1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin lokacin aiki akan awanni
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 416
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin lokacin aiki akan awanni

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin lokacin aiki akan awanni - Hoton shirin

Wasu nau'ikan kasuwancin sun haɗa da kuɗin awoyi na lokacin aiki na kwararru saboda rashin daidaitattun jadawalin ko takamaiman aiwatarwar aikin. A wannan yanayin, yana da mahimmanci a tsara ingantaccen lissafin aiki lokaci da awoyi, tare da ƙaramar shigar da ƙarin albarkatu. Lokacin da ma'aikaci yake cikin ofishi, yana yiwuwa a sanya alama farkon da kammala aikin, tare da bin diddigin yawan aiki, don keɓe gaskiyar rashin aiki, yunƙurin ganganci don jan matakai don samun fa'idodi masu yawa. Wannan hanyar ana iya amfani da ita a yanayin ƙananan masu aiki, kuma idan wannan lambar ta wuce goma ko ma ɗaruruwan masu aikatawa, to ya kasance ko dai don jan hankalin mutane zuwa sarrafawa, wanda ke haifar da sabbin kuɗi kuma baya bada garantin daidaiton bayanin karɓa, ko don zuwa wata hanya ta atomatik aiki. Sau da yawa, 'yan kasuwa suna komawa ga sabis na ƙwararrun masanan da ke aiki daga gida, wanda hakan ke ƙara rikitar da lissafin ayyukan lokaci na awanni, saboda a nan ba za ku iya yin ba tare da software na musamman ba. Ci gaban fasahar bayanai yana ba da damar ba kawai don kawo takardu da lissafi zuwa nau'in lantarki ba har ma don samun damar su na ainihi mataimaka waɗanda ke karɓar wani ɓangare na gudanar da lissafin kuɗi, ayyukan nazari, ta amfani da wani ɓangare na ilimin kere kere. Tsarin zamani na yin lissafin lokaci yana zama sananne kuma abin kauna a tsakanin masu kamfanin, manajoji, amma a lokaci guda, ba a fifita su ga wadancan ma'aikata wadanda suka saba yin rige-rige kawai, suna buya a bayan bayan abokan aiki. Shirye-shiryen wannan nau'ikan na iya zama daban da manufa, don haka mafi sauki kawai ke kula da awanni na kwararru yayin aiwatar da ayyukan lokaci, da ci gaba masu tasowa ba kawai tsara ikon lokaci kawai ba amma har ma da lura da alamun aiki, nuna sakamako a cikin takardu, sigogi, rahoto. Gudanar da aikin ta atomatik zai ba ka damar karɓar sahihan bayanai kan waɗanda ke bin ƙa'idodin haɗin kai mai ma'ana, kammala ayyukan akan lokaci, da kuma waɗanda kawai ke yin riya. Godiya ga wadatar bayanai na yau da kullun kan aikin ma'aikata, rage nauyi a kan gudanarwa a cikin sha'anin lissafin kuɗi, yana yiwuwa a ƙara haɓaka ayyukan ƙungiyar sosai, inganta ƙwarin gwiwar kwastomomi da takwarorinsu.

