1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Za mu zama dillalai a Kazakhstan

Za mu zama dillalai a Kazakhstan

Shin kuna neman abokan kasuwanci a Kazakhstan?
Za mu yi la'akari da aikace-aikacenku
Waɗanne irin kayayyaki ko ayyuka ne za mu sayar?
Duk wani, zamu iya la'akari da tayi daban-daban


  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana



Za mu zama dillali don tayin da siyar da kayayyakin ƙera iri daban-daban da aka shigo da su, da kayayyakin da aka shigo da su, da kuma aiwatar da aiyuka a Kazakhstan. Kafin zama abokin tarayya a Kazakhstan, kowace ƙungiya dole ne ta shawo kan mai shigo da ƙasashen waje cewa ku ne ke iya gamsar da duk abubuwan da ake buƙata na haɗin gwiwa tsakanin ƙungiyoyin shari'a biyu. Kowane dillali na Kazakhstan, bayan ya wuce doguwar hanya mai wahala don haɓaka abokan ciniki, ya kamata a hankali ya sami damar isa matakin duniya. Andungiyar zamani da tabbatacciya wacce ake kira USU, kasancewar ta zama ɓangare na ƙungiyar dillalai a Kazakhstan, sannu a hankali ta sami ƙarfin yiwuwar gudanar da ayyukan wakilai tare da fatan rarraba kayayyaki da siyar dasu. A Kazakhstan, babu gogaggen wakilai da zasu iya cika ayyukan yadda ya kamata don hadin gwiwa na dogon lokaci. USU za ta zama dilar maƙerin kera gwargwadon bukatun kamfanonin ƙasashen waje, waɗanda ke da ƙa'idodin kansu don yiwuwar haɗin kai. USU dillalai ne na masana'antun fannoni, tare da ikon ƙirƙirar ayyukan aiki cikin nasara, tare da sakamakon da ake so.

Ga kowane mai ƙera masana'antun da ke mai da hankali kan lokacin kasancewarsa a kasuwa, wannan lamarin da kasancewar ƙwarewar na iya shafar yiwuwar shiga dangantakar kasuwanci tsakanin ɓangarorin. Kasancewa dillalin hukuma yana ɗaya daga cikin dabarun kamfanin USU, wanda, tare da ƙwarewar ƙwarewa, zai iya siyarwa da bayar da kayayyaki masu tsada daban-daban ga kwastomomi, yana iya sha'awar mai siyen saye a ci gaba. A halin yanzu, manyan abokan aiki da wakilai sun fahimci yadda yake da muhimmanci a samu kwararrun ma’aikata wadanda suke gudanar da aiki tare da cikakkiyar musaya. Kamata ya yi abokin hulɗa na zamani da ke cikin ƙungiyarmu ya sami ci gaba ta hanyar wayar da kan abokan harka dangane da bayanin ƙungiyar a kan gidan yanar gizonmu na lantarki na musamman, wanda ke da cikakken saitin bayanin lamba da cikakkun bayanai. Yadda ake zama dillalin hukuma tambaya ce da ke damun mutane da yawa waɗanda suke son sauyawa zuwa wannan nau'in aikin. Kafin kamfani ya zama dillalin hukuma, ya zama dole a cika wasu takamaiman bukatun. Muhimman nuances na farko waɗanda ake buƙata sune rajista na hukuma azaman mahaɗan doka, dangane da takamaiman aikin zai zama mahimmanci tunda kamfanoni daban-daban suna da ikon samarwa daban.

Zai yiwu ya zama dillali don tallace-tallace yana da wani matsayi na kamfanin, ƙwarewa mai yawa a fagen kasuwanci. Hakanan, ba tare da gazawa ba, ƙungiyar data kasance tare da ma'aikatan gudanarwa na kamfanin zasu taka rawar gani. Tunda babban jami'in ma'aikaci ne tabbatacce mai wakiltar bukatun wata kungiyar shari'a, tare da dukkanin nuances da abubuwan da ake aiwatarwa na aiwatar da aiki. Jagoran wakilan hukuma a Kazakhstan na iya zama daban, amma galibi akan sami abokan haɗin kantola da yawa na kayayyaki, aiyuka, da kayayyaki. Kamfani yakamata ya zama dillali idan zai iya samun manyan masana'antu don haɗin kai, wanda ke ba da dama don haɓaka tare da samun nasa kwastomomi na yau da kullun.

Ya kamata a san cewa kamfanin USU yana da dukkan sharuɗɗa don ci gaba da haɓaka ci gaba da samun abokan ciniki na matakai daban-daban da matsayi. Kasancewa abokin tarayya a Kazakhstan, wakilin zai buƙaci tallata kayan a cikin ƙasarsa, ko kuma a cikin garuruwan da mai ba da kaya daga waje ya nuna. A cikin ma'auni kai tsaye, zai zama dole don ƙirƙirar alaƙa na dogon lokaci tare da 'yan kasuwa daban-daban na kwatancen, don mafi girman shigarwar kasuwa na tallace-tallace. Ba tare da gazawa ba, bisa tsarin da aka haɓaka, dole ne ku cika matakin tallace-tallace kuma ku kula da wannan fom ɗin kowane wata. Hakanan kuma duba sababbin abubuwa akai-akai da haɓaka haɓakar data kasance, gwargwadon duk bukatun masana'antun, yarda da yanayin tun farkon aikin.

Kasancewar mun zama abokin haɗin gwiwa na masana'anta a Kazakhstan, USU ta ɗauki wakilci a kan babban kamfani, zamu iya cewa wannan aikin kasuwancin iri ɗaya ne, amma tare da fasali da dama da fa'idodin mutum. Dillali a Kazakhstan don masana'antun na iya zama kamfani wanda ke da fasali a cikin ɗabi'a da cikakkun bayanai na jagoranci waɗanda ke taimakawa wajen yanke shawara daidai da kammala manyan ma'amaloli a cikin dogon lokacin. Koyaya, akwai wasu nuances, dangane da abin da kuke buƙatar fahimtar cewa ba kowane ɗan kasuwa zai iya zama dillali a Kazakhstan ba. Ya kamata a lura cewa masana'antun, bi da bi, zasu zaɓi ƙungiyoyi masu fa'ida waɗanda suka dace da wani nau'in yanki. Kamfaninmu na hukuma kan sikeli mai girma a shirye yake don tallafawa duk wani mai ƙera tsarin ƙasashen waje dangane da wakilci a Kazakhstan, don gina kwangilolin da ke da fa'ida ga juna. Don samun nasarar haɗin gwiwa tare da masana'antun, masu amfani ga ɓangarorin biyu, ya zama dole a dogara gaba ɗaya ga abin dogaro na zamani da kamfaninmu da aka tabbatar.