1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Warehouse aiki da kai
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 556
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Warehouse aiki da kai

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Warehouse aiki da kai - Hoton shirin

Ana ba da kayan aiki na Warehouse a cikin software na Universal Accounting System kuma yana ba kamfani damar tsara lissafin sito ta kowace hanya - tsarin gargajiya, don wadatawa, don ajiyar adreshin WMS da ma'ajin ajiyar ajiya na wucin gadi na ma'ajiyar ajiya na wucin gadi. Warehouse aiki da kai na wani kamfani yana farawa tare da shigar da software, wanda ma'aikatan USU ke aiwatar da su ta amfani da damar nesa tare da haɗin Intanet, kuma yana ci gaba da inganta wurin aiki, kuma a cikin ci gaba da yanayin, tun daga ƙarshen lokacin rahoton. rahotanni tare da nazarin ayyukan ana samar da su ta atomatik, wanda ke sa kamfani ya inganta ingantaccen aiki a kowane matakin albarkatun ta hanyar kawar da wasu abubuwa marasa kyau waɗanda aka bayyana akai-akai ta hanyar bincike.

Warehouse Automation yana farawa tare da kafa software dangane da bayanai game da kamfani, abubuwan da ke cikinsa sun haɗa da jerin kadarorinsa, ayyukan ma'aikata, jerin alaƙa, da sauransu. Ana ɗaukar shirin sarrafa kansa samfuri ne na duniya, watau kamfani na kowane kamfani na iya amfani da shi. tsari da ma'auni, amma don daidaitaccen aiki, ana buƙatar daidaitawar mutum, la'akari da halaye na wani kamfani. Don yin wannan, lokacin da ake sarrafa ma'ajiyar ajiya, cika ma'aunin References a cikin menu na shirye-shiryen, wanda ya ƙunshi tubalan guda uku, ciki har da Modules da Reports, amma sashin Reference shine na farko a cikin layi, tunda wannan shine toshe saitunan. inda suke tsara bayanai game da kamfani, bisa ga tushensa, an kafa ka'idodin tafiyar matakai kuma an ƙayyade hanyoyin lissafin kuɗi da kirgawa a cikin ɗakunan ajiya. A cikin wannan toshe akwai shafuka da yawa inda yakamata a sanya mahimman bayanai masu mahimmanci waɗanda zasu shiga cikin sarrafa ayyukan lissafin kamfani.

Wannan shi ne shafin Kudi, inda suke nuna kudaden da wannan kamfani ke aiki da su a cikin matsugunan juna, farashin VAT da ya dace, sai kuma Kayayyakin shafin, inda akwai wani abu mai cikakken kewayon kayayyaki da halayen kasuwancin su, kasida na nau'o'i. a cikin abin da aka raba waɗannan kayayyaki, farashin - takardar shaidar kasuwanci. Yin aiki da kai yana buƙatar ɗaukacin jerin ɗakunan ajiya waɗanda kamfanin ke amfani da su - ana kuma gabatar da shi a cikin shafin Ƙungiyar tare da jerin ma'aikatan sito waɗanda za a shigar da su cikin shirin sarrafa kansa. Da zaran an ƙara duk bayanan, ciki har da bayanai game da rangwame da samfuran rubutu don tsara wasiƙar tallan tallace-tallace, aikin sarrafa ayyukan yanzu na sito ya fara - wannan shine toshe Modules, inda rajistar ayyukan ayyukan da kamfani ke aiwatarwa. tare da sito ko warehouses faruwa - yawan sito ba kome ga aiki da kai, shi zai hada duk samuwa sito a cikin wani na kowa ikon yinsa na aiki, forming na kowa cibiyar sadarwa tsakanin m ayyuka da hedkwatar, da aiki na wanda kayyade gaban. na haɗin Intanet.

A cikin wannan sashe, ana aiwatar da lissafin sito kai tsaye, wanda sarrafa kansa ke tsarawa a cikin yanayin lokaci na yanzu - da zaran bayani game da canja wuri, biyan kuɗi da / ko jigilar kowane kaya ya zo cikin shirin, wannan adadin za a rubuta shi ta atomatik. daga ma'auni na kamfani tare da takaddun atomatik. wannan aiki ta hanyar samar da daftari. Gidan ajiya na iya adana kowane adadin kayan masarufi dangane da yawa - nomenclature ba shi da hani, ana gudanar da binciken kowane samfur nan take ta atomatik bisa ga kowane ma'aunin ciniki da ke cikin nomenclature - wannan lambar lamba ce, labarin masana'anta, ana iya gabatar da hoton samfurin don tabbatar da daidaiton zaɓin - sarrafa kansa yana ba ku damar daidaita bayanin martabar samfurin, hotuna, kowane takaddun, wanda ya dace don aiki a cikin sito da kuma cikin shirin, tunda zaku iya bayyana kowane abu da sauri. lokacin a lokacin sakin samfuran.

