1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Shirye-shiryen kasuwanci don haya
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 794
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Shirye-shiryen kasuwanci don haya

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Shirye-shiryen kasuwanci don haya - Hoton shirin

USU Software yana gabatar da shirin da aka tsara don kasuwanci don haya. Wannan shiri ne na duniya wanda ya dace da aiki da kai na kwararar takardu, aikin ma'aikata, da gudanarwa don hayar tsayayyun kadarori; yana inganta kulawar hayar kayan aiki daban-daban, motoci, gudanarwa don hayar filayen filaye, gidaje, da filaye daban-daban.

Da farko, ana cike takaddun a cikin tsarin kula da kasuwanci na haya da haya a cikin rukunin 'littattafan tunani'. Anan zaka iya sanya farashin abin haya, ajiyar da ake buƙata, ƙayyade siffofin. Hakanan zaka iya saka lambar tazara anan don yin lissafin amfani da kayan kasuwanci. Shirin sarrafa kasuwancin haya yana tallafawa aiki tare da jerin farashin da yawa. A cikin su, zaku iya saukar da alamun kasuwanci na wasu nau'ikan kwastomomin ku.

Bayan kafa takardu da jerin farashi don kasuwancin ku sau ɗaya kawai, yanzu, yayin aiki tare da abokin kasuwancin ku, kawai kuna buƙatar zaɓar samfurin da kuke so, ɗakin gida, ko kaya, ku nuna tsawon lokacin haya, kuma shirin da kansa zai lissafta abin da ake buƙata ajiya, kuma a dannawa ɗaya zai buga fom ɗin oda ko wasu takardu don ma'amalar kasuwancin haya. Shirin kasuwancin haya yana tallafawa aiki da tsarin hada-hadar kudi da yawa, zaka iya tantance hanyoyin biyan kudi na biyan kudin. Bayan kowane tsari a cikin tsarin 'Warehouse' a cikin nomenclature na fasali, zaka iya ganin abubuwan da ke cikin haja, da yawa, biye da ribar da aka riga aka samu daga isar da wannan kayan, kayan ƙasa, ko hayar kadara. Don kulawar haya, zaku iya saita nau'ikan kuɗi daban-daban, kuɗi, takardu, dukiya.

Lokacin gudanar da kasuwancin haya, kuna buƙatar shigar da abokin ciniki sau ɗaya kawai. Anan zaka iya tantance fasfo, bayanan tuntuɓar, saka idanu kan tarihin duk wata ma'amala ta kasuwanci, yin rikodin tarihin kira, adana abubuwan da aka biya, biyan kuɗi, ko bashi. Bugu da ari, wannan bayanin koyaushe zai kasance ga dukkan sassan ku ko rassan ku. Lissafin bayanan haya yana yin duk aikin tare da abokan ciniki, daga farkon tuntuɓarmu har zuwa ƙarshen yarjejeniyar. Don haka, misali, a yayin rashin lafiya ko korar manaja, ba za ku rasa kowane bayani ba kuma kada ku yi rashi ga abokan cinikin ku. Kari akan haka, zaku iya gano game da fifikon mai siyarwa, mai siyarwa, ko kwastoman, sanya jadawalin kira, ganawa, ko sanya hannu kan takardu don gaba. A cikin shirin kula da kaya don haya, ga kowane abokin ciniki, zaku iya buga ko shigo da aikin sulhu a cikin kowane irin tsari na dijital, wanda zai nuna ranakun dukkan ma'amaloli, adadin da za'a biya, bashi, bayani kan karban jinginar, da gaskiyar dawowarsa.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Wannan rumbun adana bayanan gudanar da kasuwancin haya, ban da na masu haya, ana kiyaye lambobin duk masu kawowa. Bayan yin nazari tare da taimakon shirin buƙatun kowane kaya da wadatar su a cikin shagon, ko kuma koya game da sauyawarsu zuwa ɓangaren 'tarihin', misali, idan akwai lalacewa, zaku iya nan da nan, akan umarnin na takamaiman samfur, umarni daga mai kawo adadin da ake buƙata daga shi zuwa sito.

