1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanar da tasirin kasuwanci
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 941
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanar da tasirin kasuwanci

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Gudanar da tasirin kasuwanci - Hoton shirin

Amfani da kasuwancin talla ya dogara da dalilai da yawa. Don samun gagarumar nasara a cikin wannan lamarin, kuna buƙatar aikin hadadden zamani wanda zai taimaka muku da sauri don aiwatar da ayyukan da ake buƙata. Ingantaccen tsarin tallatawa zai kasance a gare ku bayan shigar da software daga tsarin Software na USU. Ayyukanmu ba tare da wahala ba, koda kuwa akwai tsofaffin Kwamfutoci kawai dangane da sifofin kayan aikin yau da kullun.

Toshe tsarin bazai zama sabon ƙarni na ƙarshe ba, kodayake, wannan baya rikitar da shigarwa da amfani da hadaddenmu ba. A cikin tasirin gudanar da kasuwanci, zaku sami jagora, gaba da duk manyan masu fafatawa. Yana da fa'ida da fa'ida, don haka girka mana tsarin sarrafa abubuwa da yawa. Ingantaccen tsarin tallatawa yana baka babbar fa'ida a cikin yaƙi don zukata da tunanin kwastomomin ku. Abokan ciniki zasu fi son kamfanin ku saboda mafi girman sabis. Sabis ɗin zai ƙaru a matakin saboda gaskiyar cewa zaku yi amfani da fasahar fasahar talla ta zamani.

A cikin tasirin gudanar da tallace-tallace, da wuya kowane abokin adawar ku zai iya kwatanta ku. Godiya ga ingantaccen gudanarwa na ayyukan samarwa, zaku zama jagora ba tare da wahala ba, ku cinye dukkan manyan abokan adawar. Ana yin tallan ba tare da ɓata lokaci ba, wanda ke nufin za ku sami ƙarin abokan ciniki. Sanya tsarin mu na gaba, sannan kuma kuna da damar zuwa kwata kwata da sauran nau'ikan rahotanni. Mutanen da aka ba su ikon da ya dace suna da damar takaita bayanai.

Gudanarwar yana sane da abin da ke faruwa a cikin kamfanin tallace-tallace ta hanyar haɗa dukkanin rassan tsarin da ke cikin hanyar sadarwa ɗaya. Ana iya amfani da haɗin Intanet don wannan. Saboda tsananin tasirin aiki, zaka iya jan hankalin mutane da yawa waɗanda zasu zama kwastomomi na yau da kullun. Hakanan zaka iya amfani da ingantattun zane-zane da sigogi idan ka shigar da hadaddunmu.

Idan kana son yin alfahari da ingancin aikin ka, shigar da hadaddun lamarin ba zai cutar da mu ba. Hakan zai ba da damar haɓaka matakin ayyukan kasuwancin zuwa matakan da ba za a iya riskar su ba a baya. Bayan duk wannan, zaku iya sarrafa duk ayyukan ayyukan samarwa ba tare da wahala ba. Idan kuna tsunduma cikin gudanar da tallan, yakamata ingancin sa ya yiwu, don haka girka shirin mu na aiki da yawa. Kuna da damar yin amfani da zane-zane da sigogi a cikin yanayin nuni na 2D ko 3D. Ana iya juya su a kusurwoyi mabambanta, wanda ke da amfani sosai. Kari akan haka, zaku iya fitar da rahotanni da loda bayanai zuwa sabis na gajimare. Yin hakan yana taimaka muku ware bayanan ku sosai yadda yakamata don kar ya ɗauki sarari da yawa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-14

Wannan bidiyo da Rashanci ne. Har yanzu ba mu sami damar yin bidiyo a cikin wasu harsuna ba.

Hadadden kan tasirin sarrafa tallan daga tsarin USU Software na iya tuna dokokin da aka saba amfani dasu. Idan kun danna maɓallin dama na mai sarrafa kwamfuta, shirin yana ba ku daidai jerin umarnin da kuka fi amfani da su galibi. Irin waɗannan matakan suna ba da damar yiwuwar adana albarkatun ƙwadago.

A cikin tallace-tallace, zaku kasance kan gaba, kuma godiya ga ingantaccen gudanarwa, kamfanin ku zai sami damar wuce masu fafatawa. Bayan haka, ingancin aiki zai kasance gwargwadon iko, wanda ke nufin cewa kowane ɗayan ma'aikata a kan ma'aikata na iya yin ayyukan da aka ba shi ba tare da ɓata lokaci ba. Shigar da software na gudanarwa ba zai rikitar da ku ba, idan kawai saboda ƙwararrun masanan tsarin USU Software suna ba da cikakken taimakon fasaha a cikin wannan lamarin. Yana da kyau a lura cewa taimakonmu bai iyakance ga girka shirin don tasirin gudanar da kasuwanci ba. Hakanan zaka iya sa ido don daidaita abubuwan da ake buƙata tare da tallafinmu. Gaba, muna samar muku da ɗan gajeren kwasa-kwasan horo wanda ke da tasiri sosai wajen taimaka muku kuyi amfani da zaɓi na saurin farawa.

