1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Ra'ayoyin kasuwanci don masu farawa

Ra'ayoyin kasuwanci don masu farawa

USU

Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?



Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?
Tuntube mu kuma zamuyi la'akari da aikace-aikacenku
Me zaku sayar?
Kayan aiki na atomatik don kowane irin kasuwanci. Muna da nau'ikan samfuran sama da dari. Hakanan zamu iya haɓaka software ta musamman akan buƙata.
Taya zaka samu kudi?
Za ku sami kuɗi daga:
  1. Sayar da lasisin shirin ga kowane mai amfani.
  2. Bayar da tsayayyun sa'o'i na tallafin fasaha.
  3. Shirya shirin ga kowane mai amfani.
Shin akwai kuɗin farko don zama abokin tarayya?
A'a, babu kuɗi!
Nawa za ku samu?
50% daga kowane tsari!
Nawa ake buƙata don saka hannun jari don fara aiki?
Kuna buƙatar kuɗi kaɗan kaɗan don fara aiki. Kuna buƙatar kuɗi kaɗan don buga ƙasidun talla don isar da su zuwa ƙungiyoyi daban-daban, don mutane su koya game da samfuranmu. Kuna iya buga su ta amfani da na'urar buga takardu idan yin amfani da sabis ɗin shagunan buga takardu yana da ɗan tsada da farko.
Shin akwai bukatar ofishi?
A'a. Kuna iya aiki ko da daga gida ne!
Me za ka yi?
Domin cin nasarar siyar da shirye shiryen mu zaka buƙaci:
  1. Isar da kasidun talla zuwa kamfanoni daban-daban.
  2. Amsa kiran waya daga abokan ciniki.
  3. Bayar da sunaye da bayanan tuntuɓar abokan cinikin zuwa babban ofishin, don haka kuɗinka ba zai ɓace ba idan abokin ciniki ya yanke shawarar siyan shirin daga baya kuma ba nan da nan ba.
  4. Kuna iya buƙatar abokin ciniki kuma ku gabatar da shirin idan suna son ganin sa. Masananmu zasu nuna muku shirin tukunna. Hakanan akwai bidiyo na koyawa ga kowane nau'in shirin.
  5. Karɓi biyan daga abokan ciniki. Hakanan zaka iya shiga kwangila tare da abokan ciniki, samfuri wanda shima zamu samar dashi.
Shin kuna buƙatar zama mai shirya shirye-shirye ko kuma sanin yadda ake kode?
A'a. Ba lallai bane ku san yadda ake code.
Shin zai yiwu a shigar da shirin da kaina don abokin ciniki?
Tabbas. Zai yiwu a yi aiki a cikin:
  1. Yanayi mai sauƙi: Shigarwa na shirin yana faruwa ne daga babban ofishin kuma ƙwararrun masanan ne ke yin hakan.
  2. Yanayin hannu: Kuna iya shigar da shirin don abokin cinikinku da kanku, idan abokin ciniki yana son yin komai da kansa, ko kuma idan abokin kasuwancin da yake magana baya jin Turanci ko yarukan Rasha. Ta yin aiki ta wannan hanyar zaku iya samun ƙarin kuɗi ta hanyar ba da tallafin fasaha ga abokan ciniki.
Ta yaya masu yuwuwar samun kwastomomi su koya game da kai?
  1. Da fari dai, kuna buƙatar isar da ƙasidun talla zuwa ga abokan cinikin ku.
  2. Za mu buga bayanan hulɗarku a gidan yanar gizonmu tare da takamaiman birni da ƙasarku.
  3. Kuna iya amfani da kowace hanyar talla da kuke so tare da amfani da kasafin ku.
  4. Kuna iya buɗe gidan yanar gizonku tare da duk bayanan da suka dace.


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



'Ra'ayoyin kasuwanci na' Masu farawa '- ana iya aikawa da irin wannan buƙatun zuwa injunan bincike ta mutanen da suke son samun ƙarin kuɗin shiga ko zama masu zaman kansu na kuɗi daga abubuwan da suka saba samu. Wani ra'ayi, duk yana farawa da shi. Yana da mahimmanci a sami ra'ayin da zai ba da damar haɓaka kasuwancin cikin sauri, yayin da ya kamata ya zama na musamman kamar yadda zai yiwu. Me ake nufi? Ra'ayoyin kasuwanci daga masu farawa ya kamata ya zama sabon abu, kuma mai kayatarwa ga masu amfani. Jigon ra'ayoyin kasuwanci tun daga farko har zuwa masu farawa yakamata ya jingina ga mai buƙata, sai kawai kasuwancin da zai iya kawo kudin shiga a nan gaba. Ana iya bincika ra'ayoyin kasuwancin masu farawa akan yanar gizo. Businessan kasuwar da suka ci nasara galibi suna ba da nasarorinsu a bainar jama'a, a majallu, ko hira.

A matsayinka na ƙa'ida, ɗan kasuwa mai son ba ya son yin kasada. Don haka, ra'ayoyin kasuwancin farawa tare da ƙaramin saka hannun jari suna dacewa da shi. Aramar saka hannun jari na kasuwanci ya dace a fagen abinci mai sauri ko isarwa. Wannan gaskiyane a cikin keɓantaccen yanayi. Kusan duk masu ba da abinci a keɓancewa sun sauya zuwa bayarwa. Kusan an kawo komai, kuma ba lallai bane a sami mota. Don ƙaramin saka hannun jari, ba kwa buƙatar karɓar rance, idan kuna da keke, wannan na iya isa, da yawa suna ci gaba, ba tare da ƙoƙari don isar da ƙafa ba. Daga abin da ke sama, ana iya ganin cewa ra'ayoyin biz masu farawa tare da ƙaramin saka hannun jari suna da sauƙi da fice.

