' USU ' shine abokin ciniki / software software. Yana iya aiki akan hanyar sadarwar gida. A wannan yanayin, fayil ɗin bayanan ' USU.FDB ' zai kasance akan kwamfuta ɗaya, wanda ake kira uwar garken. Sannan sauran kwamfutoci ana kiransu da ‘clients’, za su iya hadawa da uwar garken ta hanyar sunan yankin ko adireshin IP. An ayyana saitunan haɗin kai a cikin taga shiga akan shafin ' Database '.
Ƙungiya ba ta buƙatar samun cikakken uwar garken don ɗaukar nauyin bayanai a kai. Kuna iya amfani da kowace kwamfutar tebur ko kwamfutar tafi-da-gidanka azaman uwar garken ta hanyar kwafin fayil ɗin bayanan zuwa gareta kawai.
Lokacin shiga, akwai zaɓi a ƙasan shirin zuwa "matsayi bar" duba wace kwamfuta aka haɗa da ita azaman uwar garken.
Duba labarin wasan kwaikwayon don cikakken amfani da babbar damar shirin ' USU '.
Kuna iya ba da umarnin masu haɓakawa don shigar da shirin a cikin gajimare idan kuna son duk rassan ku suyi aiki a cikin tsarin bayanai guda ɗaya.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024