1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kiyayewa a kan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 248
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Kiyayewa a kan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Kiyayewa a kan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi - Hoton shirin

Ma'ajiyar alhaki a ma'ajiyar ajiya na wucin gadi yana kan kafadun kowane ma'aikacin sito. Kowane ma'aji yana yin ayyuka da yawa a kowace rana don tabbatar da adana kayan da ya dace. Bayan haka, kayan da ke rumbun ajiyar na wucin gadi na wasu kamfanoni ne ko daidaikun mutane. Ma'aikatan Warehouse dole ne su magance jigilar kayayyaki a cikin ɗakunan ajiya, yin ayyukan lissafin kuɗi kuma a lokaci guda suna ɗaukar nauyin kuɗi na kowane rukunin kaya. Don sauƙaƙe aikin masu ajiyar kaya, muna ba da shawarar shigar da Software na Ƙididdiga na Duniya (USU software). Wannan tsarin na lissafin kudi a ma'ajiyar ajiya na wucin gadi zai yi ayyukan lissafin da yawa ta atomatik. Ma'aikatan Warehouse za su iya adana lokacinsu don magance wasu batutuwan lissafin kuɗi. Software don amintaccen ma'ajiya a ma'ajiyar ajiya na wucin gadi yana samun shahara a ƙasashe da yawa na duniya. Babban fasalin software kuma shine mai sauƙin dubawa. Kamfanoni ba dole ba ne su jawo ƙarin farashi ta hanyar biyan kuɗin darussan don nazarin aikin a cikin shirin. Duk wani ma'aikaci ba tare da ƙarin ilimi da ƙwarewa ba zai iya amfani da shirin azaman mai amfani mai kwarin gwiwa daga farkon sa'o'i biyu na aiki a ciki. Godiya ga software na USU, za ku iya magance ma'ajin da ke da alhakin ajiya a ma'ajiyar ajiyar kuɗi na wucin gadi a babban matakin, wanda zai yi tasiri mai amfani ga fadada kasuwancin ku. Ma'aikatan sito za su sami ƙaramin hulɗa tare da kaya saboda haɗin tsarin tare da kayan aikin ajiya. Bayanai daga masu karatu za su bayyana a cikin rumbun adana bayanai ta atomatik. Da yake magana game da ajiya mai alhakin a ɗakin ajiyar ajiya na wucin gadi, muna nufin cewa ya kamata a adana kayan a cikin yanayi don iyakar kiyaye halayen su. A cikin software na USU, zaku iya ƙididdige ainihin halayen samfurin har zuwa wurin da yake cikin wurin ajiyar kayayyaki. A cikin software, zaku iya duba kididdigar kan amincin kayayyaki ta hanyar zane da zane. Wannan zai taimaka wajen nazarin bayanai game da yanayin ajiya da kuma zana madaidaicin ƙarshe game da buƙatar sake tsara ɗakunan ajiya don ingantaccen amfani da yankin da aka bayar. Ma'ajiyar alhaki a ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi shima yana nuna tabbatar da cikakken amincin kayan amintaccen Tunda ba'a keɓance sata a cikin sharuɗɗa, yakamata kuyi amfani da ayyukan don saka idanu kan ma'aikata da baƙi zuwa shagunan. USU software don lissafin alhakin alhakin ajiya a ma'ajin ajiya na wucin gadi yana da ayyuka da yawa don kiyaye sadarwa tsakanin sassan tsarin kamfanin. Kuna iya aika saƙonni, shiga cikin saƙon SMS, kula da sadarwar bidiyo a cikin tsari guda. Za a nuna bayani game da kiran waya masu shigowa akan masu saka idanu. Ma'aikatan da suka karɓi kiran waya za su iya ba abokin ciniki mamaki ta hanyar ambaton sunansa. Ma'aikatan Warehouse ba dole ba ne su ba da takaddun rakiyar kayan kayan da kansu ga akawu. Ya isa ya aika da sigar lantarki na takaddar kuma karɓar sa hannun da ake buƙata daga nesa. Software yana haɗawa da kyamarori na CCTV. Ayyukan gane fuska yana ba ku damar sanin ko akwai mutane marasa izini a cikin sito. USU baya buƙatar kuɗin biyan kuɗi kowane wata. Kuna buƙatar siyan shirin akan farashi mai araha mai araha kuma kuyi amfani dashi gaba ɗaya kyauta tsawon shekaru masu yawa. Kudaden da aka kashe don siyan USU da ƙari za su biya daga farkon watannin aiki a cikinsa. Domin tabbatar da ingancin software na lissafin kuɗi na TSW, zaku iya zazzage sigar gwaji na shirin daga wannan rukunin yanar gizon. Kwararrun software na kamfaninmu suna haɓaka sabbin ƙari ga USU. Waɗannan ƙarin za su ba da damar kamfanin ku ya kasance koyaushe matakai da yawa a gaban masu fafatawa.

