1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Lissafin kudi na makarantar
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 396
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: USU Software
Manufa: Kayan aiki na Kasuwanci

Lissafin kudi na makarantar

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?



Lissafin kudi na makarantar - Hoton shirin

Lissafi na makarantar yara bai bambanta da lissafin makaranta ko jami'a ba: duka suna da mahimmanci don aikin ilimi, halartar aji, halayya da lafiya. Ba damuwa abin da fasalin makarantar yara ke ciki. Godiya ga USU-Soft, duk abin da ya shafi ƙayyadaddun wuraren renon yara, waɗanda, tabbas, suna da abubuwan da suka dace da abubuwan da za a mai da hankali a kansu, shirin kwamfutar ba ya san wannan da mahimmanci saboda mutum-mutumi kawai yana karanta bayanai ne daga sarrafawa Na'urorin amfani da makarantar renon yara na zamani. A bayyane yake cewa lambobi a cikin kowane bayanin martaba iri ɗaya ne, kuma lissafin kwamfutar kanta ba ana nufin sarrafa ƙayyadaddun abubuwa ba: ƙwararren masani ya san yadda ake aiki, kuma idan ba haka ba, ba a buƙatar robot. Saboda haka ana kiran sarrafa kwamfyuta a cikin makarantun renon yara lissafi, wanda aka tsara don inganta ƙoƙari don gudanar da duk ayyukan aikin makarantar. Robot din yana da kyau sosai wajen kirgawa da kuma nazarin bayanai. Kuma wannan ba nau'in bincike bane wanda yawanci mutane ke nunawa, watau ƙwarewa da ƙaddarawar ilimi - a wannan yanayin mutum ba zai iya guje wa kuskure ba, saboda akwai babban rabo na ra'ayi. Mutum-mutumi kawai yana kirgawa kuma yana gwada wasu alamomi tare da wasu a wasu tsaka-tsalle ko ta wasu sharuɗɗa. Injin bai saba da ma'anar gogewa ba, lambobi ne ke jagorantar ta, watau hujjoji, kuma ba zaku iya jayayya dasu ba. Idan alƙaluman sun faɗi hakan, da sharaɗi, kwastomomi ba sa buƙatar wani aikin da aka biya a cikin renon yara (iyayen da ke makarantar gaba da sakandare), to wannan shugabanci ba lallai ba ne a ci gaba.

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kamar yadda aka ambata a sama, software na lissafi don makarantun sakandare suna karɓar bayanai daga tsarin sarrafawa da yin nazarin sa. Dangane da sakamakon bincike, shirin lissafin yana ba da rahoto ga mai amfani. Tunda a wannan yanayin, muna tattaunawa ne akan lissafin makarantar renon yara, rahoton na iya komawa zuwa yawan azuzuwan da aka gudanar tare da yara ga kowane mai koyarwar ko kuma yawan sabbin masu koyarwa a cikin makarantar. Memorywaƙwalwar mai taimakawa lantarki tana da ikon aiwatar da adadin bayanai mara iyaka, don haka ba a hana mai amfani da yawan alamun bin sawu ba. Wannan fasalin yana ba ku damar amfani da aikace-aikace ɗaya don lissafin kuɗi a duk rassa na kamfani ɗaya ko kuma a cikin babbar makarantar renon yara. Hanyar kirkira ta shigar da bayanai a cikin rumbun adana bayanai ba ta ba wa robot damar yin kuskure ko rikita wani abu ba. Muna tunanin cewa baku buƙatar cikakkun bayanai game da fasaha, musamman tunda duk tambayoyin yanayin fasaha game da saituna da girka shirin ana kula da kamfaninmu (ta hanyar nesa).


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Choose language

Ana iya yin lissafin kuɗi don wuraren renon yara da zaran bayanan bayanan software sun cika da bayanai (tsarin yana shigo da bayanai daga kowane fayil). Bayanai sun kunshi dukkan bayanai game da yara, iyayensu da kuma game da malaman makarantun yara. Ana adana bayanai, kamar yadda aka riga aka faɗi, a kan dukkan fannonin aikin da makarantar renon yara ke gudanarwa. A kowane lokaci, maigidan software na lissafin kuɗi na iya duba yawan ayyukan da aka gudanar tare da yaran kowane rukuni na wani lokaci ko yawan sabbin shiga zuwa makarantar renon yara. An shirya rahotanni akan kowane darasin da aka gudanar da kuma akan ayyukan kowane malami. Aikace-aikacen lissafin kuɗi suna shirya cikakken rahoton kuɗi, yin rikodin kowane biyan kuɗi a cikin ma'aikatar da kuma aika bayanan ga hukumomin sarrafawa (bayan tabbatarwar mai amfani). Akwai jerin rahotanni musamman don gudanarwar makarantar akan lissafin kamfanin da bunkasa yan kasuwan shi. Kayan aikin mu na lissafi shine garantin cikakken lissafi na makarantar renon yara!

  • order

Lissafin kudi na makarantar

Tsarin ilimi shine ɗayan mahimman matakan ci gaban da mutum zai wuce kawai. Idan ba tare da ilimi mai kyau ba yana da matukar wuya a rayu a cikin duniyar zamani. Abin farin ciki, mutane da yawa sun fahimci wannan, don haka suna ƙoƙari su sanya yaransu cikin kyakkyawar makarantar sakandare, makaranta mai kyau sannan kuma jami'a, tare da sayen rajista zuwa ƙarin makarantun ilimi don haɓaka duk halaye da damar da yaro zai iya. Saboda haka, sashen ilimi koyaushe zai kasance cikin buƙata. Kuma don sanya youran renon ku, makaranta ko jami'a mafi kyawun kwastomomi, dole ne koyaushe ku kula da ingancin ilimi, da ƙimar aikin gudanarwa. Thearin ɗalibai da malamai a cikin cibiyar ku, mafi wahalar bin diddigin mutane da yawa da mahimman bayanan da suke samarwa yayin hulɗar su. Menene ainihin ofishi ya buƙaci sani game da ma'aikatar ku? Sosai. Halartar, nasarar ɗalibai da malamai, shigar kuɗi ga kamfanin, bayanan ɗalibai, ƙwarewar malanta, jadawalin aji, ƙarfin ɗaki da kayan aiki, da ƙari. Yana da matukar wahala a kiyaye duk waɗannan a cikin hanyar gargajiya, da hannu, ta amfani da mujallu na takarda. Fasaha ta zamani a shirye take don bayar da sabuwar hanya gabaɗaya, wanda dangane da inganci da yawan lokacin da aka ɓata ba tare da wata shakka ba ya wuce hanyoyin kasuwanci na karnin da ya gabata. USU-Soft shine kyakkyawan mafita ga waɗanda suke so su kula da cibiyoyin ilimin su kuma su inganta aikin su sosai. Idan kuna son cikakken hoto game da abin da ke faruwa a cikin makarantarku na ilimi, to, shigar da shirinmu, wanda ke samar da adadi mai yawa na rahoto tare da sigogi da ƙididdiga. Ta wannan hanyar zaku ga abin da ke gudana da kyau kuma waɗanne fannoni suke buƙatar tsoma baki nan da nan, in ba haka ba zaku sami asara. Injin aiki yana ci gaba!