Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin asibiti  ››  Umarnin don shirin likita  ›› 


Kurakurai lokacin yin aikawasiku


Kurakurai lokacin yin saƙo

Wasiƙun labarai muhimmin kayan talla ne da sanarwa ta atomatik. Waɗannan sanarwar ne game da rangwame da haɓakawa, aika sakamakon gwaji, tunatarwa na alƙawari na gaba. A halin yanzu, shirin yana da ikon tallafawa nau'ikan rarrabawa guda huɗu: imel, SMS, kiran murya da Viber. Duk da haka, wannan tsarin kuma ba shi da kariya daga wasu kurakurai. Kuskure a cikin wannan yanayin ba yana nufin aikin da ba daidai ba na jerin aikawasiku ba ne, amma rashin iya kammala shi da samun nasarar isar da saƙo ga mai adireshin. Akwai nau'ikan kurakurai daban-daban lokacin aika saƙo. Yawancin su ana tattara su a cikin kundin adireshin mu. Idan wasu kurakurai sun faru yayin rarrabawa, shirin zai sami bayaninsa a cikin rajista kuma ya nuna muku shi don ya bayyana ainihin abin da ba daidai ba.

Kurakurai masu yuwuwa waɗanda zasu iya faruwa yayin yin watsa shirye-shirye an jera su a cikin maƙasudin "Kurakurai" .

Kurakurai na iya zama saboda rashin kulawa: alal misali, mai sarrafa ya shigar da lambar wayar da ba daidai ba kuma mai ba da sabis na SMS kawai ba zai iya isar da saƙon zuwa lambar da ba ta wanzu ba - ko ƙarin hadaddun.

Misali, idan kun ƙirƙiri tarin wasiƙa na ɗaruruwan imel iri ɗaya, to daidaitattun abokan cinikin imel na iya sauƙin kuskuren sa ga spam, sa'an nan maimakon matsayin 'Aika', za ku ga nan bayani game da toshe wasiƙar ku. A wannan yanayin, yana da kyau a yi amfani da wasiƙar da ke da alaƙa da haɗin gwiwar ku.

Duk irin wannan shigarwar a cikin tsarin 'Dispatch' za su sami matsayi na musamman kuma rubutu zai ƙunshi bayanin dalilin da ya sa ba a isar da saƙon cikin nasara ba. Don haka, bayan yin wasiƙar jama'a, shirin ta atomatik yana jagorantar ku zuwa tsarin 'Mailing List' don ku iya tabbatar da gani cewa komai ya tafi yadda ya kamata. Jerin zaɓuɓɓukan kuskure iri ɗaya yana cikin littattafan tunani na shirin.

Menu. Kuskuren aikawasiku

An riga an cika wannan tebur gaba ɗaya.

Kuskuren aikawasiku

Duba isar da saƙo

Kuskuren aika saƙon

Kuskuren sabis na aikawasiku

Duk da haka, yana iya faruwa cewa kuskuren zai zama ba zato ba tsammani ga shirin, kamar yadda fasaha ke canzawa kuma yana tasowa a kowane lokaci. Kuma sabis ɗin aikawasiku shima baya tsayawa. Idan wannan ya faru, zaka iya yin canje-canje da ƙari ga wannan rajista cikin sauƙi.

Ta haka ake ci gaba da sabunta shirye-shiryen lokaci zuwa lokaci don dacewa da zamani.

Idan akwai wata matsala ta musamman tare da aikawasiku, zaku iya tuntuɓar ma'aikatan tallafin fasaha.




Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024