Aikin kai tsaye na sarrafa kasuwancin haya ana samun shi ta hanyar gudanar da bincike na mahallin ta amfani da matattara daban-daban, haɗawa da rarrabewa bisa ga wasu sharuɗɗa nan take zasu sami duk wani bayanan da suka dace a cikin rumbun adana abokan ciniki.

Don bincika rumbun adana bayanan kula da kasuwanci, ya isa shigar da haruffa na farko na suna ko na ƙungiyar ko lambar wayar da aka tuntuɓa, kuma tsarin rajista da tsarin kula da haya nan da nan zai nuna duk bayanan da ake buƙata. Hakanan ana samun aiki da kai ta hanyar ikon cika abubuwan da ake yawan samun su. Shirin sarrafa kasuwancin haya yana da ikon sarrafa iko don imel na imel da na mutum da sakonnin SMS, lambobin da shirin ya karba don yin rikodin bayanan kasuwancin haya kai tsaye daga rumbun adana bayanai. Abokan ciniki koyaushe suna sane da talla na musamman, ragi, abubuwan da suka faru, ko, misali, za su karɓi gaisuwa ta ranar haihuwa. Wannan yana ƙara aminci ga kasuwancinku; ba za su manta da kasuwancinku ba kuma tabbas za su sake dawowa! Manufofinmu na kan layi-layi na iya yin binciken yanayi don neman shahararrun kaya da sabis, gano masu bashi ko cinikayya mai fa'ida. Kuna iya siffanta nuni na gani na abubuwan haya a launuka daban-daban. Misali, don kaya zaka iya sanya irin waɗannan matsayin kamar 'bayarwa', 'an dawo', 'ba a bayarwa' ba, ko 'ba a dawo da su ba' - wannan zai taimaka muku cikin sauƙin samo abubuwan da ake buƙata. Ko kuma kawai za ku iya saita saitunan a cikin binciken kuma ku sami kowane bayani game da gudanarwa a cikin yanayin haya na wani lokaci.

Abubuwan da ke tattare da ilmantarwa cikakke ne wanda aka tsara don takamaiman mai amfani da tsarin kasuwancin haya. Yana sarrafa komai daga salon gaba ɗaya zuwa takamaiman rukunin bincike ko kayayyaki. Shirye-shiryenmu yana aiwatar da ayyukanta akan hanyar sadarwar gida da yanar gizo. Shirye-shiryen yana inganta aikin sabobin tare da adadi mai yawa game da kula da haya na dogon lokaci - zai bayar don saita takamaiman bincike. Akwai sauƙin sarrafawa na toshewa idan mai amfani ya bar wurin aiki.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ana samun ikon mallakar haya ta hanyar ba masu amfani haƙƙoƙin samun dama daban-daban. Misali, zaka iya saita keɓaɓɓun damar samun dama ga manajan, manajan, mai karɓar kuɗi, mai sarrafa. Wasu ma'aikata suna da damar yin amfani da bayanan da suka shafi filin aikinsu wanda aka bayar da hayar kayyadaddun kadarori. Gudanarwar za ta iya sarrafa aiwatar da ayyukan da aka tsara, gudanar da ajiyar kuɗi don kowane rijistar tsabar kuɗi ko don abokin ciniki da ma'aikaci, koyo game da fa'idar kowane samfuri, kasancewarsa a cikin rumbuna, ko gudanar da binciken canje-canje a cikin bayanai akan ma'amalar haya ta kasuwanci don sarrafa ayyukan waɗanda ke ƙarƙashin su. Ikon nesa yana yiwuwa. Wannan shirin kasuwancin haya ya dace da sarrafa kai da sarrafa duk wani kasuwancin haya a duk duniya. Don lissafin kuɗin haya a ƙarƙashin saukakken tsarin haraji ko kuma batun kula da haya na gajeren lokaci. Hakanan zaka iya nazarin talla; kowane abokin ciniki ya bar rikodin yadda suka koya game da kamfanin ku. Wannan zai taimaka muku don inganta kuɗin tallan ku.

