafin kowane wata na albashin aiki, wanda zai zama za a yi tare da ƙarin caji akan bayanin. Akwai aiki na musamman don lissafin bayyanar a ƙofar ginin, wanda ke bawa daraktoci damar bin diddigin abubuwan da suka faru yayin ziyarar kamfanin.

Abokan ciniki za su aika saƙonni zuwa ga daraktoci tare da ra'ayoyi game da sabis daga ma'aikatan da ke akwai. Kafin kayi nasarar buga daftarin aiki, zaka iya, don sauri, shigar da sunan matsayi a cikin injin binciken tare da siginan kwamfuta. Takaddun bayanan da aka samu a cikin software ya kamata wani lokaci a kwafe su zuwa amintaccen ajiya na dogon lokaci. Duba saka idanu na ma'aikaci akai-akai yana ba da bayani game da matakin aikin. Fara fara kwatanta kwarewar aiki na ma'aikata a cikin shirin ta amfani da lissafi na musamman, tebur, da kuma zane-zane. Amfani da miƙa mulki na jadawalin aiki, kimomi, da zane-zane, saka idanu kan ayyukan ayyukan nesa.