1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sayi ikon amfani da sunan kamfani a Rasha

Sayi ikon amfani da sunan kamfani a Rasha

USU

Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?



Shin kana son zama abokin kasuwancinmu a cikin garinku ko ƙasarku?
Tuntube mu kuma zamuyi la'akari da aikace-aikacenku
Me zaku sayar?
Kayan aiki na atomatik don kowane irin kasuwanci. Muna da nau'ikan samfuran sama da dari. Hakanan zamu iya haɓaka software ta musamman akan buƙata.
Taya zaka samu kudi?
Za ku sami kuɗi daga:
  1. Sayar da lasisin shirin ga kowane mai amfani.
  2. Bayar da tsayayyun sa'o'i na tallafin fasaha.
  3. Shirya shirin ga kowane mai amfani.
Shin akwai kuɗin farko don zama abokin tarayya?
A'a, babu kuɗi!
Nawa za ku samu?
50% daga kowane tsari!
Nawa ake buƙata don saka hannun jari don fara aiki?
Kuna buƙatar kuɗi kaɗan kaɗan don fara aiki. Kuna buƙatar kuɗi kaɗan don buga ƙasidun talla don isar da su zuwa ƙungiyoyi daban-daban, don mutane su koya game da samfuranmu. Kuna iya buga su ta amfani da na'urar buga takardu idan yin amfani da sabis ɗin shagunan buga takardu yana da ɗan tsada da farko.
Shin akwai bukatar ofishi?
A'a. Kuna iya aiki ko da daga gida ne!
Me za ka yi?
Domin cin nasarar siyar da shirye shiryen mu zaka buƙaci:
  1. Isar da kasidun talla zuwa kamfanoni daban-daban.
  2. Amsa kiran waya daga abokan ciniki.
  3. Bayar da sunaye da bayanan tuntuɓar abokan cinikin zuwa babban ofishin, don haka kuɗinka ba zai ɓace ba idan abokin ciniki ya yanke shawarar siyan shirin daga baya kuma ba nan da nan ba.
  4. Kuna iya buƙatar abokin ciniki kuma ku gabatar da shirin idan suna son ganin sa. Masananmu zasu nuna muku shirin tukunna. Hakanan akwai bidiyo na koyawa ga kowane nau'in shirin.
  5. Karɓi biyan daga abokan ciniki. Hakanan zaka iya shiga kwangila tare da abokan ciniki, samfuri wanda shima zamu samar dashi.
Shin kuna buƙatar zama mai shirya shirye-shirye ko kuma sanin yadda ake kode?
A'a. Ba lallai bane ku san yadda ake code.
Shin zai yiwu a shigar da shirin da kaina don abokin ciniki?
Tabbas. Zai yiwu a yi aiki a cikin:
  1. Yanayi mai sauƙi: Shigarwa na shirin yana faruwa ne daga babban ofishin kuma ƙwararrun masanan ne ke yin hakan.
  2. Yanayin hannu: Kuna iya shigar da shirin don abokin cinikinku da kanku, idan abokin ciniki yana son yin komai da kansa, ko kuma idan abokin kasuwancin da yake magana baya jin Turanci ko yarukan Rasha. Ta yin aiki ta wannan hanyar zaku iya samun ƙarin kuɗi ta hanyar ba da tallafin fasaha ga abokan ciniki.
Ta yaya masu yuwuwar samun kwastomomi su koya game da kai?
  1. Da fari dai, kuna buƙatar isar da ƙasidun talla zuwa ga abokan cinikin ku.
  2. Za mu buga bayanan hulɗarku a gidan yanar gizonmu tare da takamaiman birni da ƙasarku.
  3. Kuna iya amfani da kowace hanyar talla da kuke so tare da amfani da kasafin ku.
  4. Kuna iya buɗe gidan yanar gizonku tare da duk bayanan da suka dace.


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



Kuna iya siyan ikon amfani da sunan kamfani a cikin Rasha tare da haɗin gwiwa tare da kamfani na musamman na USU Software. Bayan sayan jerin takardu akan ikon mallakar kamfani, ra'ayin zai tafi Rasha tare da aiwatar da dabarun dalla-dalla, gwargwadon bayanin tsarin aikin da ake so. Sayi shirye-shiryen da aka shirya, tunda ikon mallakar kyauta shine mafi kyawun zaɓi na aikin zaɓi wanda zai rage, cikin iyakoki masu dacewa, haɗari iri-iri, da rugujewar da ake tsammani. Rasha koyaushe a shirye take ta karɓi fasahohin zamani daban-daban, gabatar da su da kuma gwada su a faɗaɗa, don ɗaga ci gaban tattalin arzikin ƙasar. Da farko dai, gudanar da shirye-shiryen biz yana buƙatar wucewa cikin matakin tattaunawa tare da ƙungiyarmu, wanda ke taimakawa fahimtar buƙatar zaɓar ɗaya ko wata mahangar, tare da yin la'akari dalla-dalla game da aikin kasuwancin da aka tattara. Ananan biz kamfani a Rasha suna ba da kamfani na USU Software na yanzu, wanda ke cikin jerin wasu ƙungiyoyin shari'a, wanda ke kan dandamalin ciniki na musamman. Don neman cikakken kwatancen ikon kamfaninmu, kuna iya zuwa rukunin yanar gizonmu na musamman, wanda ke tattara bayanan da suka wajaba akan ikon mallakar kamfanin, game da shirye-shirye daban-daban, da sauran ayyukan kasuwanci. Kari akan haka, a shafin zaka iya samun bayanan tuntuɓar da ake buƙata, tare da jerin lambobin salula da adiresoshin imel.