Kuma, tabbas, babban ɓangare shine bayar da rahoto game da bayanan kuɗaɗe. Na wani lokaci, zaku karɓi bincike akan kowane rijistar tsabar kuɗi game da samuwar kuɗi a farkon lokacin, samun kuɗi, kashe kuɗi, daidaitawa a ƙarshen. Cikakkun rahotanni kan ma'aikata tare da jerin masu haya masu aiki, ma'amaloli da aka yi, tare da nazarin motsi na kuɗi. Shirin yana yin mafi yawan ayyukan haya. Kuna iya bin diddigin dawo da kowane abin haya. Tsarin haya yana kirga aikin yanki ko kuma kaso mai tsoka ga ma'aikata. Dangane da tuntuɓar abokin aiki na dogon lokaci, kamar yadda ya faru game da hayar ƙasa, yana yiwuwa kowane ma'aikaci ya bi lambar yawan ma'amalar 'gaza', takaddun da ba a sanya hannu ba, ko abokan cinikin hagu, sannan kuma a gwada manajoji tare da kowane wasu don lissafin kari ko yanke shawara akan sallama. Ga dukkan takardu da fom, nan take zaku iya canza tambarin kamfanin ko canza bayanan ƙungiyar.

Mun riga mun haɓaka shirye-shirye da yawa, gami da waɗanda ke kula da haya. A shafin yanar gizon mu, zaku iya zazzage tsarin demo na tsarin lissafin haya kyauta kuma kimanta duk fa'idodi na aiki da kai a aikace. Developerswararrun ƙwararrun masanan mu da sauri zasu fahimci duk abubuwan da ke cikin aikin sarrafa kayan kasuwancin ku a gaban su kuma su dace da tsarin kula da haya tare da matakan da suka dace. Bayan shigarwa, za a horar da ma'aikata a cikin dukkan sababbin hanyoyin aiki tare da wannan tsarin haya.

An haɓaka shirin don ba da lamuni na haya da haya don yin la'akari da duk bukatun tsarin kula da alaƙar abokin ciniki na CRM, tsarin kula da albarkatu na kasuwanci ERP, da kuma aiki da kai na wurin ma'aikaci. Shirye-shiryenmu kasuwancinku ya kasance tabbataccen matsayi a cikin kasuwa mai tasowa yana tabbatar da amincin abokin ciniki da haɓaka ƙimar ma'aikata da iko akan kowane rahoto don gudanarwa. Abu mafi mahimmanci shine ya rage muku shine ku sami lokaci don aiwatar da fasahohin zamani kafin masu fafatawa. Bari mu duba wasu ayyukan shirinmu.



Sanya wani shiri don kasuwanci don haya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Shirye-shiryen kasuwanci don haya

Da zarar kun cika jerin tare da nuni na farashi da ajiyar ku, zaku karɓi aiki da kai na ƙirƙirar kowane nau'i, lissafin haya, da ƙauyuka tare da masu kaya. Toarfin haɗa kowane hoto ko takardu zuwa takamaiman samfur, ɗaki, ko mota don haya da haya. Irƙirar bayanan bayanan abokin ciniki don sanya aikin rajistar lissafin haya. Aiki na atomatik na cikawa ta ƙirƙirar samfuri, yin kwafin bayanan data kasance. Binciken mahallin ta amfani da matattara, rarrabewa, da haɗuwa. Nuna duk bayanai akan takamaiman abokin ciniki ko haya. Lissafi don jerin farashin da yawa. Haɗu da kayan kasuwanci, sikanin lamba. Ikon lissafi na nau'ikan albarkatun kudi, kamar kuɗi, takardu, dukiya. Kafa lokutan haya, lissafin hutu, da lissafin ranakun da basa aiki. Gudanar da lissafi da nazarin aiki tare da abokan ciniki. Ikon bin lambar yawan ma'amaloli da suka gaza, abokan ciniki da aka watsar ga kowane manajan. Kwatanta aikin ma'aikata a tsakanin su.

