1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Kayan aikin sabis na mota
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 746
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Kayan aikin sabis na mota

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Kayan aikin sabis na mota - Hoton shirin

Don yin aiki yadda yakamata kowane sabis na mota dole ne ya adana bayanan ayyukanta da ɓangaren kuɗi na kasuwancin. Awannan zamanin, kungiyoyi da yawa sun fi son canzawa zuwa hanyoyin magance lissafin kai tsaye maimakon amfani da na gargajiya, takaddun hannu. Ba da daɗewa ba sabis na mota har yanzu ya fi son gudanar da kasuwancinsu ta amfani da takaddun aiki na yau da kullun kuma yawanci, waɗannan ƙananan kamfanoni ne waɗanda ba su da isasshen kuɗin shiga don ba da damar kashe kasafin kuɗi a kan software na musamman ko kayan aikin kwamfuta.

Koyaya, aikin keɓaɓɓu na sabis na mota yana ƙaruwa. Wannan yana faruwa ne saboda gaskiyar cewa, ta hanyar haɓaka ayyukanta, kamfani yana samun manyan dama don ci gaba, tunda yawancin ayyukan da mutane sukeyi a baya yanzu ana yin su ne ta hanyar software ta musamman. Wannan yana adana lokaci mai yawa, albarkatu gami da kawar da mahimmancin kuskuren ɗan adam kusan gaba ɗaya.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Wasu sabis na mota, yayin amfani da software na kwamfuta har yanzu suna ba da fifikonsu ga ingantattun shirye-shiryen ƙididdigar ƙididdiga, kamar su Excel. Duk da yake lissafin da aka yi ta amfani da wannan nau'ikan software har yanzu yana da sauri fiye da aikin yau da kullun na gargajiya amma har yanzu yana matsayin jagora kuma saboda haka jinkirin ne kuma mai saurin fuskantar kuskuren mutum. Makomar ci gaban kasuwanci tana cikin amfani da ƙwarewa, ƙididdigar ƙididdigar ƙididdigar software don sarrafa kansa da gudanar da sabis na mota. Ba wai kawai yana ba duk fa'idojin aikin aiki na babban tsarin lissafin software ba har ma da sauƙaƙa shi, amma kuma yana kawo sabbin abubuwa da dama masu amfani a teburin. Kamar damar aiki tare da kwastomomin ku ta amfani da software, kasancewar kuna iya tsara zane mai amfani daga duk bayanan lissafin da aka tattara a cikin kasuwancin, har ma da kayan aiki da sarrafa kayan aiki.

Idan kuna son gudanar da ingantaccen kuma tashar samarda mota mai inganci wacce zata iya yiwa kwastomomin ta aiki cikin sauri kuma mafi inganci yakamata kuyi la’akari da fa'idodin da kungiyar ku zata samu ta hanyar sarrafa kansa aikin ta ta hanyar amfani da software na kwararrun manajan kwararru da aka ambata. Misali na irin wannan shirin lissafin shine USU Software.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Waɗannan shirye-shiryen sabis na mota kamar USU Software an tsara su ne don kasuwancin da ke darajar lokacin su da kyakkyawan yanayin aiki. Ofaya daga cikin mahimman fa'idodi na USU Software a cikin wani takamaiman shiri shine sauƙin aiki-tare da keɓaɓɓiyar mai amfani wanda ke ba mutane masu matakan matakan ƙwarewar komputa damar cin gajiyar software ba tare da barin rikicewar menu ko abubuwa iri ɗaya ba. .

Ofayan mahimman sassa na kowane shiri shine bayyanarsa da kuma yadda yake daɗin aiki. Hanyar mai amfani da USU Software mai sauƙi ce kuma taƙaitacciya. Yawancin tunani da ƙoƙari sun shiga yin software tare da wannan adadin fasalulluran-sauƙin koyo da sauƙaƙawa, don haka hatta mutanen da ba su saba da aiki da kwamfuta ba za su iya daidaitawa da ita a cikin sa'a ɗaya ko biyu kawai. Kowane fasali ana iya samun sa daidai inda kuke tsammanin zai kasance, yana mai da aikin aiki ta amfani da USU Software mai daɗi da ƙwarewa. Baya ga wannan, USU Software yana da sassauƙa dangane da canza fasalin sa. Idan kana son ci gaba da kallon shirin sabo da ban sha'awa zaka iya canza tsarin kayan aikin ta hanyar zabar daga kyawawan jigogi wadanda aka riga aka shigar dasu tare da software. Zai yiwu kuma a sanya tambarin tashar sabis na motarka a cikin babban taga na shirin don ba ta dunƙulelliyar fom ɗin sana'a.



Yi odar kayan aikin sabis na mota

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Kayan aikin sabis na mota

Creatirƙirar zane-zane, tattarawa, da tsara duk mahimman ƙididdigar sabis ɗin mota bai taɓa zama mai sauƙi da daidaito ba - kawai saka irin bayanan da kuke son a ruwaito ku kuma a ɗauka kuma za ku ga cikakken rahoton ƙididdiga game da kowane irin nau'in bayanan da kuka zaɓa . Kudin shiga da kashewa, kayan aiki da sassan mota da aka kashe, adadin kayan da aka bari a rumbun, aikin ma'aikata, da ƙari mai yawa. Hanyar yin shawarwarin kasuwanci mai kyau ya zama yana da sauƙin ɗaukar irin wannan bayanan cikin la'akari, yana ceton ku lokaci, albarkatu, da kuɗi ban da ƙara ribar sabis ɗin motarku sakamakon hakan.

Don ƙarin saukakawar abokan cinikinmu, mun haɓaka manufofin farashi na musamman. USU Software baya buƙatar kowane kuɗi ko biyan kuɗi kowane wata kuma shine siye ɗaya-lokaci. Abinda kuka biya shi shine ƙarin aiki kuma wannan shine sayan lokaci ɗaya kuma. Wannan hanyar da zaku iya biyan kawai don abubuwan da kuke buƙata ba tare da an biya kuɗi fiye da kima ba don ayyukan da kamfanin sabis na motarku ba zai yi amfani da su ba, da farawa.

Kamfanoni daban-daban sun aiwatar da wannan shirin namu a fannoni daban daban na duniya, tare da taimakawa ta atomatik da kuma gudanar da ayyukansu, wanda hakan yasa waɗannan kasuwancin suka fi dacewa sakamakon. Muna aiki tare da kamfanoni masu yawa daban-daban a cikin dukkanin CIS da ma bayan. Ra'ayoyi daga abokan cinikinmu ya nuna cewa sakamakon aiwatar da USU Software a cikin kasuwancin yawanci yakan faru kusan nan da nan - a cikin farkon makonni biyu farkon canji mai kyau an riga an lura. Idan kuna son ganin ayyukan da har yanzu ba wani ɓangare bane na USU Software kawai tuntuɓi ƙungiyar haɓaka ta hanyar rukunin yanar gizon mu, kuma za mu aiwatar da duk abin da kuke so.

Ana samun cikakkun bayanai game da USU Software akan gidan yanar gizon mu tare da bita da bidiyo da tsarin demo na software. Demo ya haɗa da duk ayyukan asali na aikace-aikacen da makonni biyu na lokacin gwaji kyauta wanda zaku iya gani da kanku idan maganin software ɗinmu ya dace da kasuwancinku, kuma zai taimaka muku don saba da shi.