1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen siyar da sassan motoci
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 80
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen siyar da sassan motoci

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirye-shiryen siyar da sassan motoci - Hoton shirin

Awannan zamanin yawancin yan kasuwa suna neman wani irin shiri wanda zai taimaka masu tare da gudanar da kasuwancin su na siyar da sassan motoci. Abu na farko da yake zuwa zuciya yayin tunani game da irin wannan larurar shine kawai kawai sauke aikace-aikacen lissafin kuɗi don siyar da ɓangarorin mota daga intanet kuma aiwatar da hakan cikin ayyukan kasuwanci. Duk entreprenean kasuwar da suka yanke shawarar hawa wannan hanyar ba da daɗewa ba sunyi nadama kuma akwai dalilai da yawa game da shi.

Duk wata sana'ar da take samun kudi ta hanyar siyar da kayan mota tana bukatar kyakkyawan shiri, abin dogaro wanda yake da dukkan ayyukan da suka dace don daidaita tsarin kasuwancin sassan mota gwargwadon iko, yanke duk wasu takardu da ba dole ba, da kuma wasu tsare tsaren lissafi masu wahala. Yawancin masu haɓaka software suna da'awar yin hakan, amma a zahiri, shirye-shiryen da ake rarrabawa kyauta ta hanyar masu haɓaka su kawai ba za su iya yin gasa tare da shirye-shiryen da aka biya ba yayin da ya shafi aiki da tallafin fasaha da masu haɓaka ke bayarwa, saboda ƙirƙirar shirin kamar haka tare da ɗaukar la'akari da kowane bangare na kasuwanci babban aiki ne wanda ke buƙatar ɗimbin albarkatu waɗanda masu haɓakawa ke rarraba kayan sashin kayan aikin su kyauta ba su da shi. Mafi yawan lokuta kodayake, 'yan kasuwa zasu sami ko dai sigar demo na wasu shirye-shiryen biyan kudi don siyar da sassan motoci ko ma mafi muni - satar fasalin su, wanda haramtacce ne kuma ma yana da haɗari don amfani dashi saboda haɗarin samun malware wanda zai iya sata da lalata bayanan da aka tara ta sashin kasuwancin ku na siyar da motar ku tsawon shekaru. Iyakar abin da kowane ɗan kasuwa ya zo shi ne don nemo aikace-aikacen lissafin kuɗi wanda zai dace da duk bukatun ɓangarorin mota na siyar da ƙirar su kuma kada ku yi ƙoƙari ku adana kuɗi don samun shi kyauta, tun da yake sarrafa abin da suke sayar da ɓangarorin mota zai fi darajarta a ƙarshen rana.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-04-26

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Kamar yadda muka kafa a baya - kowane tsarin gudanarwa da tsarin lissafi na tsada mai tsada amma wasu shirye-shirye na lissafin kudi da siyar da kayan mota na iya neman kudin biyan wata, wanda ke bukatar kasafta kasafin kudi don biyansu kowane wata, kuma idan har kamfanin ba zai iya bashi ba ko kawai kawai ba zai iya biyan shi ba a cikin lokaci zai iyakance aikin ko ma dakatar da aiki gaba ɗaya, wanda hakan zai iya dakatar da aikin aikin kayan sayar da sassan motoci. Hanya ce mafi dacewa don nemo shirin da zai taimaka tare da siyar da ɓangarorin mota, amma a lokaci guda baya buƙatar kuɗin biyan kuɗi kuma ya zo azaman sayan lokaci ɗaya, wanda zai yi aiki ba tare da iyakancewa da ƙayyadaddun lokaci ba bayan hakan biya sau ɗaya kawai.

La'akari da cewa aikace-aikacen lissafin kudi na duk wata sana'ar kasuwanci ta bangaren motoci tana da abubuwa da yawa na musamman wadanda dole ne su hadu da ita ya zama da wuya a zabi wanda zai dace da kamfanin musamman kuma saboda hakan, muna so mu gabatar muku da cigaban mu wanda an tsara shi tare da kasuwancin kasuwanci na atomatik musamman - USU Software. USU Software shiri ne na kayan lissafi da siyar da sassan motoci, gami da sarrafawa da sarrafa kansu irin wannan kasuwancin. Idan ya zo ga shirye-shiryen da zasu iya aiwatar da waɗannan ayyukan tare da babban matakin wadatar ayyuka da kuma rashin kowane nau'i na kuɗin biyan kuɗi, zamu iya amincewa cikin aminci cewa USU Software shine mafi kyawun mafita akan kasuwa.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Bayan bincika ayyukan da USU Software ke bayarwa a kwatankwacin kwatankwacinsa za ku fahimci cewa bincika yanar gizo don kayan aikin lissafin kuɗi kyauta ba abin dogaro bane idan aka kwatanta da USU Software. Shirye-shiryen mu na da fasali iri-iri, wadanda suka hada da aiki da rumbunan adana bayanai da lissafi, rumbunan adana kaya, kwastomomi, kayan aiki daban-daban (kamar su na’urar sanyaya lambar waya ko kuma takardu masu buga takarda), ikon amfani da lokuta da dama na software a lokaci guda daga kwamfutoci daban-daban wadanda suke hada kan Bayani daga dukkan su zuwa cikin bayanai guda ɗaya da ƙari mai yawa.

USU Software yana baka damar aiwatar da lissafin lissafin kamfanin ka wanda ke sawwaka duk wani kasuwanci da ya maida hankali kan fatawar sassan motoci da sauran irin wadannan abubuwa. Ana iya sanya kowane nau'i na ɓangaren mota tare da takamaiman lamba wanda za a iya bincika cikin sauƙi kuma a samo shi a cikin bayanan bayanan daga baya ya sauƙaƙa shi sosai don adana abubuwan ƙididdigar kamfanoni da hannun jari a cikin shagon. Baya ga duk abin da aka ambata a baya, ana iya haɗa software ta USU tare da sikanin lambar, wanda ke ƙaruwa da sauri na gudanar da aikin sayar da sassan motoci. Bincike cikin sauri ta hanyar lambar kwalliya da kuma takardar daftar wasika zai rage adadin aikin hannu da wahala ainun, yana taimaka wa ma'aikatanka su yi wasu mahimman ayyuka maimakon aikin takarda.



Yi odar wani shiri don siyar da ɓangarorin mota

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirye-shiryen siyar da sassan motoci

Idan kuna aiki tare da kasuwannin ƙasashen waje da abokan ciniki ko siyan ɓangarorin mota don kamfanin ku ta amfani da wasu nau'ikan kuɗaɗen ƙasashen waje, kuna iya sauya duk farashin da kuke buƙata cikin kuɗin da kuke aiki tare da shi lokacin kasuwanci kai tsaye. Wannan yana adana lokaci akan canza kuɗin hannu kuma yana ba da izinin wannan lokacin akan ainihin mahimman ayyuka waɗanda kowane kamfani zai yi domin faɗaɗawa da haɓaka.

Wani babban fasalin da ke taimaka wajan adana lokaci shine ikon shigo da bayanai daga sauran kayan masarufi na gaba ɗaya kamar su MS Word da Excel. Wannan yana ba ka damar saurin sauyawa daga wannan nau'in software zuwa USU Software, wanda zai sauƙaƙa aikinku da sauƙaƙa aikin. USU Software zai zama mai amintaccen mataimaki don shagon sabis na motarku!