1. USU
  2.  ›› 
  3. Shirye-shiryen don sarrafa kansa na kasuwanci
  4.  ›› 
  5. Hayar kayan aiki da kai
Rating: 4.9. Yawan kungiyoyi: 26
rating
Kasashe: Duk
Tsarin aiki: Windows, Android, macOS
Rukunin shirye-shirye: Kayan aiki na Kasuwanci

Hayar kayan aiki da kai

  • Haƙƙin mallaka yana kare keɓantattun hanyoyin sarrafa kansa na kasuwanci waɗanda ake amfani da su a cikin shirye-shiryenmu.
    Haƙƙin mallaka

    Haƙƙin mallaka
  • Mu mawallafin software ne tabbatacce. Ana nuna wannan a cikin tsarin aiki lokacin gudanar da shirye-shiryenmu da nau'ikan demo.
    Tabbatarwa mai bugawa

    Tabbatarwa mai bugawa
  • Muna aiki tare da kungiyoyi a duniya tun daga kanana kasuwanci zuwa manya. Kamfaninmu yana cikin rajistar kamfanoni na duniya kuma yana da alamar amana ta lantarki.
    Alamar amana

    Alamar amana


Saurin canzawa.
Me kuke so ku yi yanzu?

Idan kuna son sanin shirin, hanya mafi sauri ita ce fara kallon cikakken bidiyon, sannan ku sauke nau'in demo na kyauta kuma kuyi aiki da shi da kanku. Idan ya cancanta, nemi gabatarwa daga goyan bayan fasaha ko karanta umarnin.



Hayar kayan aiki da kai - Hoton shirin

Dole ne ayi aiki da kai ta kayan mallakar haya daidai. Idan kuna buƙatar irin wannan samfurin kayan aikin, kuna buƙatar tuntuɓar ƙwararrun ƙwararrun masu haɓakawa waɗanda za su ba ku ingantaccen software. Za'a yi aiki da kai na hanyoyin mallakar kayan haya daidai kuma ba tare da kurakurai ba, idan kuna amfani da ayyukanmu. Bayan duk wannan, USU Software koyaushe tana samar da mafi kyawun hanyoyin warware software waɗanda suke da araha sosai. Saboda haka, hulɗa tare da mu yana da fa'ida kuma yana kawo muku fa'idodi masu yawa.

Idan kamfani yana cikin kasuwancin sarrafa kayan haya, yana bukatar samfuran software masu dacewa. Bayan duk wannan, wannan ita ce kawai hanyar da za a tabbatar da kyakkyawan ikon sarrafa abubuwan sarrafawar da ke faruwa a cikin kamfanin. Don samun nasarar aiwatar da aiki da kai don kadarorin haya, muna ba da shawarar ka zazzage aikin daga ƙungiyar ci gaban Software ta USU. Wannan ƙungiyar masu shirye-shiryen suna ba ku aikace-aikacen daidaitawa wanda zai cika duk buƙatu don inganci da aikin aiki.

Wanene mai haɓakawa?

Akulov Nikolay

Kwararre kuma babban masanin shirye-shirye da suka shiga cikin tsarawa da haɓaka wannan manhaja.

Kwanan wata aka duba wannan shafin:
2024-05-19

Ana iya kallon wannan bidiyon tare da fassara a cikin yarenku.

Muna da kwarewa sosai a cikin aikin sarrafa kai na kasuwanci. Mun taimaka wajan kawo ire-iren waɗannan kasuwancin kamar manyan kantuna, cibiyoyin cin kasuwa, ,akunan gyaran gashi, kayan masarufi na jama'a, rukunin wasanni, wuraren waha, da sauransu. Idan kuna sha'awar bitar waɗancan mutanen da suka yi ma'amala tare da mu, zaku iya komawa zuwa ga gidan yanar gizon kamfanin na kamfanin. Ya kamata ku iya sarrafa ikon mallakar kayan haya idan kun kasance cikin aikin sarrafa kai na hayar kayan haya ta amfani da ingantaccen tsarinmu. Zai yiwu a ba da don amfani da kowane irin samfuran da ke da alaƙa, cajin kuɗi don wannan. Bugu da ƙari, ana aiwatar da wannan aikin tare da taimakon aikace-aikacenmu na daidaitawa, kuma babu wani abu da zai tsere wa ma'aikatan da ke kula da su.

Yi amfani da dukiyar haya ta atomatik daidai kuma ba tare da yin kuskure ba. Don yin wannan, kuna buƙatar mafi kyawun samfuranmu mai amfani tsakanin analogs, wanda ke aiwatar muku da dukkan ayyukan daban-daban. Wannan yana nufin cewa ba a buƙatar sa hannun ƙarin ƙwararru. Akasin haka, zaku iya rage yawan ma'aikatan da ake buƙata don biyan bukatun ƙungiyar. Idan kun kasance cikin hayar, yana da wuya a yi ba tare da sarrafa wannan aikin ba. Bayan duk wannan, manyan abokan hamayya a cikin kasuwar sun riga sun inganta ayyukan su na samarwa, wanda ke nufin cewa kuna buƙatar software mafi inganci don ta wuce su. Ya kamata ku iya sanya naku, gwargwadon albashin kowane kwararre. Wannan dole ne ya samar muku da yawan abubuwan da kuke buƙata, kuma zai iya yiwuwa a gudanar da dukkan lissafi da lissafi ta hanyar atomatik.


