Da fatan za a fara gungurawa ƙasan wannan shafin don gano yadda ake samun lasisin ɗan lokaci don amfani da sigar demo.
Don shigar da sigar demo na shirin, saka mai amfani NIKOLAY , kalmar sirri 1 da rawar BABBAN .
Idan ba za ku iya shiga tare da waɗannan bayanan ba, yana nufin cewa kurakurai sun faru yayin shigar da sigar demo, wanda masu haɓaka shirinmu zasu taimaka muku warwarewa.
Da fatan za a tuntuɓi goyan bayan fasaha idan ya cancanta.
Kuma lokacin da ka sayi kwafin naka na software, za ka iya riga ka shiga shafin '' User ' tare da shiga daban. Shiga na iya dacewa da sunan farko ko na ƙarshe na ma'aikatan ku. Ana rubuta kowane shiga cikin haruffa Turanci.
Ana iya samun ayyuka da yawa a cikin cikakken sigar shirin. A ƙarƙashin babban aikin zai kasance mai sarrafa ko ma'aikaci da ke da alhakin shirin. Su ne kawai za su ga duk ayyuka.
Dubi yadda suke ba da haƙƙin shiga .
Koyi yadda ake sake haɗawa da shirin azaman mai amfani daban.
Bayan shiga, a kasan shirin a kunne "matsayi bar" za ku iya gani a ƙarƙashin wane shiga aka shigar da shirin.
Karanta a hankali Yadda Ake Ƙayyade Hanyar Database .
Domin samun damar yin aiki a cikin shirin daga takamaiman kwamfuta, kuna buƙatar shigar da lambar lasisin da aka ba ta akan shafin ' Lasisi '.
Lambobin lasisin da aka siya ana bayar da su ta masu haɓakawa na ' Tsarin Ƙididdiga ta Duniya '.
Kuma idan kun zazzage kuma kun ƙaddamar da nau'in demo a karon farko, to ana iya samun lambar lasisin wucin gadi ta atomatik ta danna maɓallin ' GET DEMO ACCESS '.
Da farko kuna buƙatar cika ɗan gajeren takardar tambayoyi.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024