Rahoton shine abin da aka nuna akan takarda.
Rahoton na iya zama mai nazari, wanda kansa zai yi nazarin bayanan da ke cikin shirin kuma ya nuna sakamakon. Abin da mai amfani zai iya ɗaukar watanni masu yawa don yin, shirin zai bincika cikin daƙiƙa.
Rahoton na iya zama rahoton jeri, wanda zai nuna wasu bayanai a cikin jeri domin ya dace a buga su.
Rahoton na iya zama ta hanyar fom ko takarda, alal misali, lokacin da muka samar da takardar biyan kuɗi ga majiyyaci ko kwangilar samar da sabis na likita.
Yadda ake samar da rahoto? A cikin shirin ' USU ', ana yin hakan cikin sauƙi. Kuna gudanar da rahoton da ake so kawai kuma, idan ya cancanta, cika sigogin shigarwa don shi. Misali, saka lokacin da kake son samar da rahoto.
Lokacin da muka shigar da rahoto, shirin bazai nuna bayanan nan da nan ba, amma da farko ya nuna jerin sigogi. Misali, mu je ga rahoton "Albashi" , wanda ke ƙididdige adadin albashin likitoci a guntuwar albashi.
Jerin zaɓuɓɓuka zai bayyana.
Ana buƙatar sigogi biyu na farko. Suna ba ku damar ƙayyade lokacin da shirin zai bincika aikin ma'aikata.
Siga na uku na zaɓi ne, don haka ba a yiwa alama alama ba. Idan kun cika, rahoton zai ƙunshi takamaiman ma'aikaci ɗaya kawai. Kuma idan ba ku cika shi ba, shirin zai bincika sakamakon aikin duk likitocin cibiyar kiwon lafiya.
Wadanne nau'ikan dabi'u za mu cika sigogin shigarwa za a gani bayan gina rahoton a ƙarƙashin sunansa. Ko da lokacin buga rahoto, wannan fasalin zai ba da haske game da yanayin da aka samar da rahoton.
Muna so mu ba da kulawa ta musamman ga zane-zane da ke samuwa a kusan kowane rahoto. Ana amfani da su don dalilai na nunawa. Wani lokaci ma ba za a sami buƙatar karanta sashin rahoton ba. Kuna iya kawai duba taken rahoton da jadawalin don samun fahimtar halin da ake ciki a cikin ƙungiyar ku nan take.
Muna amfani da sigogi masu ƙarfi. Wannan yana nufin cewa idan ya cancanta, zaku iya jujjuya kowane ɗayansu tare da linzamin kwamfuta don nemo tsinkayar 3D mafi dacewa da kanku.
Shirin ƙwararru ' USU ' yana ba da rahotanni ba kawai a tsaye ba, har ma da masu mu'amala. Mai amfani na iya yin hulɗa da rahotanni masu hulɗa da su. Misali, idan an nuna wasu rubutun a matsayin hanyar haɗin gwiwa, to ana iya danna shi. Ta danna kan hyperlink, mai amfani zai iya matsawa zuwa wurin da ya dace a cikin shirin.
Don haka, zaku iya tsara abubuwa a cikin shirin.
maɓallin kasa "Share" yana ba ku damar share duk sigogi idan kuna son cika su.
Lokacin da aka cika sigogi, zaku iya samar da rahoto ta latsa maɓallin "Rahoton" .
Ko kuma "kusa" rahoton taga, idan kun canza ra'ayin ku game da ƙirƙirar shi.
Don rahoton da aka samar, akwai umarni da yawa akan wani kayan aiki daban.
Ana samar da duk takaddun rahoton ciki tare da tambari da cikakkun bayanai na ƙungiyar ku, waɗanda za a iya saita su a cikin saitunan shirin .
Rahotanni na iya fitarwa zuwa daban-daban Formats.
Shirin ' USU ' mai hankali yana iya samar da rahotanni ba kawai tare da zane-zane da zane-zane ba, har ma da rahotanni ta amfani da taswirar yanki .
Shugaban kowace kungiya yana da dama ta musamman don yin oda sabon rahoto .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024