1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Gudanarwa ga makarantar ilimi na makarantan nasare
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 457
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Gudanarwa ga makarantar ilimi na makarantan nasare

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Gudanarwa ga makarantar ilimi na makarantan nasare - Hoton shirin

Yawancin makarantun sakandare suna buɗewa a kowane birni kowace shekara. Suna shirya yara don makarantu, koya musu yin magana daidai a aji tare da masu koyar da ilimin magana, koya musu rubutu, taimaka musu wajen zama tare da cusa kyakkyawar ɗabi'a ga mutanen da ke kusa da su da waɗanda ke ƙarƙashinsu, taimaka musu don koyon fasahar ƙidaya da koya musu. harsuna. Iyaye na zamani suna ƙoƙari su zama masu alhaki yayin la'akari da farkon haɓakar jarirai, saboda an daɗe da tabbatar da cewa yana haifar da babban sakamako a rayuwar baliga. Yana da kyau a kai yaro irin wannan makarantar makarantun gaba da sakandare, kuma zabi a tsakanin su kullum karuwa yake, kuma haka gasa a tsakanin su kuma kullum karuwa take. Don riƙe matsayi na jagoranci, shugabannin irin waɗannan ƙungiyoyin ya kamata su ba da muhimmanci sosai ga kula da makarantun sakandare, wanda yakamata tushensa ya zama shirin ƙwararru. Wannan shirin ne wanda ke taimakawa wajen kawo alaƙar da ke tsakanin manajan da waɗanda ke ƙarƙashin zuwa wani sabon matakin, don ayyana iyakokin wayar da kan jama'a, rarraba ayyukan aiki da kuma, ba shakka, don taimakawa nazarin sakamakon aikin da ake yi a cikin makarantar ilimi. . Tushen gudanarwar makarantar koyar da makarantar firamare an shimfida su a cikin software na USU-Soft. Wannan shirin na gudanarwa ya cika ainihin buƙatun makarantun sakandare kuma yana da damar yin amfani da shi. Domin koyon aiki da shi, ba kwa buƙatar zama babban mai shirye-shirye ko farfesa, kawai kuna buƙatar mai da hankali sosai kuma ku iya karantawa. Duk abubuwa an sanya hannu, kuma idan har yanzu kuna cikin shakku game da dalilin su, ya isa ya nuna musu linzamin linzamin kwamfuta, kuma zaku ga dalilin su. Ma'aikata ba za su iya yin tsattsauran ra'ayi ko ma mafi munin, canje-canje da ba za a iya sakewa ba a cikin shirin gudanar da cibiyoyin ilimi na makarantun gaba da sakandare, saboda irin waɗannan ayyukan dole ne a goyi bayan matakin da ya dace na samun dama, wanda ke samuwa ga mai sarrafa kawai. Shirin gudanar da makarantun makarantun gaba da sakandare ya bude sabon yanayi kuma ya sanya aikin da kuka saba yi hutu ne na gaske.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-27

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Bari mu fara da gaskiyar cewa tsarin demo iri ɗaya na software na gudanarwa kyauta ne kuma ana samun sa a fili akan gidan yanar gizon mai haɓaka. Gudanar da makarantun sakandaren makarantu tare da taimakon USU-Soft garanti na tsara jadawalin lantarki na azuzuwan. Wannan yana ba ku damar amfani da fannonin ilimi da hankali. Tare da gabatar da rajista tare da lambobin mashaya, software na gudanarwa na makarantun makarantun gaba da sakandare suna yin rajistar yara masu zuwa ta atomatik kuma suna sanya alama ga waɗanda suka kasa zuwa. Malamin na iya cike dalilin rashin bayyana a aji. Shirin gudanarwa don kulawa a makarantun makarantun gaba da sakandare yana baka damar kimanta yanayi da idon basira: ko yaro zai iya amfani da awannin da aka rasa kyauta (idan akwai dalili ko takaddar likita) ko a'a (rashi na da ma'ana ko an yi bayani ta sakacin iyaye). Gabatar da ma'aunin kan layi yana taimaka wajan gudanar da kayan aiki na atomatik bisa kwatancen kayan aikin lantarki da kuma ainihin adadin abubuwan da kuke dasu. Gudanarwa ba aiki ne mai sauƙi ba ga manajoji waɗanda ke kula da kamfanin su. Amma tare da aikace-aikacen USU-Soft don gudanar da makarantar firamare, ana iya sauƙaƙa shi ƙwarai, ayyuka da yawa na iya zama ta atomatik, kuma za ku iya samar da kanku da amintaccen mataimaki - mai ba da taimako na sirri a cikin hanyar software.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Duk wani aikin mai amfani (ƙarawa, gyarawa, har ma da shiga cikin shirin) ana rikodin shi ta tsarin gudanarwa don cibiyar ilimin makarantan nasare a cikin tsarin binciken na musamman. Tare da taimakon ta, zaku iya sarrafa duk wani gyara da canje-canje, ayyukan na ƙarƙashin ku, da sauri gano waye, yaushe kuma ta yaya aka canza bayanin da kuke buƙata. Kuma, idan ya cancanta, zaka iya dawo da bayanan da suka dace. Idan ka danna maɓallin binciken kuɗi daga menu na shirin gudanarwa, taga ta musamman tana buɗewa, inda zaku iya bin diddigin duk canje-canjen da aka yi tare da wannan rikodin. Misali, zaka iya zaɓar rikodin biyan kuɗi zuwa mai kawowa a cikin samfurin Samfur. Manhajan sarrafawa don makarantar ilimin makarantu zai nuna cewa an aiwatar da ayyuka biyu tare da wannan rikodin: dingara da Gyarawa. Ranakun, lokaci, sunan komputa da kuma mai amfani da ya yi waɗannan ayyukan an nuna su. Hakanan a cikin taga duba bayanan zaku iya ganin dalla-dalla abin da aka ƙara ko aka canza. Hakanan zaka iya waƙa da duk ayyukan don lokacin da ake buƙata ban da dubawa ta hanyar rikodin zaɓaɓɓe. Don yin wannan, kuna buƙatar zaɓar ba Bincike ta maɓallin rikodin ba, amma Maɓallin bincika lokacin. Lokacin da kuka shiga shirin gudanarwa don cibiyar ilimin makarantan nasare a wata kwamfutar, ana amfani da kayan haɗin Haɗa don shigar da software cikin sauri. Idan kana da izini a ƙarƙashin asusunka a wata kwamfutar, ka tuna sake haɗawa lokacin da ka gama aikinka. In ba haka ba, duk ayyukan da ake yi a cikin binciken akan wannan kwamfutar za a yi rikodin su a kan hanyar shiga, kuma ma'aikacin da ke aiki zai karɓi haƙƙin samun ku. Idan kuna son amfani da wadatar ayyukan da shirin ke da su, kuna buƙatar yin zaɓi mai kyau kuma ku sayi wannan fasahar fasahar zamani. Manufarta ita ce sanya ku kasuwanci kamar agogo. Bugu da kari, mun kirkiro kayayyaki da yawa masu jan hankali wadanda tabbas zasu sanya wurin aikin ku ya zama mai dadi kamar yadda ya kamata. Hakanan zaka iya saukar da sigar demo kyauta ta gudanarwa don cibiyar ilimin makarantan gaba da sakandare kuma ku dandana duk fa'idodin da shirin ke dashi. Jeka gidan yanar gizon mu kuma sami ƙarin bayani game da samfuranmu.



Umarni da gudanarwa don makarantar ilimi na makarantan gaba

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Gudanarwa ga makarantar ilimi na makarantan nasare