Arin albashi a cikin hanyar aiki a matsayin direba mai zaman kansa ya zama sananne. Don zama direban tasi, ya isa yin rajista a cikin aikace-aikacen sabis na taksi da umarnin da aka aika zuwa wayar da kansu. Ra'ayoyin kasuwanci a gida sun dace da iyaye mata kan izinin haihuwa ko kuma mutanen da, saboda wasu dalilai, ba sa iya barin gidansu ko ɗakinsu. Manufofin kasuwancin masu farawa na iya tafasa zuwa tallan hanyar sadarwa don rarraba ƙwayoyi, kayan shafawa, ko kayan masarufi. Ba kowa bane yake iya sarrafa wannan kasuwancin, saboda akwai irin waɗannan wakilai da masu rarrabawa, wanda ke nufin cewa albashi yayi karanci. Wani ma'aikacin gida wanda zai fara son kayan masarufi, kayan lambu da kayan marmari, 'ya'yan itace, da sauransu. A wannan yanayin, babu ƙananan haɗari, ƙananan saka hannun jari, girmamawa yana kan ƙananan ƙoƙarin jiki. Tabbas, baza ku iya samun cikakkiyar sifili ba dangane da kuɗi da haɗarin haɗari, ƙarancin albarkatun ƙasa ne kawai. Sauran zaɓuɓɓukan kasuwanci: buɗe kantin sayar da kayayyaki, ƙungiyar dara, samar da samfuran da aka ƙare a gida, sayar da busassun 'ya'yan itatuwa da goro, kulawa da kula da makabartar gida, gudanar da tsara buƙatu, samar da alamun farashi da faranti, ɗinki abubuwa marasa tsari. , tattara kayan daki, kafinta, bude dakin bada taimako na damuwa, ziyartar gidan wasan kwaikwayo, kamfanin dillancin gidaje, kirkirar simintin hannu, katantanwa masu kiwo, karin gashin ido, samar da kayan kwalliya da maganin kashe kwayoyin cuta, girka tsarin tsaga, kiyon chinchillas ko kuliyoyin mara kyau, karnuka, maido da kayan daki, budewa silima mai buɗewa, gudanar da biki da sauransu.

Ba boyayyen abu bane cewa kwanan nan, kasuwancin yana ta hauhawa akan layi. Bugu da ƙari, a ƙarƙashin keɓe keɓaɓɓen yanayi, tallace-tallace na 'yan kasuwa da yawa sun haɓaka ƙwarai da gaske. Mutane suna buɗe shagunan kan layi ta hanyar albarkatu kamar su WhatsApp, Instagram, da sauran albarkatun Intanet. Idan kuna da ƙwarewa ta musamman ko yin gasa sosai, dafa girki, samfuran ku yana da sauƙi don nunawa akan hanyoyin sadarwar jama'a, saboda haka tabbas zaku iya nemo mabukacin ku.

Sauran ra'ayoyin sun haɗa da yankuna masu zuwa: kasuwanci, ƙira, fassarori, cibiyoyin kira, tallafin fasaha. Ayyukan kasuwanci na iya haɗawa da wallafe-wallafe na bita ko hanyoyin haɗi, kafa sassan tallace-tallace da aka nufa, rubuta rubutun SEO, haɓaka abun cikin kafofin watsa labarun, hanyoyin sadarwa, ƙirƙirar jerin wasiƙun wasiƙa. Theungiyar ƙirar za ta iya haɗa da haɓaka banners, tambura, shafukan yanar gizon kamfanin, katunan kasuwanci. A fagen fassarawa, koyaushe kuna buƙata - matani kama da na asali, shafukan yanar gizo, fassarar tallace-tallace, sadarwa tare da abokan cinikin ƙasashen waje, da sauransu. Aiki tare da cibiyoyin kira na iya haɗawa da yin kira na yau da kullun ga tushen abokin ciniki daga karce. Taimakon fasaha - kafa shirye-shirye, aikace-aikace, horon ma'aikata. Hakanan, aiki akan shirye-shiryen kasuwanci, gudanar da rukunin yanar gizo, dabaru na shagunan kan layi koyaushe ana buƙata. Kamar yadda kake gani, akwai ra'ayoyin biz da yawa, amma yana da mahimmanci don zaɓar naka, dace da mafi dacewa don albarkatun ku da lokaci. Shawara ta ƙarshe kuma mai fa'ida sosai ita ce siyar da albarkatun software ta Intanet.

Kamfanin USU Software tsarin yana neman mutanen da suke da kwazo kuma a shirye suke su sami kudi. Kamfaninmu ya haɓaka samfuran software da yawa waɗanda ya kamata su sami masu amfani da su. Muna buƙatar mutanen da ke da ƙwarewar sadarwa tare da abokan ciniki. Don haka zaku taimaka mana aiwatar da samfuranmu da samun kuɗi daga farko. A lokaci guda, baku buƙatar zama a ofis duk ranar aiki, kuna iya aiki a kowane lokacin da ya dace da ku. Ba kwa buƙatar kowace saka hannun jari, sai dai ƙwarewar ilimi, juriya, da ƙoƙarin nasara. Muna da alhakin ingancin samfuranmu masu rikitarwa, wannan yana saukaka aikinku. Kowane irin ra'ayin masu farawa za'a iya canza shi zuwa ikon amfani da sunan kamfani, amma ba kowane aikace-aikace bane yake taimaka muku fahimtar ra'ayin kasuwancinku da haɓaka yanayin al'amuran ƙungiyar. USU Software sabon shiga tsarin yayi aiki tare da mu don samun nasara da samun ingantaccen kudin shiga daga karce.