Dole ne a yi oda waɗannan fasalulluka daban.
Akwai hanyoyi daban-daban don haɓaka haɓakar ma'aikata yayin aiki a cikin tsarin zamani don sarrafa aikin yau da kullun. Yanzu za mu nuna muku yadda ake haɓaka haɓaka kasuwancin ku yayin amfani da wayar IP .
Don haka ta yaya za a ƙara yawan aiki? Mai sauqi qwarai! Lokacin amfani da musayar tarho ta zamani ta atomatik, masu amfani da '' Universal Accounting Program '' suna samun dama ta musamman don ganin wanda ke kiran su yanzu. Bugu da ƙari, duk cikakkun bayanai suna bayyana kusan nan take, yayin da wayar ke ringi.
Misali, ma'aikacin cibiyar kira yana ganin sunan abokin ciniki na kira kuma yana da ikon gai da mutumin nan take ta hanyar kiran sunansa. Don haka, ma'aikaci yana ƙara amincin abokin ciniki .
Amma, ban da sunan, yawancin wasu bayanai masu amfani suna nunawa a cikin katin abokin ciniki wanda ke tashi lokacin kira.
Don haka, manajojin da ke amfani da shirin ' USU ' suna da mafi girman aiki. Babu inda za a yi sauri! Za su iya fara tattaunawa ta wayar tarho tare da abokin ciniki a kan lamarin nan da nan, ba tare da wani ɗan dakata da jira mai tilastawa ba. Duk mahimman bayanai game da abokin ciniki ana nunawa ta atomatik a gaban idanunsu.
Har ila yau, ana samun karuwar yawan aiki ta hanyar ƙara bayanai game da umarni na abokin ciniki na yanzu zuwa katin da ke tashi yayin kiran waya, idan mai kira yana da wani. Don haka, ma'aikacin cibiyar kira zai iya gaya wa abokin ciniki nan da nan matsayin tsari, adadinsa, lokacin bayarwa da aka tsara, da ƙari mai yawa.
Kuma idan ka danna sanarwar pop-up, nan da nan ma'aikaci zai je katin abokin ciniki wanda ke kira a halin yanzu. Wannan yana nufin cewa kuma ba lallai ne ku ɓata lokaci mai daraja na kamfani da abokin ciniki na kira ba. Wannan kuma karuwa ne na yawan aiki. Kwarewar ' USU ' software tana cikin cikakkun bayanai. Ta hanyar zuwa asusun abokin ciniki ta wannan hanyar, zaku iya, idan ya cancanta, nan da nan ku yi canje-canjen da suka dace akansa ko sanya sabon oda ga wannan mutumin.
Kuna iya karantawa daki-daki game da tsarin sanarwar faɗowa .
Ana iya yin kira ga abokin ciniki kai tsaye daga shirin tare da dannawa ɗaya.
Koyi yadda daidaitawar uwar garken ke shafar Inganta aikin shirin .
Za ku ma sami damar yin nazari ta atomatik ta tattaunawa ta wayar tarho tsakanin ma'aikata da abokan ciniki .
Wata hanyar da ta fi girma don ƙara yawan yawan ma'aikata ita ce gane fuskokin abokan ciniki a gaban tebur lokacin ziyartar ƙungiyar ku.
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024