Gudanarwa a kowane mataki na aikin kasuwanci, daga farkon haɗuwa da abokin ciniki har zuwa ƙarshen yarjejeniyar, da dawo da ajiyar. Ingididdiga don biyan kuɗi na gaba, biyan bashin farko, bashi. Yiwuwar samar da rahusa ta sirri ga kwastomomi masu yawa. Nuna kayan sayarwa, waɗanda ba a biya su ba, da kuma abubuwan hayar da ba a karɓa ba. Sharuɗɗan biyan kuɗi Tsarin kuɗi da yawa. Ikon karɓar ajiya, dawowarsa. Aiki na atomatik don ƙirƙirar alamomi, lambobin aiki daidai da waɗanda aka ambata a cikin asalin nomenclature Communicationara sadarwa tsakanin sassan da ma’aikata da gudanarwa. Gudanar da ayyukan tsarawa don aiki tare da abokan ciniki. Bibiya don gudanar da shirin tallace-tallace, lissafin aikin yanki, ko kashi mai yawa. Shirye-shiryen lissafin kuɗi don haya da haya suna saita mafi ƙarancin ragi ga manajan. Gudanar da wadatarwa da samun damar kowane kayan haya.

Ingididdiga don wadatarwa na wani lokaci na kuɗi don kowane tebur na tsabar kuɗi, nazarin hanyoyin tafiyar kuɗi, da daidaitawa a ƙarshen lokacin. Bincika masu bin bashi, abubuwan haya na tsawon lokaci, kimanta biya. Hayar lissafi tare da tsabar kudi da ma'amaloli marasa kudi. Sarrafa odar kayan haya da ake buƙata daga mai kawowa. Kula da rahoton kuɗi. Software na lissafin kasuwancin na iya jinkirta abubuwa ga abokin ciniki, a cikin wannan yanayin ba za a iya ba da umarnin ba. Sanarwar aiki da kai na manajoji hade da takamaiman abokin ciniki. Shigo da fitarwa na takardu a cikin shahararrun tsari. Rahoton kan ribar da aka karɓa don kowane oda da rarar kashe kuɗi ta hanyar abu. Wakilai na haƙƙoƙin dama iri-iri ga masu amfani da shirin lissafin haya.

Aiki ta atomatik na shirye-shirye da kuma bayar da fom ɗin da ake buƙata da takardu don ƙididdigar haya. Kariyar kalmar sirri na asusunka. Bibiyar tushen bayanai game da kungiyar ku. Rage kayan uwar garke tare da bayanan da yawa. Interfacewarewar ilmantarwa na shirin lissafin haya. Gudanar da taro da imel ɗin mutum da sanarwar SMS. Hadadden abokin ciniki na dijital da lissafin alaƙa. Inganta ayyukan masu amfani da shirin lissafin haya. Aiki na tsarin haya a kan hanyar sadarwar gida da Intanet. Gudanar da canza suna, tambari, da cikakkun bayanai ga duk takardu lokaci guda. Gudanar da samun damar nesa zuwa tsarin haya. Inganta ƙididdigar ƙauyuka tare da masu siye da abokan ciniki.

Aiki na aiki na ma'aikata. Tsara ayyukan gudanar da haya. M management management don gudanarwa. CRM tsarin lissafin haya da haya. Rijistar haya mai amfani da yawa da kuma bayanan lissafi. Yanayin taga da yawa tare da sauyawa tsakanin shafuka ba tare da rufe shafin aikin ba. Binciken na gyara da masu amfani suka yi wa asusun ajiyar kasuwancin kasuwancin haya. Shigo da fitarwa na rahotanni a cikin tsarukan da aka fi sani. Kyakkyawan bita da shawarwari daga abokan cinikinmu!