Godiya ga farawa mai sauri, yana yiwuwa a sake sauƙaƙe farashin siyan shirinmu. Ingancin ma'amala tsakanin kamfanin zai zama mai yuwuwa.

Idan kuna tsunduma cikin ingantaccen tsarin tallatawa, girka shirinmu, sannan kuma zaku zama babban mai amfani. Kuna da damar zuwa saitunan firinta da yawa, wanda ke da amfani sosai. Misali, zaka iya adana kayan bayanai ta hanyar fitar dasu zuwa tsarin PDF. Haka kuma yana yiwuwa a daidaita sikelin da nuni na shafuka, wanda ke da amfani sosai. Ba kwa ko da ku yi aiki da kowane irin ƙarin software, tunda ci gabanmu a sauƙaƙe yana fuskantar dukkan ayyukan da ake buƙata.

Amfani da ingantaccen tsarin tallatawa yana baka dama don jan hankalin yawancin kwastomomi tare da ƙarancin farashi. Ana samun wannan tasirin ne saboda ka adana albarkatun kamfanin.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Ajiye albarkatu shine ɗayan sifofi masu rarrabewa kuma shine babban halayen haɓakar shirinmu. Ta amfani da ci gabanmu, kuna iya ma'amala tare da adadi mai yawa na mutane a lokaci guda, kuma ingancin wannan aikin yana da mahimmanci.

Wannan tun lokacin da shirin don tasirin gudanar da kasuwancin cikin sauki ya sauya yanayin CRM. A wannan yanayin, kuna iya yin ma'amala tare da mutane cikin sauƙi, koda kuwa masu yawa daga masu siye sun juya ga harkar. Manajoji ba sa manta da mahimman bayanai tare da taimakon fasaha ta wucin gadi, wanda ba a tambayar ingancin sa. Taimakon mai tsara lantarki, wanda aka shigar cikin hadaddenmu don tasirin gudanar da tallace-tallace, yana ba da karuwar ƙimar kwadago. Mai tsarawa yana aiwatar da yawancin waɗannan ayyukan waɗanda a baya suka ɗauki babban lokaci da ƙoƙari daga kwararru. 'Yancin lokacin da ma'aikatanka za su bayar don haɓaka ƙwarewar su da kuma hulɗa da waɗancan mutanen da suka juyo gare ka don kaya ko aiyuka. Ingancin sabis ɗin ya haɓaka sosai.

Godiya ga ingantaccen tsarin tallatawa, kamfanin ku zai iya cika burin sa cikin sauri da inganci. Kuna iya amfani da taswirar duniya, inda aka yiwa wurare daban-daban alama. Idan wani wuri yana lumshe ido, to kana buƙatar ɗaukar wani mataki. Alamar walƙiya a kan shirin ƙasa za ta sanar da ku cewa yana da gaggawa don yi wa wannan abokin ciniki hidima, sannan matakin farin cikin abokin ciniki kamar yadda ya yiwu, haɓakar kasuwancin ta haɓaka.

Cikakken bayani don tasiri na gudanar da tallan, wanda manyan masu shirye-shirye na USU Software system suka ƙirƙira, yana ba da damar yin odar sabis, jagora ta matsayin kwastomomi. Ana yiwa manyan abokan ciniki alama tare da takamaiman gunki ko launi.

Godiya ga ingantaccen gudanarwa, ana aiwatar da talla ba tare da ɓata lokaci ba. Wannan yana nufin cewa kamfanin tallan ku na iya yin ma'amala da ayyukan talla ta hanya mafi kyau. Amfanin inganta kayan aiki da sabis ɗin da aka bayar ya haɓaka. Kasuwancin abokin ciniki yana ƙaruwa sosai, kuma kamfanin ya sami ci gaban fashewar abubuwa a cikin tallace-tallace. Duk kyaututtukan da ke sama suna bayyana ne saboda karuwar ingancin aikin ofis.



Yi oda tasirin gudanarwar kasuwanci

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanar da tasirin kasuwanci

Godiya ga ƙaruwa mai yawa a cikin masu siye, kun ɗaga matakin gasa, wanda ke nufin cewa kuna iya yin yaƙi bisa daidaitattun maganganu tare da abokan hamayya masu ƙarfi.

Shigar da shirin don ingantaccen talla daga tsarin USU Software a cikin sigar demo. Muna iya samar muku da tsarin demo don sake dubawa kyauta kyauta.

Ingantaccen bincike na ayyukan samarwa yana ba ku damar fahimtar abin da ake buƙatar canzawa don haɓaka ƙimar ingancin kasuwancin. A kan taswirar, zaka iya amfani da nau'ikan wurare daban-daban don kada ka rikice kuma ka gudanar da binciken yanayin duniya. Tsarin ƙasa yana ba ku gumaka ko siffofi, duk ya dogara da yadda aka ɗora taswirar.

Shigar da shirinmu don inganta tasirin gudanar da kasuwanci ba zai zama aibi ba saboda tsarin Software na USU yana ba da cikakken taimako a cikin wannan lamarin.

Godiya ga ingantaccen bincike, yana yiwuwa a sami damar zuwa gaban manyan abokan adawar, suna mamaye wuraren da babu kowa a kasuwa kuma ana ajiye su cikin dogon lokaci.