1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin ɗalibai
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 530
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin ɗalibai

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Lissafin ɗalibai - Hoton shirin

Accountingididdigar ɗalibai ta ƙunshi nau'ikan hanyoyin aiwatar da lissafi, kamar: lissafin motsi ɗalibi, ƙididdigar ilimin ɗalibi, ƙididdigar ɗalibi, da sauransu. Bari muyi la'akari da lissafin ɗalibai a cikin yanayin ci gaban su, saboda irin wannan lissafin yanayi ne na wajibi na ilimin. aiwatar. Malamin yana sarrafa ilmantarwa kuma yana sarrafa matakin fahimtar abubuwan koyo. Assessididdigar ɗalibai na taimaka wa ɗalibai don ƙayyade matakin nasarar da suka samu a cikin tsarin ilimin, tare da mai da hankali kan haɓaka ajiyar kansu don ƙwarewar girma. A cikin bayanan ɗalibai, ƙididdigar ilimi da ƙwarewa dole ne ya zama mai manufa kuma ya nuna ainihin matakin nasarar. A wannan yanayin, bayanan ɗalibi suna gudanar da tsarin koyo da daidaita koyarwa don haɓaka ƙimar tsarin ilimi da tasirinsa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Yana da mahimmanci malami ya san yadda ɗaliban ke gudanar da ayyuka da kuma yadda ƙwarewar su ta kasance. A wannan halin, ɗabi'un ɗalibai don ilmantarwa suna ƙaddara tasirin tsarin ilimin. Akwai wadanda ba sa son koyo, da wadanda ba su san yadda ake koyo ba, da kuma wadanda ke da wahalar koyo. Saboda haka, malamin ya kamata yayi la'akari da halaye na ɗalibai na ɗalibai. Wannan lissafin halaye na ɗalibai na ɗalibai yana da nasa takamaiman manufofin, wanda ke ƙayyade rabewar ɗalibai zuwa ƙungiyoyi tare da alamun kamanceceniya. Aikin malamin shine ganowa da tsara halayen ɗalibai daidai. Godiya ga irin wannan la'akari da cibiyoyin ilimi suka samar da daidaikun mutane, maimakon kawai ilimantar da mutane wadanda matsakaici ne ga dukkan alamu. Don ingantaccen lissafin halaye na ɗalibai na ɗalibai, harma da lissafin ɗalibai gaba ɗaya, yana da sauƙi don amfani da mujallu na lantarki na sirri, inda za'a iya gudanar da sakamako cikin sauƙi - don gina jerin ƙididdigar ɗaliban ɗalibai, takamaiman ɗalibai , halaye iri daya, da dai sauransu, wanda ya zama dole ga malamin yayi nazarin aikin su na yanzu da kuma canjin canje-canje a cikin aikin ga kowane ma'aunin da aka zaba.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ana gabatar da irin waɗannan mujallu na lantarki a cikin shirin USU-Soft na ƙididdigar ɗaliban da kamfanin USU - mai haɓaka software na musamman. Shirin kansa yana da saukin amfani kuma baya buƙatar ƙwarewar kwamfuta ta musamman, don haka ayyukan lissafin ana aiwatar da su a cikin shirin ta kowane ma'aikacin ilimi, koda kuwa shi ba ita ce mafi yawan masu amfani da kwamfuta ba. Ingididdiga don ɗabi'un ɗalibai ɗalibai an girka su a kan kwamfutoci don adadin malamai da ake buƙata kuma ana iya ƙara su da wasu ayyuka a kan lokaci, saboda yana da daidaitaccen tsari. Software na lissafin kudi na ɗalibai ya dogara ne kawai da bayanan sirri da kalmomin shiga, kuma kowane malami na iya kula da ayyukan sa na kansa ba tare da abokan aikin sa ba ta hanyar samar da hanyoyin samun dama. Ana amfani da tsarin ba tare da samun damar Intanet ba idan kun kiyaye bayanai a wurin aikinku, kuma kuna iya shiga nesa idan kuna da haɗin Intanet.



Yi oda lissafin ɗaliban

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Lissafin ɗalibai

Shirin yana adana duk canje-canje a cikin tsarin kuma yana yin rijistar mai amfani wanda ya sanya su, don haka guje wa yanayin rikici da kuma sarrafa ayyukan kowane ma'aikaci. Shugaban makarantar ilimi ya karɓi haƙƙin cikakken damar yin amfani da abubuwan cikin shirin lissafin kuɗi na ɗalibai kuma zai iya kimanta yanayin tsarin ilimin a kowane lokaci. Sashin kula da lissafi yana da hakkoki na musamman na lissafin ayyukan tattalin arziki na makarantar ilimi. Manhajar tana sarrafa yawancin ayyukan cikin gida kuma yana cire rikice-rikice na sadarwa a cikin irin wannan tsarin na reshe kamar cibiyar ilimi. Tsarin yana ba da damar amfani da adadi mai yawa na fom, wanda ya cika ta atomatik, ta amfani da bayanai daga rumbun adana bayanai, wanda ya ƙunshi cikakken bayani kan cibiyar ilimi kanta, ɗalibanta, ma'aikatan koyarwa, yankin da aka mamaye, yanki, kayan aikin da aka girka, littafi asusu, da dai sauransu.

Shirin lissafin yana tabbatar da cewa ana cajin ma'aikata ta atomatik tare da yanki. A algorithm na iya dogara ne akan wasu sharuɗɗa daban-daban: adadin kowane awa ɗaya, adadin kowane aji, da kowane ɗan takara, kashi na biyan kuɗi, da dai sauransu. Ana gudanar da aikin horon ne daga manajan ta hanyar cikakken rahoton bincike, wanda ke bayyana halin da ake ciki. duka don wani kwas na musamman ko ma'aikaci da kuma ga ƙungiyar gaba ɗaya. Wani mai gudanarwa na ma'aikata na iya kulawa da tsarin horo. Shi ko ita kaɗai ke iya ganin duk rahotonnin gudanarwa har da shugaban makarantar, tunda shirin namu yana da rabe haƙƙin samun dama. Ana iya yin rikodin halartar ɗalibi ko da hannu ko ta katin mutum, kamar waɗanda suke da lambar kan su. Don wannan dalili, kuna buƙatar shigar da kayan aiki na musamman kamar na'urar sikanin lamba. Shirin lissafin kudi ga ɗalibai na iya zama daban a kowace ma'aikata. Amma tabbas zai tabbatar da tsari da iko. Kuma, sakamakon haka, yana haɓaka yawan aikinku! Don ƙarin sani game da tayin, jin daɗin ziyarci gidan yanar gizon mu. A can za ku iya samun ƙarin bayani, da bidiyo da ke nuna fasalin shirin dalla-dalla. Kuma waɗanda ke da sha'awar inganta cibiyoyin su ana maraba da su don saukar da sigar demo kyauta wanda zai nuna cikakken damar tsarin.