Dabarun suna ba da gudummawa sosai ga ƙananan kamfanoni, suna da a cikin kayan aikinsu na kwastomomi daban-daban na abubuwan da kwastomomi ke so. shugabanci, don samun ribar da ake tsammani da nasara. Don siyan ikon amfani da sunan kamfani a cikin Rasha farashin ya dogara da suna da matakin alamar da kuke niyyar siye daga ita, tunda mafi girman karɓar karɓar jama'a ga masana'antun, ƙimar zai kasance. Lowerananan farashin na iya rinjayar yarjejeniya ta magana tsakanin kamfanoni, bayan matakin da ya wuce tare da nufin dogon lokaci haɗin gwiwa. Kuna iya yin shawarwari akan farashi mai rahusa da siyan dabarun, tunda kun sami cikakken kunshin takaddun rakiyar, wanda da farko ya ciyar da ayyukan gaba gaba.

Franchise a Rasha yana cikin buƙatu mai yawa kuma yana buƙata tare da ƙididdigar ƙaramin farashin da zaku iya siyan, tunda yana da daraja la'akari da ƙimar kasuwar a wurare daban-daban, ta entreprenean kasuwa masu matsayi mai tasiri na kasuwancin. Kamfanoni na kasuwanci a cikin Rasha suna ɗaukar shugabancinta a kan sikelin mahimmanci tare da lissafin farashin, ta amfani da shirye-shirye da haɓaka ra'ayoyin kasuwanci daga ƙwararrun masanan na zamani da ingantaccen shirin USU Software tsarin. Kowane tsari a cikin tsarin aikin ya yi aiki dalla-dalla daga kwararrunmu, tare da fatan samar da tsare-tsaren abokin ciniki mai zuwa na gaba. Tare da aiwatar da haɗin gwiwar haɗin gwiwar kamfanin tsarin dabarun da kuka saya, kuna buƙatar amfani da ƙwarewar ƙwararrunmu, tare da gano matsayin aikin aiwatar da aikin.

Wajibi ne a sayi ƙaramin kasuwanci a cikin lasisi na Rasha. Da farko dai, ƙungiyoyin shari'a tare da ƙididdigar farashi mai rahusa, waɗanda ba su da damar haɓaka cikin ƙimar da ake so, amma suna ƙoƙari suyi aiki a cikin kasuwancin su, tare da keɓaɓɓun ƙimar kadarorin kuɗi. A halin da muke ciki yanzu, kamar yadda aikace-aikace ya nuna, yana da wahala ga kamfanoni a cikin wani yanayi na rikici su rayu, saboda haka, kafin sayen biz naka, ya zama wajibi a yi la'akari da wannan yanayin, tare da lissafin farashin. Amfani da ƙaramar kasuwanci a cikin damar Rasha, yana yiwuwa a ƙirƙirar dabarun da ta samu nasarar nuna abin da matsin lamba zai kasance don faɗaɗa fa'ida.

Zai yiwu a sayi ikon mallakar gari tare da ƙididdigar farashi mai ƙima a madadin masana'antarmu, tare da haɓaka ƙarin rassa da rarrabuwa cikin adadi mara iyaka. Ta hanyar siyan dabarun, zaka iya karɓar shawarwarin da suka dace daga ma'aikatan mu, waɗanda ma'aikatansu sune ƙwararrun masana na farko na kamfanin USU Software, tare da gabatar da abokin harka zuwa kasuwar ciniki. Zai fi kyau a sayi ƙaramin ra'ayi daga masana'anta waɗanda aka tabbatar da su ta hanyar sake dubawa, dangane da abin da zaku iya fahimtar da ku game da tsokaci akan gidan yanar gizon mu ta lantarki. Farkon 'yan kasuwar da ba su da babban saka hannun jari a cikin tsarin hada-hadar kudi masu zaman kansu na iya siyan ikon mallakar kamfani mai tsada a cikin Rasha tare da ƙididdigar ƙarancin farashi.

Kafin siyan ƙaramin aiki a cikin Rasha, yakamata ku shirya a hankali don zaɓin hanyar da kuke so na dabarun tare da ci gaba mai zuwa ta hanyoyi daban-daban. Yarjejeniyar biranen tare da lissafi mai rahusa ta tattara a cikin jeri mafi tsada mai gudana yayin gudanar da zaɓuɓɓukan kasuwancinku, wanda ke buƙatar ƙirƙirar mahimmin aiki mai inganci da inganci. Don ƙirƙirar ƙaramar kwangilar kasuwanci, abokin ciniki dole ne ya kasance mahaɗan doka, tare da ƙimar kuɗi, na iya biyan kuɗin ikon amfani da sunan kamfani. Idan kuna son haɓaka cikin tsarin hanyoyin yau da kullun, yakamata ku fahimci kanku sosai game da ikon mallakar ikon mallakar da kamfaninmu USU Software ya bayar, don wadatar da shirye-shirye da ayyukan daban-daban na tsarin zamani. Duk masu amfani suna jin tsoron ƙwarewar ƙirarmu ta wayo kuma ba za su iya tunanin yin kasuwanci ba tare da su ba.