Tsarin Software na USU, wanda ya wanzu a kasuwar fasahar sadarwa bisa ga yawancin shekaru, yana da ikon samar da haɗin kai don sa ido kan ayyukan lokacin aiki na ofishi da ma'aikatan nesa. A tsawon shekarun wanzuwarta, ɗaruruwan entreprenean kasuwa sun zama abokan cinikin USU Software, wanda ke ba da damar yin magana game da ingancin aikin da aka bayar. Amma ba kawai muna sayar da shirye-shirye, tushen tushen akwatin ba, wanda dole ne kowa yayi ma'amala da kansa, sake gina hanyoyin da aka saba da sabuwar hanya. Ayyukanmu shine ƙirƙirar irin wannan shirin wanda ke rufe duk bukatun kasuwancin, kuma zuwa wannan, ana samar da sassauƙa mai sauƙi, wanda zaku iya sauya abubuwan da ke cikin masana'antar. Hanyar mutum da muke amfani da shi yana ba da damar samun dandamali na musamman wanda zai iya sanya abubuwa cikin sauri a inda ake buƙata, ba tare da biyan ƙarin ayyuka marasa mahimmanci ba. Kudin aikin an kayyade shi ya dogara da kayan aikin da aka zaɓa, wanda ya yarda ko da ƙananan kamfanoni za a yi aiki da kansu, tare da yiwuwar ƙarin faɗaɗa. An tsara daidaitaccen la'akari da bukatun abokin ciniki, la'akari da bukatun da aka gano yayin bincike, manufofin aikin lokacin aiki. Aikace-aikacen yana lura da kowane aikin aiki, yana rikodin awannin lokacin aiwatarwar, yana lura da awanni a cikin wata mujalla daban-daban ko takaddun aiki, wanda sashen lissafi ko gudanarwa ke amfani dashi daga baya yayin samar da rahoto. Tsarin na iya yin lissafin daidaito na ma'aikata, wanda ya dace don amfani da shi don tantance yawan amfanin kowane ma'aikaci, don biyan kokarin da aka saka, ba masu shigowa ciki ba. Accountididdiga akan ma'aikatan nesa da aka gudanar ta amfani da ƙarin software da aka aiwatar akan kwamfutoci. Ba ya ɗaukar yawancin albarkatun tsarin, amma a lokaci guda tabbatar da rikodin rikodin lokacin aiki da ayyuka bisa ga tsarin da aka tsara. Ga kowane gwani, kididdiga da ake samarwa kowace rana, inda ake nuna awanni na aikin aiki da rashin aiki a matsayin kashi. Yana da dacewa don kimanta wannan tare da hangen nesa a layin zane tare da bambancin launi na lokaci. Don haka, manajoji ko masu ƙungiyoyi zasu iya sanin yadda aka kashe kayan aikin da kyau, menene kuɗin da wani mai gabatarwa ya kawo. Tare da lissafin shirye-shirye, zaku iya canza saitunan kuma kuyi canje-canje da kanku, idan irin wannan buƙatar ta taso kuma kuna da haƙƙin samun dama da suka dace.

Ci gaban mu ya sanya abubuwa cikin tsari cikin ɗan gajeren lokaci cikin lamuran gudanar da aiki na lokaci da kuma kula da ƙididdigar ayyukan waɗanda ke ƙasa. Baya ga wannan, ya zama mataimaki ga masu amfani da kansu, saboda yana ba da bayanai masu dacewa da samfuran aikin da ake buƙata, yana sauƙaƙe lissafi, kuma yana ɗaukar wani ɓangare na ayyukan yau da kullun. Asusun kowane ma'aikaci ya zama dandamali na aiki, wanda ya ƙunshi duk abubuwan mahimmanci, yayin da zaku zaɓi ƙirar gani mai kyau daga jigogin da aka gabatar. Shouldofar shirin ya kamata a aiwatar ta hanyar tantancewa, tabbatar da ainihi, da tabbatar da haƙƙoƙinsa, duk lokacin da dole ne ku shiga shiga, kalmar sirri da aka karɓa yayin rajista. Manajan yana iya yin hulɗa tare da duk waɗanda ke ƙasa ta amfani da hanyoyin sadarwar cikin gida waɗanda aka tsara a cikin hanyar windows masu faɗakarwa tare da saƙonni a kusurwar allon. Irƙirar daɗaɗɗen yanayin bayanai tsakanin sassan da ma'aikata yana tabbatar da amfani da bayanan da suka dace kawai, wanda ke rage shirye-shiryen ayyukan. Game da lissafin lokacin aiki na ma'aikata, a cikin saitunan, zaku iya tantance manyan sigogi waɗanda yakamata su zama tushen ayyukan rikodin, daidaita lokacin da yanayi da buƙatu suka canza. Tare da ƙididdigar ƙididdigar lokacin aiki ta awanni ta amfani da hanyar aikace-aikacen Software na USU, ya kamata ya shirya rahotanni na yau da kullun wanda zai ba ku damar bin diddigin ci gaban sassan ko ma'aikata a cikin yanayin kwana ɗaya. Har ila yau, dandamali yana ba da damar lissafin aikin da ma'aikata ke yi a yanzu ta hanyar nuna kananan tagogi na fuska, ta yadda za a tantance wanda ya ke aiki da abin, da kuma wadanda ba su kammala ayyuka na dogon lokaci ba, ana haskaka asusun su da jan tsari. Manajoji suna iya tantance kansu waɗanne aikace-aikace, shafuka ne da za a iya amfani da su, kuma waɗanne ne ba a so, suna jera su a cikin jerin daban. Wannan tsarin yin lissafi gwargwadon lokacin aiki na kwararru yana ba da damar sake kokarinmu zuwa ga aiwatar da mahimman manufofi, waɗanda a baya babu wadatattun kayan aiki. Ta haka ne shirin USU Software ya zama farkon farawa don faɗaɗa kasuwancin, bincika sauran kasuwannin tallace-tallace. Biyo bayan sabbin nasarorin da kamfanin ya samu, sauran bukatun na atomatik sun bayyana, waɗanda a shirye muke mu aiwatar da su yayin karɓar haɓaka aikace-aikacen. Yin canje-canje, fadada aikin ya zama mai yiwuwa ne saboda daidaituwar yanayin kewayawa, sauƙin tsarin menu, da fuskantarwar software ga masu amfani da matakan fasaha daban-daban.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Abubuwan lissafi na software na aikace-aikacen suna taimakawa inganta ayyukan da ke tattare da gudanar da kasuwanci, iko akan lokacin aiki na suban ƙasa, da ƙirƙirar kyakkyawan yanayi mai ma'amala tare da ma'aikata.

