1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Makasudin tsarin kasuwanci
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 498
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Makasudin tsarin kasuwanci

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hoton sikirin hoto hoto ne na software da ke gudana. Daga gare ta zaku iya fahimtar yadda tsarin CRM yayi kama. Mun aiwatar da ƙirar taga tare da goyan bayan ƙirar UX/UI. Wannan yana nufin cewa ƙirar mai amfani ta dogara ne akan shekarun ƙwarewar mai amfani. Kowane mataki yana samuwa daidai inda ya fi dacewa don yin shi. Godiya ga irin wannan ƙwaƙƙwarar hanya, haɓakar aikin ku zai zama mafi girma. Danna kan ƙaramin hoton don buɗe hoton hoton a cikakken girman.

Idan ka sayi tsarin USU CRM tare da daidaitawar aƙalla "Standard", za ku sami zaɓi na ƙira daga samfura sama da hamsin. Kowane mai amfani da manhajar zai sami damar zabar ƙirar shirin don dacewa da dandano. Kowace rana aikin ya kamata ya kawo farin ciki!

Makasudin tsarin kasuwanci - Hoton shirin

Yana da wuya a yi tunanin kasuwancin zamani ba tare da sashin talla ba saboda wannan nau'in injin ne wanda ke taimakawa wajen ƙayyade mafi kyawun rabo na kayan da albarkatun ɗan adam don cimma burin da aka sa gaba. Don duk burin burin tsarin tallan ya cika, ya zama dole a ƙirƙira yanayin da ya dace. La'akari da karuwar yawan bayanai da tashoshin talla, zai zama da wahalar kiyaye kwararar takardu, aiwatar da shi, bincika shi ba tare da amfani da kayan aiki na musamman kamar tsarin dandamali ba. Aikin kai na kasuwanci hanya ce mai tasiri don haɓaka ƙimar aiki ta canja wurin yawancin ayyukan yau da kullun, ƙirƙirar sabon tsarin aikawasiku, adana lokaci. Yanzu zaku iya samun aikace-aikace da yawa waɗanda ke haifar da tsari na bai ɗaya na aiwatarwa na ciki, amma ya cancanci zaɓar waɗancan zaɓuɓɓukan waɗanda suka ƙware a ayyukan kasuwanci, za su iya daidaita da nuances da burin wani kamfani. Bayan zaba don dacewa da tsarin sarrafa kansa mafi kyau, zaka iya cetar da ma'aikatanka daga bata lokaci wajen aiwatar da ayyukan yau da kullun, kuma kamfanin daga kashe kudi mai yawa wajen bunkasa tsarinsa. Idan mutane da yawa suna tunanin cewa manyan kamfanoni ne kawai zasu iya samar da aikin sarrafa kai na kasuwancin kasuwanci kuma wannan abin farin ciki ne mai tsada, to wannan babban ruɗi ne. Ci gaban fasahohi ya haifar da gaskiyar cewa sun kasance suna samuwa ga duka ƙananan masana'antu da matsakaita, har ma da ɗan ƙaramin kasafin kuɗi, zaku iya samun dandamali mai kyau.

