1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa a ainihin lokacin
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 217
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa a ainihin lokacin

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Sarrafa a ainihin lokacin - Hoton shirin

Sarrafa lokaci-lokaci ya fi dacewa fiye da kowane lokaci, idan aka ba miƙa mulki zuwa tsarin aiki mai nisa. Ana iya sauke iko na lokaci-lokaci a cikin yanayin wucin gadi na sigar gwaji ko cikakken lasisi na shirin. A ƙarƙashin halin yanzu, ba shi yiwuwa a yi ba tare da tsarinmu na atomatik USU Software tsarin ba. Idan a cikin yanayi na yau da kullun kuma tare da ƙaramin aiki, ƙaramin ma'aikatan ma'aikata na iya gudanar da kansu, to, da rashin alheri, manyan ƙungiyoyi ba za su iya ba. A cikin duniyar gaske, akwai babban tayin da yawa na kyauta waɗanda ke ba da iko da lissafi, amma babu ɗayansu da ke ba ku damar da ba ta da iyaka a farashi mai sauƙi, koda ba tare da kuɗin wata ba. USU Software yana da tsarin demo, wanda ke akwai don saukarwa akan gidan yanar gizon mu. Zai yuwu a zaɓi kayayyaki da kanku ko kuma tare da taimakon ƙwararrunmu waɗanda, bayan sa ido, zaɓi abin da ke da wahala ko haɓaka tayin kanku. Kuna iya zazzage kayayyaki da kayan aikin kowane ƙungiya daban-daban.

Ana samun iko na lokaci-lokaci ta amfani da kyamarorin sa ido na bidiyo da lokacin da aka haɗa dukkan na'urori a cikin tsarin sarrafawa ɗaya. Bayanai na ainihi akan ayyukan aiki da wa'adin da aka ƙayyade sun shiga aikace-aikace a cikin mujallu daban-daban na ma'aikaci, rarraba bayanan da ƙirƙirar asusu don ƙarin biyan kuɗi bisa ga ainihin karatun. Don haka, ma'aikata suna aiki tare da ƙarfafawa, haɓaka ƙimar ayyukan aiki da sauri kammala ayyukan da aka sanya su suka shiga cikin mai tsarawa, inda manajan zai iya kula da matsayin ayyukan da aka yi da lokaci. Lokacin aiki da nisa, yana da wuya ayi iko, amma tare da shirin mu komai gaskiya ne. Don haka, akan babbar kwamfutar, duk na'urorin aiki na ma'aikata ana iya nuna su a cikin sigar windows wanda zaku iya ganin halin, lokacin da kuka ɓata wurin aiki bisa ga jadawalin, nazarin ƙimar da ingancin ayyukan da aka aiwatar. Idan kuna buƙatar ƙarin zurfin bincike, zaku iya bi ta cikin taga da aka zaɓa kuma ku lura da ayyukan a cikin lokaci na ainihi ko ta hanyar gungurawa cikin awoyin tsawon yini.

Tare da kula da duniyar gaske da lissafi, tsarin na iya haɗuwa tare da aikace-aikace da kayan aiki daban-daban, yana ba da babban gudu, daidaito, da inganci. Misali, lokacin haɗawa tare da lissafin Software na USU, yana yiwuwa aiwatar da lissafi, samar da takardu da rahotanni, aiwatar da lissafin kuɗi na ainihi da ayyukan adana kaya. Babu buƙatar shigar da bayanai da hannu, saboda duk matakai na atomatik ne, kazalika da fitar da bayanai daga tushe guda ɗaya. Zazzage kayan aikin da ake bukata a kowane tsari.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Babban mai tsara shirye-shirye wanda ya shiga cikin ƙira da haɓaka wannan software.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-20

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Tsarin USU Software mai aiki da kai da kai tsaye don ainihin lokacin kula da ma'aikata masu aiki yana ba da gudummawa don samar da ingantattun bayanai da adana bayanai. Kulawa da sarrafawa kan ingancin samuwar takardu da rahoto, tare da samfuran da ake dasu, waɗanda za'a iya saukar dasu kuma a haɗa su da tushe.

Zai yiwu a tsara tsarin sa ido da bincike don kowane tsarin aiki na Windows a cikin lokaci-lokaci. Don gyare-gyare, ana ba da kayan aiki da kayayyaki ga kowane ma'aikaci, wanda ɗayan ya zaɓi samfuran da ake buƙata akan na'urar sa.

Kulawa kan kariyar bayanan bayanai ya tanadi wakilcin haƙƙin mai amfani. Yayin sanya idanu da samun bayanai, ana amfani da injin bincike na mahallin, wanda ke ba da gudummawa ga saurin samar da kayan da za a iya saukarwa da saka su a cikin tsarin da ake buƙata. Lokacin shigar da bayanai, ana amfani da shigarwa ta hannu ko zazzage bayanai daga tushe daban-daban. A cikin lissafin, ana amfani da kalkaleta na lantarki tare da takamaiman hanyoyin.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Tare da sarrafa lokaci na ainihi akan ainihin lokacin ma'aikata, ana lissafin albashi bisa ga ainihin karatu.

Lokacin da ma'aikata ke aiki daga nesa, duk na'urori masu aiki suna haɗuwa da babbar kwamfutar, wacce akan sa duk ayyukan mai amfani a cikin lokaci na ainihi, yayin saka idanu da lissafin jadawalin su, kundin aikin.

Zai yiwu a kula da iko a kan waɗanda ke ƙarƙashin har ma a cikin yanayi na lokaci-lokaci mai yawan tashoshi, inda kowane ma'aikaci ya shiga cikin tsarin ta hanyar shiga ta sirri ga asusun sa, yin rikodin ainihin lokacin lokacin shiga da fita aikace-aikacen.



Yi odar sarrafawa a ainihin lokacin

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Sarrafa a ainihin lokacin

A cikin yanayin mai amfani da yawa, musayar, da shigarwa, ana fitar da fitowar bayanai a ainihin lokacin akan hanyar sadarwar gida.

Duk bayanan da aka adana a cikin kundin bayanai guda ɗaya, samar da iko da kariya, mai ba da garantin dogon lokaci da adana mai inganci da saukar da takardu ta kowace irin siga. Manajan na iya sa ido kan dukkan ma'aikata a lokaci guda, yana nuna windows daga fuskokin aiki a cikin tsarin guda, yana karbar bayanai ta mintina, a kowace rana. Compositionwararrun kayan aiki da kayan aikin an zaɓi su daban-daban ta ƙwararru. Karɓar harsuna masu ban sha'awa ana samun su daga kewayon ɗakunan abubuwa da yawa da ake da su. An zaɓi zaɓi na matakan da ake buƙata da kayan aiki ga ma'aikata da kaina. Rashin dawowar lokaci mai tsawo daga ayyukan aiki ko kuma gano ziyarar zuwa dandamali na sakandare, wuraren wasa ko ayyukan sirri ana gano su kuma ana bayar dasu ta hanyar rahoto ga manajan.

Yin hulɗa tare da na'urori masu fasaha da aikace-aikace na ba da gudummawa ga daidaito, inganci mai kyau, da keɓancewar aiki. Haɗa tsarin sofware na USU yana ba da damar samar da kulawar ƙungiyoyin kuɗi, tare da bayar da rahoto da takaddara, aiwatar da ayyukan sasantawa. Akwai ikon ƙirƙira da tsarawa, gina ƙirar tambari wanda ke bayyane akan duk takardu.