1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Zamu zama abokin aiki a Kazakhstan

Zamu zama abokin aiki a Kazakhstan

Shin kuna neman abokan kasuwanci a Kazakhstan?
Za mu yi la'akari da aikace-aikacenku
Waɗanne irin kayayyaki ko ayyuka ne za mu sayar?
Duk wani, zamu iya la'akari da tayi daban-daban


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



Zamu zama abokin tarayya a cikin Kazakhstan a cikin tsarin ofishi mai wakilta dangane da masana'antun shigo da kayayyaki daban-daban tare da sayarwa a cikin ƙasarmu. Kafin ya zama wakili na Jamhuriyar Kazakhstan, wannan kamfani dole ne ya kasance yana da cikakkiyar kwarin gwiwa cewa zai iya cika ƙa'idodi na musamman da ake da su. Abokan hulɗa na Kazakhstan, waɗanda za a iya sanya su cikin aminci ga ƙungiyar ta musamman da ta zamani USU, ya zama, don damar samun matsayin abokin tarayya, don isa matakin cikakken biyan buƙatun masana'anta. A wannan haɗin, ƙa'idodin ƙa'idodin ƙa'idodi za su kasance fitowar kamfani a cikin tsarin mahaɗan doka, sannan ikon da ya dace ya bambanta a cikin binciken abokan ciniki. Kari akan haka, zababbun zababbun ma'aikatan kungiyarmu sun tsallake gwaji mai yawa a cikin matakai daban-daban na aiki, tare da kwarewar kasuwanci sosai.

Don samun ƙarin bayani game da abokan hulɗar da USU suka wakilta, ya kamata, gwargwadon iko, ku waye kanku manyan jerin mahimman bayanai waɗanda ke cikin rukunin yanar gizonmu na musamman. Allyari ga haka, ga bayanin da aka tura wa kamfaninmu, za ku iya ganin samfuran adiresoshin da adiresoshin imel da yawa. Zamu zama abokin aiki, kamar yadda kowane shugaba na kowace kungiya ke iya fada, amma kowane kasuwanci yana da nasa nuances da kuma kebantattun abubuwan gudanar da ayyuka. Ourungiyarmu USU wakiliya ce ta Kazakhstan, kan haɗin gwiwa tare da masana'antun ƙasashen waje daban-daban, ƙanana da manyan 'yan kasuwa, tare da fatan haɗin kai na dogon lokaci. Bambancin kamfaninmu ya ta'allaka ne da ikon gudanar da tallace-tallace ta hanyar samfuran ƙirar ƙasashen waje, kayayyaki daban-daban, har ma da sigar ma'ana da aiwatar da aiyuka.

Zai zama ya zama abokin tarayya daga kamfanin ne kawai daga mutanen da aka yiwa rajista da cibiyoyin gwamnati, tare da kasancewar cikakken kunshin takardu. Baya ga wannan nuance, za ku kuma buƙaci samun ma'aikata masu aiki, wanda musayar ke da mahimmanci ga abokan kasuwanci tare da tarin ilimi da ƙwarewa, don samun damar kammala wata hanyar daban ta ma'amala. USU a Kazakhstan za ta iya samar da buƙatun da kamfani na zamani dole ne ya cika don samun damar shiga cikin haɗin gwiwa. Abu ne mai sauƙi mafi sauƙi don kawo kamfani na zamani da na gaba ƙarƙashin jagorancin haɗin gwiwa, tunda wannan zaɓin ana iya ɗauka matsayin girman faɗaɗa kamfanin, a lokaci guda, ana buƙatar ƙarancin saka hannun jari fiye da idan kuna buɗe sabon kasuwanci . Batun batun zama abokin tarayya yana da tsari mai iyaka tunda a halin yanzu akwai halin rikici, wannan shugabanci na iya zama babbar sha'awa ga yawancin yan kasuwa.

Duk wani kamfani da ya daɗe a kasuwar shugabanci na dogon lokaci na iya zama abokin haɗin gwiwa, don haka ya nuna ikon yin aiki da haɓaka duk da matsaloli da matsaloli. Daidai ne wannan tsari na tsari a Kazakhstan wanda zai iya samun nasarar mamaye wannan yanayin wakilcin tun lokacin da suke zaɓar kamfani, masana'antun zasu mai da hankali ga wannan ƙungiyar ta musamman. Kasancewa abokin kasuwanci zai taimaka ta hanyar dagewar darektoci don jagorantar kuzarinsu zuwa cimma burin su. Kyakyawar ilimin fasahar zamani da fasahar sadarwa na taimakawa zama abokin huldar Intanet, wanda a tsari mai fadi zai taimaka wajen bunkasa ta hanyar da aka zaba. Da yake magana game da wakilin Intanet a Kazakhstan, ya kamata a lura cewa a halin yanzu, ana ci gaba da haɓaka dandamali na dandamali iri-iri na kasuwanci, wanda USU ke iya kammala kwangila. Kamfaninmu yana taimakawa zama abokin tarayya na aikin, kasancewar ci gaba gaba ɗaya, wanda ke ba mu damar kafa kanta a matsayin wakilin kowane shugabanci, ba tare da la'akari da girman kasuwancin ba. A zahiri, zai iya zama abokin tarayya na sikelin aiki na ƙasashen waje, kawai ga waɗancan kamfanonin a Kazakhstan waɗanda suke a shirye suke don zuwa ƙasashen duniya, suna da cikakken tabbaci ga ƙarfinsu da iliminsu.

Ayyuka suna da nau'ikan abubuwa daban-daban da manufa, amma ƙungiyarmu a Jamhuriyar Kazakhstan na iya tallafawa da haɓaka kowane tsarin kasuwanci dalla-dalla, saboda ƙwarewar da ake da ita a yankunan kasuwanci daban-daban. Kamfaninmu a Kazakhstan, tsawon shekaru da yawa yana kasancewa a kasuwa na tallace-tallace daban-daban da alaƙar kasuwanci, ana iya lura da shi tare da kwarin gwiwa, zai iya fahimtar kowane aiki kuma ya yi nasa gyare-gyare, canje-canje, da gyare-gyare. Bugu da ƙari, ana iya yin la'akari da aikin wakilai azaman aiki na biyu wanda ba ya buƙatar manyan saka hannun jari, tunda wannan yanki a cikin zaɓaɓɓen shugabanci yana aiki sosai. Babu matsala idan akace ba zaku iya yin kuskure ba idan kuka yanke shawarar shiga cikin kawance tare da tabbataccen kuma kamfani na USU, wanda ke aikinsa a matakin ingantaccen dacewa daidai da matsayinsa, wanda aka samu tsawon shekaru.