Tsarin USU Software yana da wakilcin wakilcin shirye-shiryen da ke sarrafa kusan kowane aiki. Amma a lokaci guda, aikace-aikacen Software na USU yana da fa'idodi da yawa akan sauran abubuwan daidaitawa. Yana da sassauƙan dubawa kuma ana iya daidaita shi zuwa takamaiman takamaiman kamfanin tallace-tallace, zaɓi kawai ayyukan da ake buƙata, don haka babu abin da ya zama dole ya tsoma baki cikin aikin a sigar ƙarshe. Duk da faɗin aikinsa, tsarin yana da sauƙin amfani, don ƙware shi da fara aiki, ba a buƙatar ƙwarewa na musamman, ɗan gajeren kwas ɗin da kwararrunmu ke gudanarwa ya isa. Don sauƙaƙa fahimtar yiwuwar ci gabanmu, muna ba ku shawara ku fahimci kan gabatarwar ko kalli bitar bidiyo. Sakamakon haka, bayan aiwatar da tsarin, kuna karɓar kayan aikin sarrafa kayan aiki da aka shirya, lokacin kamfe, adana takaddun, gudanar da tsabar kuɗi, da ma'amaloli. Tunanin bayanan ma'aikata, abokan ciniki, abokan tarayya suna ƙunshe da iyakar bayanai da takardu, waɗanda ke sauƙaƙa ƙarin aiki da bincike. Duk burin da sashin tallan ke fuskanta, ya zama ya fi sauki a cimma shi ta hanyar tsarin tsarin USU Software fiye da yadda ake amfani da shi, ta hanyar kokarin wasu kwararru. Tsarin yana tabbatar da cewa an kammala dukkan matakai cikin sauri, gami da nazari da bayar da rahoto, kwatanta bayanan yanzu da waɗanda aka shimfida a cikin burin inganta samfuran da sabis. Gudanarwa na iya, amfani da hanyar sadarwa ta cikin gida, don tsara takamaiman burin kowane ma'aikaci, ba da sabbin ayyuka da bin diddigin aiwatarwar su.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-11-14

Wannan bidiyo da Rashanci ne. Har yanzu ba mu sami damar yin bidiyo a cikin wasu harsuna ba.

Saboda haka, tsarin USU Software yana taimakawa wajen aiwatar da burin talla don cin nasarar sabbin tsayi, neman sabbin hanyoyin sayar da kayayyaki. Kwararru da sauri suna nazarin samfuran da aka kera a cikin tsarin, kwatanta su da masu fafatawa, ci gaba da dabarun lokacin da bukata, farashi, da inganci zasu iya biyan bukatun masu amfani. Hakanan, manyan manufofin tsarin kasuwancin sun haɗa da ƙirƙirar ƙaƙƙarfan kamfani mai haɓaka, ƙara yawan tallace-tallace da riba. A cikin wannan duka, shirin USU Software ya zama mataimaki mai mahimmanci, yana ba da ingantattun ayyuka na bincike, ƙididdiga, da haɓaka dabarun. Tsarin yana nufin inganta hanyoyin cikin gida a gaba ɗaya da kuma tallatawa, musamman. Sakamakon aiwatar da tsarin tsarin ingantaccen tsarin samfuran, inganta inganci, kiyaye manufofin farashin gasa, kayyade bukatun kwastomomi, zaburar da ci gaban tallace-tallace ta hanyar ayyukan kasuwanci. Jagoran mahaɗin, bi da bi, yana da kayan aikin aiwatarwa masu tasiri na abubuwan sarrafawa. Kuna iya nuna duk wani alamomi akan allon, bi diddigin cigaban al'amuran yanzu, ayyukan maaikata, duba ayyukan mai amfani. Don samun cikakken rahoto game da yanayin kowane yanki a cikin kasuwanci, dole ne ku zaɓi sigogin da ake buƙata, kuma tsarin kanta yana yin nazari da nuna ƙididdiga a cikin hanyar da ta dace. Tsarin USU Software yana gina zane-zanen binciken kasuwanci a kowane yanki na samarwa da kasuwanci. Aikace-aikacen yana daidaita nau'ikan algorithms da hanyoyin lissafi, wanda ke ba da damar fahimtar yiwuwar aikin da nufin inganta kaya, gano alamu da hanyoyin ci gaban tallan da zai yiwu, ya ba su damar yin lissafi.

