Home USU  ››  Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci  ››  Shirin asibiti  ››  Umarnin don shirin likita  ›› 


Jerin kamfanonin haɗin gwiwa


Jerin kamfanoni

Jerin kamfanonin haɗin gwiwa

Kuna iya tsara jerin sunayen kamfanonin abokan tarayya a cikin shirin. Jerin ƙungiyoyin ku da kuke aiki da su. Ana iya samun kowace kamfani cikin sauƙi ta haruffan farkon sunan a cikin daƙiƙa guda. Jerin kamfanoni shine tarin abokan cinikin ku na kamfanoni. Waɗannan ƙungiyoyin abokan hulɗa ne.

"Ƙungiyoyi" ƙungiyoyin doka ne. Ƙungiyoyin doka waɗanda ke aika ma'aikatansu zuwa gare ku. Za a yi hidimar ma'aikatan kamfanoni a cikin ƙungiyar ku. A kowane lokaci a lokaci, za ku iya tantance kwastomomin da suka zo muku daga wani kamfani.

Don ganin jerin sunayen kamfanoni masu rijista, kuna buƙatar buɗe kundin adireshi na musamman.

Menu. Jerin kamfanoni

Bayanan da aka shigar a baya zai bayyana. Kuna iya tsara rajistar kamfanin ku a cikin tsari da kuke so. Ko da yake a cikin haruffa a cikin tsari mai hawa, aƙalla cikin tsari mai saukowa.

Jerin kamfanoni

Ana iya yin rajistar kamfanoni a cikin shirin a kowace lamba mara iyaka.

Lokacin aiki tare da abokan ciniki na kamfani, yana iya zama dole a ba da daftari na gaba ɗaya don biyan kuɗi. Ya haɗa da ayyukan da aka bayar a cikin wannan watan ga duk ma'aikatan wani kamfani.

Idan mutum ya nema

Mutum

Idan mutum ya tuntube ku, ana sanya su zuwa wata ƙungiya mai ƙima da ake kira ' Private Client ' lokacin da suka yi rajista a cikin bayanan.

Babban ƙungiya

An yiwa wannan ƙungiyar ƙagaggun alama da alamar bincike "Babban" . Wannan shine dalilin da ya sa ana canza wannan ƙimar ta atomatik lokacin rajistar marasa lafiya. Mafi sau da yawa, masu zaman kansu ne ke neman taimakon likita. Sabili da haka, a cikin mafi yawan lokuta, mai karɓa ba ya buƙatar zaɓar kamfani lokacin yin alƙawari tare da likita .

Ina ake amfani da lissafin ƙungiyar?

Muhimmanci Idan ya cancanta, an zaɓi ƙungiyar lokacin yin rijistar abokin ciniki .

Menene na gaba?

Muhimmanci Duk wani asibitin yana fara samun ƙarin kuɗi idan wasu kungiyoyi ko mutane suka tura abokan ciniki zuwa gare shi. Za su jagoranci ba kawai kamar haka ba, amma don kuɗi .




Duba ƙasa don wasu batutuwa masu taimako:


Ra'ayin ku yana da mahimmanci a gare mu!
Wannan labarin ya taimaka?




Tsarin Lissafin Duniya
2010 - 2024