Lokacin fara shirin, zaka iya zaɓar yare.

Wanene mai fassara?

Daga Roman

Babban mai shirya shirye-shirye wanda ya shiga cikin fassarar wannan manhaja zuwa harsuna daban-daban.

Choose language

Ba kwa buƙatar yin amfani da ƙoƙari mai yawa don sarrafa ayyukan cikin kamfanin. Complexungiyarmu don sarrafa kayan haya ta kayan kai tsaye kuma zai cika ayyukan da aka ba su kuma a sauƙaƙe zai kai su ga sakamakon da ake tsammani. Dandalinmu na zamani yana aiki ne bisa tushen ingantattun fasahar bayanai. A sakamakon haka, kuna samun ingantaccen ingantaccen software wanda ya dace da buƙatunku da buƙatunku. Muna so mu kawo muku wani zaɓi don dawo da bayanai, wanda aka haɗa da ma'aikatan Software na USU a cikin tsari mai yawa don sarrafa kai na hayar dukiyar haya. Wannan zaɓin zai taimaka muku shigar da sunan mai amfani ko lambar wayarsa a cikin filin bincike da kuma samun damar shiga cikakken asusu, wanda ya ƙunshi cikakkun kayan aikin bayanai.

Kayan aikinmu masu amfani da lantarki zasu taimaka muku don aiwatar da aikin kai tsaye kuma, a lokaci guda, guji manyan kurakurai. Wannan yana faruwa ne saboda gaskiyar cewa software tana aiki tare da hanyoyin lantarki, wanda shine ƙimar fa'idarsa akan ci gaban daga masu fafatawa. Idan kun kasance cikin harkar ƙasa da haya, dole ne a gudanar da ayyukan sarrafa kai tsaye ta waɗannan matakan ta amfani da shirinmu tare da matakan ci gaba. Domin siyan sa, tuntuɓi masu shirye-shiryen mu. Cibiyar Taimakawa Fasaha ta ƙungiyar ci gaban Software ta USU za ta ba ku ingantaccen ci gaba wanda zai yi muku hidiman biyayya. Idan baku da tabbacin cewa samfuran kayan aikin mu na atomatik yayi daidai a gare ku, zaku iya amfani da demo edition don yin bita. Zai yiwu a fahimci menene aikin aikace-aikacen da kuma yadda yake aiki da sauri. Bugu da kari, zaku saba da aikin aikace-aikacen, wanda ya dace sosai. Yi amfani da kamfaninka ta atomatik tare da dandalinmu na zamani don kar ka damu da samfuran da aka rasa. Adadin samfura masu matsala ko kuma sabis ɗin da aka bayar ba daidai ba zai ragu zuwa mafi ƙarancin ƙimar kuɗi idan kuna cikin aiki da kai ta amfani da shirin da ƙungiyar ci gaban Software ta USU ta samar.



Sanya kayan aiki na kayan haya

Don siyan shirin, kawai a kira ko rubuta mana. Kwararrun mu za su yarda da ku akan tsarin software da ya dace, shirya kwangila da daftari don biyan kuɗi.



Yadda ake siyan shirin?

Ana yin shigarwa da horarwa ta hanyar Intanet
Kimanin lokacin da ake buƙata: awa 1, mintuna 20



Hakanan zaka iya yin odar haɓaka software na al'ada

Idan kuna da buƙatun software na musamman, oda ci gaban al'ada. Sa'an nan kuma ba za ku iya daidaitawa da shirin ba, amma shirin za a daidaita shi zuwa tsarin kasuwancin ku!




Hayar kayan aiki da kai

Lokacin aiwatar da aikin mallakar kayan haya, kiyaye mahimman bayanai dalla-dalla kuma kiyaye farashin aiki kamar yadda zai yiwu. Manhajarmu da ke aiki sosai zata taimaka muku ta atomatik aiwatar da tsarin mallakar kadarorin daidai ba tare da wani kuskure ba. Ma'aikatan za su kasance a ƙarƙashin amintaccen samfurin samfurin software, wanda ke nufin cewa ƙwarin gwiwarsu zai ƙaru. Aikin mallakar kayan haya zai kasance ƙarƙashin amintaccen kulawa na aikace-aikacen kayan aiki na kayan haya, wanda ke nufin cewa abokan cinikin ku koyaushe zasu iya biyan kuɗin sabis ɗin da aka bayar akan lokaci. Tsara dukkan kwastomomi bisa wasu ka'idoji don ku sami sauƙin aiwatar da asusun su. Samfurin samfuri don sarrafa kai na kayan haya daga aikinmu zai ba ku damar ƙirƙirar rajista don abokan ciniki na yau da kullun, wanda zai haɓaka ƙimar amincinsu da aminci.

Aikace-aikacenmu na inganci mai inganci na iya samar da rasit idan an buƙata. Bugu da ƙari, a kansu, zaku iya samun ƙarin bayani don haɓaka wayar da kan abokan cinikinku. Amincewar abokin ciniki a cikin kamfanin ku zai haɓaka yayin da kamfanonin ku suka ba da umarnin aikin sarrafa kayan haya na haya mai gasa Za ku ji daɗin kulawar abokin ciniki, kuma wannan yana da tasiri mai kyau a kan kuɗin kuɗin kamfanin.