Za a adana bayanan lissafin kuɗi ta hanyar lantarki na shekaru masu yawa.

Software na USU don lissafin kuɗi yana da matattara a cikin injin bincike wanda ke ba ku damar nemo bayanan da kuke buƙata cikin ƴan daƙiƙa kaɗan.

Ana iya aiwatar da lissafin kuɗi ta amfani da USU don ajiyar ajiya na ɗan lokaci a cikin ɗakunan ajiya da yawa a lokaci guda.

Tsarin ajiya zai ba da cikakkiyar dawo da bayanan da aka ɓace sakamakon lalacewar kwamfuta ko wasu yanayi na majeure mai ƙarfi.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Ayyukan maɓallai masu zafi zai ba ku damar yin amfani da lokaci mai yawa don buga kalmomi akai-akai a cikin fayil ɗin rubutu.

Godiya ga USS na amintaccen ajiya, zaku iya shigo da kowane bayani daga shirye-shirye na ɓangare na uku ko kafofin watsa labarai masu cirewa.

Tsarin kiyayewa zai sanar da ku kwanakin da aka cika don bayanan kuɗi da sauran muhimman abubuwan da suka faru a gaba.

Kowane ma'aikaci na ma'ajin ajiya na wucin gadi zai sami damar shiga tsarin. Kawai kuna buƙatar shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa.

Kowane aiki da wani ma'aikaci ya yi za a rubuta shi a cikin tsarin ta atomatik.

Mai sarrafa ko wani wanda ke da alhakin zai sami damar shiga tsarin mara iyaka.

Haɗin da ke tsakanin sashen lissafin kuɗi da ɗakin ajiya zai kai sabon matakin lissafin da ke da alhakin.

Kuna iya tsara shafin aiki bisa ga ra'ayinku ta amfani da samfuran ƙira.

Ana iya duba takaddun ta kowace hanya.

Rahotanni a cikin nau'i na jadawalai, ginshiƙi da tebur za su ba ku damar fahimtar bayanai da gani don yanke shawara mai kyau.



Yi odar ajiya a kan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Kiyayewa a kan ma'ajiyar ajiya ta wucin gadi

A cikin software na adanawa, zaku iya tsara kwanakin karɓa da aika kaya da sauran ayyuka.

Yawancin ayyukan lissafin za a gudanar da su ta tsarin ta atomatik. Saboda haka, ma'aikata za su iya yin amfani da lokacin aiki yadda ya kamata don magance wasu batutuwa.

Za ku iya zana cikakken bayanin kayan da aka karɓa don kiyayewa.

Cika takardu da sauri ta amfani da software zai cece ku lokaci mai mahimmanci.

Samun cikakken kunshin takardun da aka kammala akan lokaci akan ajiyar kayayyaki da kayan aiki, za ku iya kasancewa a shirye don warware matsalolin ƙididdiga masu rikitarwa tare da abokin ciniki a cikin ni'imarku.

Kuna iya shirya samfuran takaddun da ake buƙata don cikawa.