Tsarin software ba ya iyakance aikinsa kawai ga binciken talla amma ya yarda da shi don amfani da shi ta yadda ake amfani da shi. Aiki na atomatik na aikin aiki, cike yawancin siffofin suna ba da lokaci mai yawa, kuma cike sabbin takardu yana ɗaukar fewan mintuna. Duk wani lissafi ana iya yin shi ba tare da dogon lissafi ba, algorithms na kwamfuta sun fi aikin mutum inganci sosai. Don ƙware da tsarin, babu ƙwarewa da ilimi na musamman da ake buƙata, mai sauƙin fahimta da ƙwarewa yana ba da damar sauyawa cikin sauri zuwa sabon tsarin kasuwancin. Dukkanin hanyoyin kasuwanci an tsara su, ana kawo dabarun lissafi zuwa tsari daya, kowane shafin yana da alamar. An gina dabarar daga mataki zuwa mataki kuma mai amfani ba zai iya keta umarnin da ke akwai ba, tsallake wani aiki, ko gurbata wani abu. Wane irin tsari ne kawai don ku ya dogara da buri, buri, buƙatu, da nuances na ƙungiyar, waɗanda aka tattauna a farkon farawa. A sakamakon haka, kuna karɓar samfuran tsarin na musamman wanda ke biyan buƙatun da buƙatun da aka bayyana, aikin da ke haifar da kasuwancin ku zuwa sabon, ingantaccen matakin.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Kuna iya saukar da sigar demo kyauta. Kuma kuyi aiki a cikin shirin na tsawon makonni biyu. An riga an haɗa wasu bayanai a wurin don tsabta.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.



Yin amfani da tsarin lissafi a cikin ayyukan talla zai ba da damar tsara fitowar kayayyaki, gwargwadon buƙatun mabukaci, halin kasuwa na yanzu, da damar ƙungiyar.

Masana harkokin kasuwanci suna amfani da tsarin USU Software don cika biyan buƙatun mabukaci.



Sanya maƙasudin tsarin kasuwanci

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Makasudin tsarin kasuwanci

Abubuwan da ke tattare da siyar da kaya suna faruwa a kan lokaci, cikin ƙimar da ake buƙata, da kuma kasuwannin da aka tsara. Tsarin yana taimakawa tabbatar da ingantaccen tsari, bincike, da bincika kimiyya da ƙaddamar da sababbin samfuran ra'ayoyin fasaha. Masana harkokin kasuwanci suna da damar samar da ingantaccen kayan aikin dabara don ci gaban kamfanin, wanda ba kawai biyan buƙata ba amma har ma yana motsawa da fasalta buƙatu. Neman zurfin bincike da bincike na tallace-tallace na taimakawa cimma burin, gami da gamsuwa da masu sauraron masarufi tare da kerarren samfurin, biyo bayan karfin kamfanin. Aikace-aikacen shirye-shiryen kasuwanci na aiwatar da takaddun farko, nau'ikan buga daban-daban, ƙarƙashin dokokin ƙasar da ake aiwatar da aikace-aikacen. Tsarin software yana haɗa sashen kasuwanci tare da sauran sassan, rage lokacin canja wurin bayanai da ƙirƙirar ingantaccen yanayi. Aikace-aikacen yana ba da damar kimanta ribar masana'antun da aka ƙera ko sayarwa, duka na wasu raka'a da ƙungiyoyin samfura, da gano fa'idar sassan kasuwa daban-daban. Za a iya nuna sakamakon binciken ko rahotanni da aka gama a cikin na gargajiya, na tsari ko na hoto mai hoto, wanda aka aika daga menu don bugawa, ko fitar dashi zuwa wasu shirye-shiryen. Don amincin bayanai idan yanayi na majeure ya yi yawa tare da kayan aikin kwamfuta, tsarin yana yin adanawa da adanawa yayin lokutan da aka ƙayyade. Ta hanyar zaɓin shigowa cikin tushen tsarin, a cikin minutesan mintuna, zaku iya canja wurin babban layin bayanai, yayin kiyaye tsarin ciki.

Ana tsara dukkan nau'ikan takardu ta atomatik tare da tambari da cikakkun bayanai game da aikin, yana sauƙaƙa ƙirar su. Masu amfani suna tsara filin aikin su a cikin tsarin yadda suka ga dama, zaɓi jigo daga zaɓuɓɓuka hamsin, saita tsari mai kyau na shafuka. Tare da ƙarin oda, ƙila ku haɗa kai da gidan yanar gizon kamfanin, sauƙaƙa canja wurin bayanai kai tsaye zuwa tashar lantarki ta tsarin. Hakanan muna ba da saninka na farko game da kayan aikin software ɗinmu, don haka zaku iya fahimtar yadda yake aiki kuma ku sami fa'idodi tun kafin sayayya, don wannan kuna buƙatar saukar da sigar gwaji!