Gwaje-gwajen likita wani bangare ne na binciken likita. Saboda haka, kusan dukkan mutane aƙalla sau ɗaya a rayuwarsu an gwada su. Yawancin dakunan shan magani kuma suna gudanar da tattara kayan halitta da bincike don kada marasa lafiya su bar asibitocin dakunan gwaje-gwaje daban-daban. Don haka, aiki tare da sakamakon binciken ya dace da yawancin cibiyoyin kiwon lafiya kuma yana da riba sosai. Ya rage kawai don samar da wannan yanki na aiki tare da lissafin inganci mai inganci. Shirin ' USU ' zai taimaka da wannan. Ana iya ƙara sanarwa game da shirye-shiryen nazari a ciki.
Yawanci, bincike yana ɗaukar ɗan lokaci. Saboda haka, ba shi yiwuwa a jira su kai tsaye a cikin dakin gwaje-gwaje. Abokan ciniki suna barin kuma jira sakamakon ya kasance a shirye. A cikin dakunan gwaje-gwaje daban-daban, wannan na iya ɗaukar sa'o'i da yawa zuwa kwanaki da yawa. Tabbas, mai haƙuri yana so ya san sakamakon su da wuri-wuri. Wasu asibitoci suna buga sakamako akan gidajen yanar gizo inda abokin ciniki zai iya samun gwajin su ta lambar waya.
Lokacin da aka shigar da sakamakon binciken dakin gwaje-gwaje a cikin shirin. "layi a cikin tarihin likita" ya zama kore.
A wannan lokaci, za ku iya rigaya sanar da mai haƙuri game da shirye-shiryen sakamakon binciken.
Ta hanyar tsoho, yawancin abokan ciniki, ba shakka, sun yarda a sanar da su lokacin da sakamakon binciken su ya shirya. An tsara shi "a cikin katin mara lafiya" filin "Sanarwa" .
Shirin kuma zai duba idan an cika filayen bayanan tuntuɓar: "Lambar wayar salula" Kuma "Adireshin i-mel" . Idan duka filayen sun cika, shirin na iya aika saƙonnin SMS da imel.
Domin kada ku ciyar da lokaci mai yawa don aikawa da saƙonni da hannu a nan gaba, yana da kyau ku ciyar da ɗan lokaci kaɗan yanzu kuma ku tsara shirin da kanku.
Da fatan za a san kanku da saitunan shirin don aika saƙonni .
Lokacin da aka ƙaddamar da sakamakon binciken "a cikin tarihin likita na marasa lafiya" , zaku iya zaɓar aiki daga sama "Sanar da lokacin da gwaje-gwaje suka shirya" .
A wannan gaba, shirin zai ƙirƙiri sanarwa kuma ya fara tsarin aika su.
Kuma layin a cikin rikodin likita na lantarki zai canza launi da matsayi .
Hakanan kuna da damar tambayar masu haɓaka tsarin '' Universal Accounting System ' don shigar da ƙarin mai tsara shirye-shirye . Wannan software za ta ba ka damar aika sanarwa ta atomatik.
Sanarwa da kansu zasu bayyana a cikin tsarin "Jarida" .
Ta matsayinsu za a bayyana ko an aika da sakonni cikin nasara.
Sau da yawa abokan ciniki suna so su ga sakamakon gwaje-gwajen da kansu, ba tare da tuntuɓar ma'aikatan asibitin don wannan ba. Don waɗannan dalilai, gidan yanar gizon kamfanin cikakke ne, inda zaku iya loda tebur tare da sakamakon bincike na marasa lafiya.
Kuna iya ma yin odar bita wanda zai ba da dama zazzage sakamakon gwajin lab daga gidan yanar gizon ku .
Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:
Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024