An raba duk kayan masarufi zuwa nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan kayayyaki iri ɗaya ne, alal misali, ana amfani da rarrabuwa da ake amfani da su. nuna ma'auni na hannun jari ta rukuni. Automation yana hanzarta shigar da bayanai a cikin ƙididdiga ta hanyar aikin shigo da kaya, wanda ke canza kowane adadin bayanai ta atomatik daga takaddun waje cikin shirin, misali, lokacin da kuka karɓi sabon samfuri, ba za ku iya canja wurin bayanai game da kowane abu ta hanyar samfurin ba. taga, wanda ke ɗaukar lokaci, amma ƙayyadadden hanyar canja wuri da aikin shigo da shi zai canza duk bayanan da kansa kuma sanya su cikin tsarin nomenclature daidai da umarnin.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-17

Hakazalika, sarrafa kansa yana fitar da bayanai daga takaddun shirye-shirye zuwa na waje tare da juyawa zuwa kowane ƙayyadadden tsari - wannan ya riga ya zama aikin aikin fitarwa. Ta wannan hanyar, ma'aikatan sito za su iya samar da daftari nan take ta hanyar shigo da bayanai daga daftarin lantarki na mai kaya, tun da saurin aiki ya kai kashi na daƙiƙa guda. Kuma wannan shi ne babban amfani da aiki da kai - hanzari na matakai, ceton lokaci - mafi mahimmancin samar da albarkatun, rage farashin aiki, kuma a sakamakon haka - riba.

Ayyukan shigo da kaya yana bawa kamfani damar canja wurin bayanan baya daga tsarin da aka yi amfani da su a baya zuwa tsarin sarrafa kansa domin adana bayanan da aka adana.

Abokan ciniki da masu ba da kaya a cikin bayanai guda ɗaya na takwarorinsu a cikin tsarin CRM an kasu kashi-kashi, ana sanya kasidarsu a cikin “Directories”, bisa ga halaye da aka zaɓa.

Lokacin shirya wasiku, aiki da kai yana haifar da saƙo zuwa rukunin abokan ciniki da aka yi niyya kuma yana aika su kai tsaye daga CRM ta amfani da samfurin rubutu da aka haɗe zuwa Kudiddigar.

Irin waɗannan hanyoyin sadarwa na yau da kullun suna haɓaka ingancin hulɗar juna kuma, daidai da haka, tallace-tallace, rahoton a ƙarshen lokacin yana kimanta tasirin kowane wasiƙar ta hanyar riba.

Ana adana duk wasiku ta atomatik a cikin CRM don guje wa kwafin tayin da samuwar tarihin alaƙa, gami da kira, haruffa a cikin tarihin lokaci.

Tsarin yana lura da abokan ciniki kuma yana ba wa ma'aikatan shirin aikin yau da kullun, yana kula da aiwatar da shi sosai kuma yana aika masu tuni idan ba a shigar da sakamakon a cikin jarida ba.

Kowane ma'aikaci yana da nau'ikan aiki na sirri don rarraba wuraren alhakin a cikin tsarin ayyukan da aka yi da kuma wurin aiki daban don aikinsu.

Wuraren aiki daban suna samar da bayanan shiga na sirri da kalmomin shiga waɗanda ke kare su, waɗanda aka bayar ga duk wanda ke da damar shiga tsarin, yana iyakance damar samun bayanan sabis.

Ƙuntata samun dama yana ba ku damar kiyaye sirrin bayanan sabis, ana ba da garantin adanawa ta hanyar adanawa na yau da kullun da ke gudana akan jadawalin.



Yi oda sarrafa kansa na sito

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Warehouse aiki da kai

Yarda da jadawali, bisa ga abin da ake aiwatar da aikin ta atomatik, ana kulawa da mai tsara tsarin aiki - aikin da ke sarrafa farkon su ta lokaci.

Har ila yau, ƙaddamarwa ta atomatik na takardun yanzu yana cikin iyawar aikin, tun da kowane takarda yana da nasa lokacin shirye-shiryen, ma'aikatan ba su da wani abu da su.

Ma'aikatan ba su da alaƙa da lissafin kuɗi ko ƙididdiga, duk waɗannan hanyoyin suna cikin iyawar tsarin sarrafa kansa, wanda ke ba su tabbacin tabbatar da aiwatar da aiwatar da lokaci.

Daga cikin kididdigar da aka yi ta atomatik akwai tara kuɗin kuɗaɗen aikin ga duk masu amfani, saboda yawan ayyukansu yana bayyana cikakke a cikin mujallu na lantarki.

Don kauce wa rashin fahimta, lokacin da aka yi aiki, amma ba a sanya alama a cikin log ɗin ba, ma'aikata suna yin rikodin ayyukan su, suna ba da tsarin da bayanai a cikin lokaci.

A ƙarshen lokacin, shirin yana samar da rahotanni tare da nazarin ayyukan ɗakunan ajiya, wanda aka sanya shi a cikin toshe Rahoton, ƙara yawan ingancin gudanarwa, ingancin kasuwancin.