1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Sarrafa ilimi
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 302
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Sarrafa ilimi

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Sarrafa ilimi - Hoton shirin

Kulawa a cikin ilimi yana aiwatar da kimar ayyukan cibiyar ilimi gabaɗaya, ɓangarorin aikinta da ƙwararrun ma'aikata don ayyana ƙimar cancantar tsarin ilimi kuma yana mai da hankali ne ga bayyana rashin ƙarfi da dalilai da ke tsoma baki cikin aiwatar da tsarin karatun . Ikon sarrafawa a cikin ilimi yana nazarin sakamakon ayyukan makarantar ilimi dangane da biyan bukatun shirin kuma, idan babu irin wannan, yana tsoma baki cikin tsarin ilimantarwa tare da manufar gyara da alkibla don cimma burin makarantar ilimi. Kulawa a cikin ilimi tabbataccen tsari ne na abin da aka tsara, yadda ake aiwatar da shi kuma, idan an aiwatar dashi, yadda yake da kyau, wanda ke ba da damar kwatanta sakamakon da aka tsara da waɗanda aka cimma. Sabili da haka, ana ganin sarrafawa a cikin ilimi aiki ne na gudanarwar ilimi.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Shirin sarrafawa a cikin ilimi ya rubuta duk karya doka da nasarorin da aka gano a yayin tabbatarwa, yana kwatanta sakamakon da aka samu tare da masu alamomin hanyoyin da aka tsara kuma ya samar da canjin canjin su don ganin ingancin tsarin ilimin. Shirin sarrafawa a cikin ilimi tsarin sarrafa kansa ne na atomatik, gami da sakamakon tsarin sarrafawa, wanda ke taimakawa ga ingancin ma'aikata ta hanyar rage kudin kwadago na rahotonta da ayyukan lissafin kudi, inganta ayyukan cikin gida da kafa sadarwa mai inganci. tsakanin dukkan sassan. Tsarin sarrafawa a cikin ilimi samfuran duniya ne na kamfanin USU, mai haɓaka software na musamman, wanda ke ba da shirin USU-Soft don kafa iko a cikin ilimi a cikin cibiyoyi. Hakanan yana tsara ayyukan ilimantarwa a wani mataki mafi girma. Ikon sarrafawa a cikin ilimi ingantaccen bayanan bayanai ne wanda ke dauke da bayanai na wajibi akan kowane fanni na tsarin ilimi - yara da malamai (cikakken suna, lambobin sadarwa, adireshin, yanayin kwangila, takaddun shaida da takardun cancanta, da sauransu) kuma akan kowane abu na tsarin ilimi - ajujuwan karatun, kayan aikin da aka yi amfani da su, litattafan (bayanin, sigogi, yawa, da sauransu). Bayanai na kulawa a cikin shirin ilimi ya haɗa da toshe bayanan inda duk takaddun doka-lasisi, lasisi, ƙa'idodi, yanke shawara, buƙatun shirye-shiryen da hanyoyin suke, gami da ƙididdigar da shirin ya gabatar yayin aiwatar da lissafin ayyukan tattalin arziki na ma'aikata. Gudanar da kundin bayanai na shirin don sarrafawa a cikin ilimi ana aiwatar da shi ta hanyar manyan ayyuka da yawa waɗanda ke ba ku damar tsara aiki na bayyane da bayyane tare da duk bayanan da ke akwai. Waɗannan su ne bincike, rarrabewa, haɗuwa da shigar da matattara, waɗanda tare suke ba da damar shirin yayi aiki da yardar kaina tare da adadin bayanai mara iyaka. Wannan adadin bayanan ba zai shafi aikin tsarin da saurin aiki ba.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Ikon sarrafawa a cikin ilimi yana tsara ƙididdigar lissafi na duk zaɓukan da suka faɗi ƙarƙashin asusun, wanda ke ba da dama don sarrafawa da hango sakamakon ayyukan su. Hakanan yana lura da wadatarwa da buƙatar ayyukan ilimi, jerin farashi na cibiyoyin ilimin kasuwanci, masu kaya, liersan kwangila kuma yana ba da shawarwari akan ainihin farashin ayyukansu, ayyukansu da samfuran su. Gudanarwa a cikin ilimi yana da babban banki na fom a cikin kadarar sa, wanda shirin ya cika ta atomatik, ta amfani da bayanan daga bayanan bayanan da suka dace da aikin. Za'a iya zaɓar ƙirar fannoni daban-daban daga zaɓuɓɓukan da aka gabatar, tare da haɗa tambarin cibiyar ilimi don tallafawa tsarin kamfanoni. Kulawa a cikin ilimi yana sanya aikace-aikace don samar da samfuran da kansa, da daidaitattun kwangila don horo, wasiƙun samfuri zuwa ƙungiyoyi daban-daban, bayanan kula da sabis da kuma samar da rahotanni na kuɗi akan duk takwarorinsu a lokacin da ake buƙata.

  • order

Sarrafa ilimi

Ikon sarrafawa a cikin shirin ilimi yana ba ku damar aiwatar da rikitarwa na ƙirar kamfanin, tare da aiwatar da wasu ayyuka ta atomatik. Idan a baya, alal misali, dole ne ka kwafi bayanan bayanan (watau ƙirƙirar kwafin ajiya idan har komputa ya faɗi) da hannu ko amfani da wani maganin software na ɓangare na uku, yau za'a iya tsara shi. Software ɗin yana farawa yin kwafin kansa, adana bayanan bayanan kuma sanar da mai amfani cewa an kammala aikin cikin nasara. Wato, kuna sarrafa aikin kuma idan aka gaza, zaku iya kawar da sakamakon. Mafi kyawun tsarin sarrafa USU-Soft yana yin wasu ayyuka a cikin yanayin atomatik, tare da daidaito na minti ɗaya ta amfani da ingantaccen tsarin algorithm. Tunda ɗayan manyan ayyukan kowace software shine bayar da rahoto, tabbas yana da daɗi ga ɗan kasuwa ya karɓi waɗannan rahotannin ta hanyar imel. Tabbas, kuna iya tambayar waɗanda ke ƙarƙashinku, misali, don ƙirƙirar rahotanni da yawa ga kowane sashi don kwanan wata a ƙarshen ranar aiki, adana su kuma aika su ta imel. Amma yanayin ɗan adam daga ƙarshe yana yin aikinsa, don haka ya zama abin dogara sosai don ɗora wannan muhimmin aikin ga shirin, wanda ke aiwatar da ayyukan ba tare da tsangwama da rikici ba. Hakanan, shirin yana aiwatar da kowane aiki ta atomatik - ana iyakance ku ne kawai ta hanyar tunanin ku. Wannan yanayin ana iya tsara shi daban-daban tare da ku, yana da sauƙi don tattauna wannan batun - kawai tuntube mu. Idan bakada tabbas ko siyan wannan shirin ko akasin haka, kawai ziyarci gidan yanar gizon mu kuma zazzage tsarin demo kyauta na tsarin don ƙara fahimtar duk abubuwan da shirin zai iya. Idan kuna da wasu tambayoyi, kawai ku tuntube mu ta kowace hanyar da ta dace, koyaushe muna farin cikin taya ku!