Abinda aka fi mayar da hankali kan dandamali akan masu amfani daban-daban yana ba da damar sauyawa cikin sauri zuwa sabbin kayan aikin aiki, don wannan, ba kwa buƙatar samun ilimi na musamman, ƙwarewa, kawai kuna buƙatar iya amfani da kwamfuta a matakin firamare.

Kafa tsarin aikin ya hada da la’akari da nuances na masana'antar da ake aiwatarwa, sikeli da tsarin mallakar kamfanin kwastomomi, wanda ke samar da ci gaban yadda ya kamata, an samarda bincike na farko daga kwararru.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Mataki na farko bayan aiwatarwar aiwatarwa shine saita algorithms waɗanda ke ƙayyade tsarin ayyuka a aiwatar da ayyukan, ayyuka, guje wa ɓataccen matakan da suka ɓace ko amfani da bayanai marasa mahimmanci, a nan gaba ana iya gyara su. Samfurai na rubuce-rubuce suna fuskantar daidaitaccen matakin ikon yin aiki, ƙa'idodin doka, don sauƙaƙe cika su da kuma kawar da matsaloli tare da bincike.

Don hanzarta miƙa mulki zuwa sabon rukunin yanar gizo zai ba da izinin shigo da takaddun data kasance, ɗakunan bayanai, jerin abubuwa, rage wannan aikin zuwa fewan mintoci kaɗan, tabbatar da daidaito da kiyaye tsarin ciki. Lokacin da ma'aikaci zai ciyar akan wani takamaiman aiki ana nuna shi a cikin rumbun adana bayanai, wanda zai ba da izinin ƙididdige kowane mai amfani kawai amma ƙayyade matsakaicin rabo, shari'o'in tsara ƙira, da yawan aiki. Manajan koyaushe yana da rahoto na yau da kullun game da lokutan aiki na ƙananan waɗanda ke hannunsu, wanda zai ba shi damar duba yawan ayyukan da aka kammala da sauri, yanke shawara kan wasu ayyukan, da kuma amsa ga sababbin yanayi. Shirya kididdiga kan amfani da awanni da aka biya yana taimakawa kawar da yiwuwar rashin aiki ko rashin kulawa da ayyuka, a cikin hoto mai gani zaka iya duba yadda mai yin aikin yake.

Jerin shafuka da aikace-aikacen da aka hana za'a iya inganta su cikin sauƙin, ƙirƙirar jeri na daban don kowane mai aiki, bisa la'akari da nauyin sa da fahimtar waɗanne albarkatu ke da amfani ga lamarin da wanne.



Sanya lissafin lokacin aiki awanni

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin lokacin aiki akan awanni

Software na lissafin kudi ya zama babban jigo a cikin gudanarwa na ofis da ma’aikata masu nisa, an gabatar da wasu software don lura dasu, wanda zai fara rikodin ayyuka daga lokacin da aka kunna kwamfutar. Tsarin lissafin kudi baya sanya manyan bukatun akan halaye na fasaha na na'urorin lantarki, babban yanayin da zasu kasance cikin tsari mai kyau, saboda haka, miƙa mulki zuwa aiki da kai baya buƙatar ƙarin kuɗi don sabunta kayan aikin.

Mun kula da lafiyar bayanan tushe, saboda haka, idan akwai matsaloli, koyaushe kuna da ajiyar su, wanda aka ƙirƙira shi a wani yanayi a bayan fage ba tare da shafar aikin gaba ɗaya ba.

Lokacin da aka haɗa dukkan masu amfani a lokaci guda, ana kunna yanayin mai amfani da yawa, wanda ba zai ba da damar saurin gudu yayin aiwatar da ayyuka ko rikice-rikice na adana takardu ba.

An ƙirƙiri tsarin ci gaban ƙasa da ƙasa don abokan cinikin ƙasashen waje don samar da fassarar menu, samfuran, da saituna zuwa wani yare, la'akari da ƙa'idodin doka don masana'antar da ake aiwatarwa.